<ID> Hợp tác chiến Seosprint.net

Status
Not open for further replies.
chủ thớt chung thủy 1 acc thì hơi phí đó ......
chiến nhiều acc, mỗi acc làm việc cách nhau vài giờ là ok....
cố gắng thay đồi list GA là ngon ngay

húc mạnh đi, trừ khi không có thời gian thì phải chịu
mỗi acc nên làm thật lượt đầu để tăng Danh TIếng, sau đó cheat dần, mỗi phút đc gần chục job cơ mà

húc mạnh đi, trừ khi không có thời gian thì phải chịu
mỗi acc nên làm thật lượt đầu để tăng Danh TIếng, sau đó cheat dần, mỗi phút đc gần chục job cơ mà
bạn làm như nào mà 10job / 1 phút

copy và paste thôi .... trước khi làm cái này thì độ danh tiếng của bạn nên cao cao một chút... sau vài lần làm nó trừ là vừa... rồi sau đó laijlamf thật thì độ danh tiếng lại cao và lại cheat ....
.
3 giây để từ mở site đến click bắt đầu làm việc, 3 giây còn lại copy - paste và ấn nút báo cáo

copy và paste thôi .... trước khi làm cái này thì độ danh tiếng của bạn nên cao cao một chút... sau vài lần làm nó trừ là vừa... rồi sau đó laijlamf thật thì độ danh tiếng lại cao và lại cheat ....
.
3 giây để từ mở site đến click bắt đầu làm việc, 3 giây còn lại copy - paste và ấn nút báo cáo
hjhjh em cheat mà danh tiếng vẫn lên đều mí hay hjhjhjh

Tình hình bỏ lâu rồi giờ chắc chơi lại cái này xem sao :D. Không biết giờ reg lại acc khó không nhỉ. Trước nhớ reg acc trả lời câu hỏi tùm lum :|. Phải add yh của chủ thớt theo học hỏi lại thôi :D

Tình hình bỏ lâu rồi giờ chắc chơi lại cái này xem sao :D. Không biết giờ reg lại acc khó không nhỉ. Trước nhớ reg acc trả lời câu hỏi tùm lum :|. Phải add yh của chủ thớt theo học hỏi lại thôi :D
hjhjh rất hoan nghênh

đổi tên đi, hội cheat seosprint :)), dạo trước nồi cơm ngon mà h nát rồi

đổi tên đi, hội cheat seosprint :)), dạo trước nồi cơm ngon mà h nát rồi
nồi cơm ngon do ai làm nát mấy pro không ,em mới chơi rate còn dưới 20 chơi 1 acc.mọi người thấy nó nát bỏ em đã có vớt nó lên rồi mà còn nói,thấy trong topic dc mấy người theo em không

nồi cơm ngon do ai làm nát mấy pro không ,em mới chơi rate còn dưới 20 chơi 1 acc.mọi người thấy nó nát bỏ em đã có vớt nó lên rồi mà còn nói,thấy trong topic dc mấy người theo em không
bác có vấn đề về não à, mình có nói gì bác cheat làm hỏng nồi cơm đâu, nó nát do google ko cho cheat nữa thôi, nhảm vkl

một cây mà chẳng lên non .....
.
đại khái là ai làm đc thì làm, chắc gì mấy ông đã làm tốt.
.
Nếu sau mỗi job mà có thời gian xóa cookie thì mới gọi là làm đúng rule của GA... còn không là như nhau. Không hiểu gì thì đừng có nói

cho mình hỏi cái nhiệm vụ mà "Trở thành người giới thiệu của mình"
theo như yêu cầu cùa nó thì vào cái ID của nó rồi click vào Trở thành người giới thiệu của mình, nhưng vào ID nó rồi soa k thấy câu đó ở đâu nhỉ
mình hỉu ý nó là thay đổi ng giới thiệu của mình thành ID nó
ai giúp mình vs

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan