• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM ID MMO: @acer571 , YM: acer5714 SCAM Tool Auto Click + Traffic bằng SSH

Status
Not open for further replies.

acer571

Banned
Reactions
150
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình đây,
mua bên cậu 2 ngày,
Qua bên đó lập topic bán tool tính kiếm thêm ít $, cả bên mmo này cũng có topic bán tool này hồi chiều của mình nhé. http://mmo4me.com/posts/3766548/
có 2 người mua của mình, và sau khi bác @tunvit báo delete, mình refund toàn bộ cho 2 cậu đó,
bên Anmi đó cũng có 1 người hỏi mua, lúc tối mình cũng refund lại rồi,:confused:
mặc dù chả biết có được cậu refund lại cho mình không :oops:
bác muốn mình cho ý kiến gì :eek:
nếu vậy bạn up log chat liên quan tới việc bạn refun lên đây nhé, thank bạn

Yuiry

Hero
Reactions
398
MR
0.709
Chat with me via Skype
nếu vậy bạn up log chat liên quan tới việc bạn refun lên đây nhé, thank bạn
thật ra, mình chả có nghĩa vụ up lên cho bạn làm gì, bạn cũng chả biết có bao nhiêu người mua tool của mình nhỉ, :)
làm cái topic cho bác tiện theo dõi nếu có nhiều người vào comment
http://mmo4me.com/threads/yuiry-refund-tool-traffic-click-bang-ssh.197615/
http://anmigroup.com/threads/jenny-hang-refund-tool-boot-traffic-auto-click.1845/

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.688
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ko cần thế minh cần log chat thôi,

Thực sự thì mình nghĩ nó ko liên quan đâu. Người ta ko refund thì người ta là scammer. Còn cậu refund thì cậu vẫn hoạt động bt , còn nếu cậu ko refund thì cậu là scammer thôi. Đơn giản

Việc 2 cậu đâu có liên quan đến nhau. Cậu ta scam thì cậu cũng scam luôn hay là cậu ta refund thì cậu cũng refund sao???

Uy tín và nhân cách của mỗi người đều khác nhau.

Thực sự thì mình nghĩ nó ko liên quan đâu. Người ta ko refund thì người ta là scammer. Còn cậu refund thì cậu vẫn hoạt động bt , còn nếu cậu ko refund thì cậu là scammer thôi. Đơn giản

Việc 2 cậu đâu có liên quan đến nhau. Cậu ta scam thì cậu cũng scam luôn hay là cậu ta refund thì cậu cũng refund sao???

Uy tín và nhân cách của mỗi người đều khác nhau.
chuyện riêng cua nhau, bạn chờ nhận refun đi, mình xin log chat có khó ko, chụp và up lên thôi, cung ko dc à, đống ý mình bán tool cua tuvit, nhưng mình bán ra thì giờ refun lại, con nhưng người mua cua minh bán lại, mà ko refun cho người ta, thì hóa ra minh chịu thiệt nhất à, đừng có chôi vậy chứ, lam dc thì ăn ko nói gì, còn làm ko dc bắt minh chịu hết sao
thẳng ta nick có BH thì tin, chứ ních ko có cái gì hết éo tin dc mà uy với tính, minh con ko tin mình nưa mà tin ai.

Nếu cậu làm theo lời hứa thì uy tín của cậu rất tốt và cậu có đc sự tin tưởng của anh em forum và cậu kia cũng vậy . Nếu cậu kia ko refund thì cậu ta là scammer. Cậu so sánh thiệt hơn với scammer làm gì?

Scammer thì tất nhiên là đc tiền rồi nhưng cái họ ko có đc là sự tin tưởng ,tôn trọng của mọi người. Nhưng mình nghĩ mọi người ai cũng sẽ yêu cầu refund người bán thôi, nếu ko refund họ sẽ tự lập topic report, cậu ko cần phải lo :)

uy tín ko tính = BH, lời nói, hành động thường ngày..........mà nó đc tính khi bạn xử lý vấn đề khó khăn mà bạn gặp phải.

THế nhé, hôm nay mất thờig ian quá. Thời gian này gõ captcha có khi cũng hơn 10$ rồi cũng nên :D

Nếu cậu làm theo lời hứa thì uy tín của cậu rất tốt và cậu có đc sự tin tưởng của anh em forum và cậu kia cũng vậy . Nếu cậu kia ko refund thì cậu ta là scammer. Cậu so sánh thiệt hơn với scammer làm gì?

Scammer thì tất nhiên là đc tiền rồi nhưng cái họ ko có đc là sự tin tưởng ,tôn trọng của mọi người. Nhưng mình nghĩ mọi người ai cũng sẽ yêu cầu refund người bán thôi, nếu ko refund họ sẽ tự lập topic report, cậu ko cần phải lo :)

uy tín ko tính = BH, lời nói, hành động thường ngày..........mà nó đc tính khi bạn xử lý vấn đề khó khăn mà bạn gặp phải.

THế nhé, hôm nay mất thờig ian quá. Thời gian này gõ captcha có khi cũng hơn 10$ rồi cũng nên :D
thời buổi này lôi cái uy tính ra mà giản đạo chắt hơi bị xưa đó bạn, minh muốn ngưng ban cứ tra lời topic cua minh hoài sao ngưng, lo mà đi kiếm tiền đi, MOD hay gì đó ko biết, cứ nói thẳng 1 câu tao scam rồi đó, hay chờ tao trả tiền vậy là xong, hơi đâu mà ngồi giản đạo mệt óc qua, ko trong nay chưa thấy ai nói gì hết đó nhé

chuyện riêng cua nhau, bạn chờ nhận refun đi, mình xin log chat có khó ko, chụp và up lên thôi, cung ko dc à, đống ý mình bán tool cua tuvit, nhưng mình bán ra thì giờ refun lại, con nhưng người mua cua minh bán lại, mà ko refun cho người ta, thì hóa ra minh chịu thiệt nhất à, đừng có chôi vậy chứ, lam dc thì ăn ko nói gì, còn làm ko dc bắt minh chịu hết sao
thẳng ta nick có BH thì tin, chứ ních ko có cái gì hết éo tin dc mà uy với tính, minh con ko tin mình nưa mà tin ai.
Mình chả quan tâm bạn chịu thiệt nhất hay ai chịu thiệt nhất. Bạn cũng chả cần mình phải quan tâm :)
Mình không refund cho người ta thì người ta vào report mình là scam thôi, liên quan gì đến cậu. Hay cậu định refund thay cho mình :eek::eek:
mà mình có refund cho người ta thì được 1 câu cảm ơn của người ta, cũng là chuyện của mình, chả liên quan gì đến cậu o_O
cậu quan tâm đến việc mình refund cho người ta hay không làm gì ? như cậu đã nói, mình cũng mua tool từ cậu, không ăn trộm, cắp từ ai, mình mang đi bán là quyền của mình, còn @tunvit khóa tool, mình refund cho người mua cũng là mình, đâu phải cậu, lại càng không liên quan gì đến cậu. :rolleyes:
Tóm lại, cậu không cần quan tâm gì đến chuyện mình có refund cho người ta hay không, cậu cũng chả cần phải biết. Mình cũng chả cần cậu phải tin mình.
Mình quan tâm là cậu có refund cho mình hay không thôi. :D:D

Còn log chat, proof mình refund cho người ta hả ?
Xin lỗi nhé, mình chẳng có nghĩa vụ phải cung cấp cho bạn.
Bạn muốn nói mình cam ! Ok thôi, nhưng đợi khi có người vào report mình, mình không cung cấp được proof rồi hãy nói nhé.
Thế thôi. Dừng lại chủ đề này ở đây được chưa ?
Nếu bạn còn vấn đề gì muốn nói thì hãy đọc comment của bác @YouAndIVN trước đó, một comment mà mình rất rất đồng ý, mình xin phép được trích dẫn một câu trong comment của bác ấy thế này

cậu ko cần phải lo :)

Mình chả quan tâm bạn chịu thiệt nhất hay ai chịu thiệt nhất. Bạn cũng chả cần mình phải quan tâm :)
Mình không refund cho người ta thì người ta vào report mình là scam thôi, liên quan gì đến cậu. Hay cậu định refund thay cho mình :eek::eek:
mà mình có refund cho người ta thì được 1 câu cảm ơn của người ta, cũng là chuyện của mình, chả liên quan gì đến cậu o_O
cậu quan tâm đến việc mình refund cho người ta hay không làm gì ? như cậu đã nói, mình cũng mua tool từ cậu, không ăn trộm, cắp từ ai, mình mang đi bán là quyền của mình, còn @tunvit khóa tool, mình refund cho người mua cũng là mình, đâu phải cậu, lại càng không liên quan gì đến cậu. :rolleyes:
Tóm lại, cậu không cần quan tâm gì đến chuyện mình có refund cho người ta hay không, cậu cũng chả cần phải biết. Mình cũng chả cần cậu phải tin mình.

Còn log chat, proof mình refund cho người ta hả ?
Xin lỗi nhé, mình chẳng có nghĩa vụ phải cung cấp cho bạn.
Bạn muốn nói mình cam ! Ok thôi, nhưng đợi khi có người vào report mình, mình không cung cấp được proof rồi hãy nói nhé.
Thế thôi. Dừng lại chủ đề này ở đây được chưa ?
Nếu bạn còn vấn đề gì muốn nói thì hãy đọc comment của bác @YouAndIVN trước đó, một comment mà mình rất rất đồng ý, mình xin phép được trích dẫn một câu trong comment của bác ấy thế này
log chat up khó vậy à, , chuyện bạn làm gì mình ko quan tâm, sống sao có đức 1 chục thôi. nói ít hiểu nhiều. refun là nghĩa vụ của mình, ai ăn dc thì cứ ăn,:D, còn muốn hùa theo ai thì tùy bạn, mmo mấy hôm nay cũng học ra dc nhiều điều hay từ vụ này, nên cũng là bài học cho mình, nhường nhịn quá ko tôt cho mình, :p, giờ xong vụ này, ai chết mặc ai, éo có quan tâm hay làm gì nưa mệt l** lắm :p,

còn ai vào luôn làm 1 lượt nào. éo thích cái thể loại núp núp ló ló nhé, muốn chơi ngoài đời thi ra cầu sài gòn chơi 1 bửa nào, ức cmn chế lắm rồi đó

log chat up khó vậy à, , chuyện bạn làm gì mình ko quan tâm, sống sao có đức 1 chục thôi. nói ít hiểu nhiều. refun là nghĩa vụ của mình, ai ăn dc thì cứ ăn,:D, còn muốn hùa theo ai thì tùy bạn, mmo mấy hôm nay cũng học ra dc nhiều điều hay từ vụ này, nên cũng là bài học cho mình, nhường nhịn quá ko tôt cho mình, :p, giờ xong vụ này, ai chết mặc ai, éo có quan tâm hay làm gì nưa mệt l** lắm :p,
uhm, mình chả rảnh up log chat lên cho cậu làm gì.
mình vẫn sống có đức nhé, không cần cậu đánh giá đâu, cũng không mang ra khoe làm gì, tự mình biết là được.
thôi thì ai chết mặc ai, mình cũng chả quan tâm

uhm, mình chả rảnh up log chat lên cho cậu làm gì.
mình vẫn sống có đức nhé, không cần cậu đánh giá đâu, cũng không mang ra khoe làm gì, tự mình biết là được.
thôi thì ai chết mặc ai, mình cũng chả quan tâm
nếu ko có vấn đề như bạn nói, thì log chát refun đâu, bạn scam hay ko thì kệ bạn, nhưng o đây minh refun cho ban, nhưng bạn ko refun cho người khác, vậy ban ko mất gì à, minh chiu hết à, rãnh ngồi trả lời chứ ko chịu up log chat là sao, có vấn đề ko.

thời gian thấm thoát thôi đưa, 14 phút qua mà ko thấy log chat đâu hết, từ hôm qua tới giờ mỗi lần nói tới log chat là êm ru :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week