<ID> Hợp tác chiến Seosprint.net

Status
Not open for further replies.
Có hỗ trợ tool! có vẻ được đấy!

bạn nhấp đôi vào file thực thi nó sẽ báo cần cài java và có luôn địa chỉ để tải java
.
tiện thể các bạn làm job có kết quả báo cáo thì up lên đây, mình cho vào tool rồi cùng cheat cho lẹ, chứ cứ ngày nào cũng mày mò bao giờ mới xong....
Lưu ý:
+ Sau mỗi lần làm việc trên 1 acc thì mình xóa hết cookie ( Ctrl+H ) rồi mới login acc kế tiếp kẻo bị lock tài khoản
+ Mỗi người nên chạy càng nhiều acc càng tốt, ví điện tử nên dùng PM cho tiện đổi ra tiền Việt hơn và nhiều thứ tiện hơn Webmoney
+ Post kết quả của những job mà nó không yêu cầu địa chỉ IP nhá, để tiện việc cheat hơn và không bị lộ

Biểu tượng này có ý nghĩa là gì các bạn nhể
Cái này là cái mũi tên báo có thông báo mới của admin
Bạn kéo hết cỡ lên đầu rồi ấn vào cái menu mũi tên nó chỉ là hết
Lâu ko chơi nhưng vẫn nhớ :D

bạn nhấp đôi vào file thực thi nó sẽ báo cần cài java và có luôn địa chỉ để tải java
.
tiện thể các bạn làm job có kết quả báo cáo thì up lên đây, mình cho vào tool rồi cùng cheat cho lẹ, chứ cứ ngày nào cũng mày mò bao giờ mới xong....
Lưu ý:
+ Sau mỗi lần làm việc trên 1 acc thì mình xóa hết cookie ( Ctrl+H ) rồi mới login acc kế tiếp kẻo bị lock tài khoản
+ Mỗi người nên chạy càng nhiều acc càng tốt, ví điện tử nên dùng PM cho tiện đổi ra tiền Việt hơn và nhiều thứ tiện hơn Webmoney
+ Post kết quả của những job mà nó không yêu cầu địa chỉ IP nhá, để tiện việc cheat hơn và không bị lộ
có job mới em sẽ pót

Ai dư 1 sdt very giúp mình acc mình bn 0.1 Z cho

Có nhiều jobs hết tiền ở #1 kìa chủ thớt, xóa nó đi :D

ae e ranh zo chiến job ( № 344163 Цена задания: 0.240 руб. Вознаграждение: 0.200 руб.) (№ 344968 Цена задания: 0.300 руб. Вознаграждение: 0.250 руб ) của mình đó.Những xin mấy bác tool tha cho e nha ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week