I'm VICGIAP

Status
Not open for further replies.
vụ này mình cũng ko nghĩ là vic scam đâu. Nhưng lỗi vẫn ở VIC
1. yahoo là của vic + tên 4rum cũng là của vic luôn.
cho nên dù vic ko scam thì chắc cũng có sợ bồi thường nào đó, vì mọi info đều là của vic, vic làm mất thì phải chịu trách nhiệm mà.

Đúng :m003:

mmo loạn cmnr...................

Sự thật vẫn là sự thât. Cứ yên tâm, nếu trong trắng thì police không hại đời bạn, không làm bạn trong đen đâu! :binhsua146:

Vẫn có nhiều án oan mà , biết mô mà lần đc, nói 1 câu xin lỗi đời quá đen

Cảnh sát làm mất súng và để tội phạm bắn chết người rồi kêu "Tôi vô tội, súng của tôi nhưng tôi bị mất" thì quả thật UY TÍN quá rẻ đấy

1.trước hết bị hack ngay lúc có chứng cứ ngoại phạm - khả nghi, khả nghi.
2. Bị hack trước lúc đi thi: tại sao không thông báo?
haizza vụ này muốn chứng minh vô tội khó lắm thay.
Ayzza lại còn bị hack nhiều nick thế không biết cả YH cả 4 rum. Thôi thì tránh cho xa vậy.

1.trước hết bị hack ngay lúc có chứng cứ ngoại phạm - khả nghi, khả nghi.
2. Bị hack trước lúc đi thi: tại sao không thông báo?
haizza vụ này muốn chứng minh vô tội khó lắm thay.
Ayzza lại còn bị hack nhiều nick thế không biết cả YH cả 4 rum. Thôi thì tránh cho xa vậy.
1. mình đã off để đi thi khoảng 10-11h, tới lúc nhận đc tn của takhanhlinh mình mới hay tin bị hack nick
2. chuẩn bị thi rồi thì làm gì onl mà thông báo cho ai nữa, cậu không nghĩ chiều ngược lại sao????

vẫn thắc mắc tại sao thằng scam nắm rõ lịch của chủ thớt rõ đến thế @@,hay là ngẫu nhiên thôi,cậu đi thi hoàn toàn có thể nhờ bạn của cậu scam,nếu không phải thì cho mình xin lỗi:)

bác rinny đâu vào điều tra nào =)) mà tớ thấy cũng lạ , có 2 điều :
1 . Nếu có thể là mất yahoo hay gd gì đó đúng lúc cậu thi là thật .......... nhưng cậu phải chịu trách nhiệm với hành vi về uy tín của cậu chứ
2 . Nếu cậu làm gì mờ ám thì ai mà biết đc lưỡi không xương mà

Cậu có lòng tốt thì m cảm ơn. cũng đang cần WMZ nên m xin nhận sự giúp đỡ của b. hẹn vài hôm sau trả bạn. cho mình cái Yahoo đi b

yahoo đi kèm cùng nick ^^! trên thế giới mmo cần thêm 1 người bạn vẫn hơn mà !

Cảnh sát làm mất súng và để tội phạm bắn chết người rồi kêu "Tôi vô tội, súng của tôi nhưng tôi bị mất" thì quả thật UY TÍN quá rẻ đấy

không thể nói như thế được forum có cảnh báo là gd an toàn qua yh là 1 chuyện cần xác nhận qua tin nhắn dt là thứ 2 ko thể trách 1 phía . bị scam là việc không may ko nên làm to chuyện thêm đây . cảnh sát làm mất súng có pháp luật xử còn trên đây là diễn đàn mmo có rule của diễn đàn tất cả cảnh báo admin đã post , ai cũng có thể đọc được vậy thì đừng trách cứ điều gì hết đâu sẽ có đó tất cả nên đợi người có trách nhiệm và mod vào xử lí mình thấy toàn reply bậy bạ ném đá người ta kể cả có là scamer thật thì hãy để những người bị scam và người có trách nhiệm vào cuộc

mẹ,đúng là đen như chóa thật :m131:

không thể nói như thế được forum có cảnh báo là gd an toàn qua yh là 1 chuyện cần xác nhận qua tin nhắn dt là thứ 2 ko thể trách 1 phía . bị scam là việc không may ko nên làm to chuyện thêm đây . cảnh sát làm mất súng có pháp luật xử còn trên đây là diễn đàn mmo có rule của diễn đàn tất cả cảnh báo admin đã post , ai cũng có thể đọc được vậy thì đừng trách cứ điều gì hết đâu sẽ có đó tất cả nên đợi người có trách nhiệm và mod vào xử lí mình thấy toàn reply bậy bạ ném đá người ta kể cả có là scamer thật thì hãy để những người bị scam và người có trách nhiệm vào cuộc

Nick 4rum và Yahoo của bạn ấy
Giờ nói 1 câu bị hack là xong
Vậy làm Scammer dễ quá
Tạo uy tín 1 thời gian rồi ôm 1 cục to chạy mất

Đã đen như ch.. còn bị mang tiếng chia buồn cậu :binhsua09:

chơi MMO lâu vậy rùi mak dễ dàng bị hack nick Yh thì cũng lạ ak nha :) mak scam đúng lúc có bằng chứng ngoại phạm nữa chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week