Help Hyip-nhập môn dành cho người mới chơi (Rất bổ ích cho newbie)

Bạn viết kĩ càng ghê, thanks nha ^^ Mà công nhận bạn Odyssey8x nói đúng - Cuộc sống đôi lúc cũng cần phải liều lĩnh một chút ^^

Rất hữu ích, bạn này chắc an SCAM nhiều rồi nên rút được nhiều kinh nghiệm quá:binhsua02:

- - - Updated - - -

Rất hữu ích, bạn này chắc an SCAM nhiều rồi nên rút được nhiều kinh nghiệm quá:binhsua02:

bài viết rất chất tuy còn nhiều lỗi nhỏ nhưng rất cảm ơn đóng góp của bạn

Hiện này nhiều newbie bị lỗi deposit. dep tiền ko vào acc, support thì ko đc. nên mình viết hưỡng dấn support sau. chủ thớt thấy đc thì update lên post #1 cho mọi người tham khảo luôn

Về phần support, từ kinh nghiệm của mình có những lời khuyên sau:

1. Khi support nên gửi cả 2 cách : trực tiếp từ mail mình đến mail của site hoặc qua mục support của site

2. Dù theo cách nào cũng nên có tiêu đề rõ ràng, vì admin trong 1 giờ nhận đc hàng trăm email vào mục support đó của các poster, promoter, nhưng spammer, thư mời gọi quảng cáo, mời add list monitor , mời add blog, mời UM, dán sticky diễn đàn. Nếu bạn ko có tiêu đề rõ ràng, thư bạn sẽ bị chìm nghỉm trong đống trên vì tất cả những thư nhập từ mục support của site đều được báo về cho admin dưới dạng : a support request from ABC - ko kể là thư quảng cáo hay thư support thật.

3. Nội dung thư support cần đảm bảo thông báo cho admin 4 nội dung chính :

+ Username và email của bạn

+ Lượng tiền depostit và khoảng thời gian và proof of deposit : copy cái mail PM gửi về là tốt nhất, admin cũng dễ search hơn.

+ Plan bạn chọn ( chú ý rất nhiều bạn quên cái này, vì lỗi script thì tất cả những gì admin nhận đc là thông báo của pm có thằng này gửi tiền cho bạn, dẫn đến nếu bạn chỉ bảo add deposit mà admin chả biết add cho bạn vào plan nào trong trường hợp các plan có min dep giống nhau, add cho plan 1 day hôm sau bạn lại kiện bảo tao dep plan 3 days cơ mà, nên gặp dạng thư này đa phần admin xóa luôn vì support ngu)

+ Yêu câu admin add RC ( referral commission) cho upline của bạn , nếu ko admin chỉ add deposit cho bạn mà quên ko tích vào mục add rc cho deposit đấy thì bạn sẽ ko request đc RCB do upline ko nhân đc tiền ref.

Các bạn nên làm một thư support như vậy trước khi chửi site support kém. iên trách kỉ hậu trách nhân
Đương nhiên như mình nói ko tránh khỏi trường hợp do lượng thư rác đổ vào site khá nhiều nên admin bị lỡ thư bạn hay do admin lười hoặc mún scam sớm lờ đc ai thì lờ thì ko nói làm gì.

Mình soạn một mẫu săn cho các bạn copy :

Dear admin
My acc is … contact email ……
I made deposit of ….$ in the plan : ….% after …days but somehow it did not reflect on my account.
Please kindly check and correct it. Here is my proof of deposit :
The amount of 10 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: Uxxxxxxx->Uxxxxxxx. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to ProfitWeek.biz User ……………... Date: …………... Batch: 26720775.
Please also remember to add RC from this deposit to my upline : ………
Thank you very much

Thân

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week