• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer InfiniteWarez - chờ hàng tool của cậu

Status
Not open for further replies.

gizzvn

Junior
Reactions
92
MR
0.241
Mình có gửi 500k nhờ cậu @InfiniteWarez làm 1 cái tool đơn giản nhưng cũng gần 1 tháng rùi và mình thì tại mắc chuyển nhà trọ nên khoảng vào ngày 15,16 mới có mạng nhưng cậu @InfiniteWarez vẫn chưa reply trả lời mình. Lúc đầu thì thấy nói chuyện cũng được nhưng càng về sau càng tệ thêm, ko thông báo gì hết rùi tự im luôn.
Thật sự thì lên box này mình thấy hơi thất vọng về cậu @InfiniteWarez, có nhiều bài report về cậu và mình cũng ko mong chờ gì nhiều nhưng nếu cậu làm đc mong cậu gửi sớm để mình còn bắt đầu đi làm ăn lại, còn ko thì coi như mình xui vì chơi dại.

Có gì mong mod hướng dẫn mình thêm vụ này, unban cho cậu Warez vào trả lời mình, Mình cũng khá mệt mỏi với kiểu làm việc lâu la thế này. Yêu cầu của mình là nếu trong vòng 1 tuần nữa mà ko làm đc thì refund, vì tool cũng khá đơn giản và cậu cũng làm 1 vài lần rùi mình phải chỉ cậu fix lại nên thời gian ko phải quá lâu. Còn ko thì mình mong Mod đứng ra xử lý hộ mình.
Đã pm nick yahoo cậu để cậu biết đường vào trả lời.
#1: Cậu Warez mới pm mình đưa tool, mình đã test nhưng đang chờ cậu Warez fix típ vì nó ko chạy đc trên VPS

Last edited:

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.688
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
trung gian để làm gì chứ :oops:

unban thì ko đc rồi, giờ thông tin liên lạc của nó như yahoo, skype . Bác pm mà ko thấy trả lời thì tự hiểu thôi :rolleyes:

boluclac

Senior
Reactions
174
MR
0.001
Chat with me via Skype
sau này mua tool tiếc gì thì trung gian cậu ạ, TG giữ tiền đến khi cậu nhận hàng là ok, cẩn thận bị fake nick TG nhé. chia bùn cùng cậu

Mình có gửi 500k nhờ cậu @InfiniteWarez làm 1 cái tool đơn giản nhưng cũng gần 1 tháng rùi và mình thì tại mắc chuyển nhà trọ nên khoảng vào ngày 15,16 mới có mạng nhưng cậu @InfiniteWarez vẫn chưa reply trả lời mình. Lúc đầu thì thấy nói chuyện cũng được nhưng càng về sau càng tệ thêm, ko thông báo gì hết rùi tự im luôn.
Thật sự thì lên box này mình thấy hơi thất vọng về cậu @InfiniteWarez, có nhiều bài report về cậu và mình cũng ko mong chờ gì nhiều nhưng nếu cậu làm đc mong cậu gửi sớm để mình còn bắt đầu đi làm ăn lại, còn ko thì coi như mình xui vì chơi dại.

Có gì mong mod hướng dẫn mình thêm vụ này, unban cho cậu Warez vào trả lời mình, Mình cũng khá mệt mỏi với kiểu làm việc lâu la thế này. Yêu cầu của mình là nếu trong vòng 1 tuần nữa mà ko làm đc thì refund, vì tool cũng khá đơn giản và cậu cũng làm 1 vài lần rùi mình phải chỉ cậu fix lại nên thời gian ko phải quá lâu. Còn ko thì mình mong Mod đứng ra xử lý hộ mình.
Đã pm nick yahoo cậu để cậu biết đường vào trả lời.

Chú pm yahoo tôi làm free cho :rolleyes: .

keyzvn

Junior
Reactions
32
MR
0.005
ôi giời ơi .... =)) lại 1 người giống như tui ... sao bạn hiền thế nhỉ =)) . Tôi bị nó chờ cho khoản 10 mấy ngày đợi ko được và tôi đã chửi cmn thề với thằng làm TOOL đó luôn rồi . giờ nó đã ra đảo nằm rồi .... ;) đợi nó hết bị band 2 tháng thì tôi sẽ report nó về cái tội làm tool có chứa virus trong đó , rồi lúc đó đến lượt ông report nó để cho nó ra đảo xa mà chơi tiếp :D . Mong ước thuở xưa của em đã thành hiện thực . Chắc mở Event nho nhỏ mừng em nhỏ nó bị BAN 2 tháng . :D hahahaha bây giờ thấy nó bị band 2 tháng mới hả được cục tức :D :D

Reactions
980
MR
0.000
ôi giời ơi .... =)) lại 1 người giống như tui ... sao bạn hiền thế nhỉ =)) . Tôi bị nó chờ cho khoản 10 mấy ngày đợi ko được và tôi đã chửi cmn thề với thằng làm TOOL đó luôn rồi . giờ nó đã ra đảo nằm rồi .... ;) đợi nó hết bị band 2 tháng thì tôi sẽ report nó về cái tội làm tool có chứa virus trong đó , rồi lúc đó đến lượt ông report nó để cho nó ra đảo xa mà chơi tiếp :D . Mong ước thuở xưa của em đã thành hiện thực . Chắc mở Event nho nhỏ mừng em nhỏ nó bị BAN 2 tháng . :D hahahaha bây giờ thấy nó bị band 2 tháng mới hả được cục tức :D :D
nó làm xong tool cho bác chưa

nó làm xong tool cho bác chưa
nó làm xong rồi , mà xài được 1 tuần thì nhấp vào nó đơ VPS luôn reset liên tục , sợ quá pm lên mmome chửi nó tập 2 , thế là tool xài được , xài được thêm mấy ngày nên nó lại giở chứng cũ quét file tool thì nó báo virus nên chẳng dám mở nữa . :( tốn hết mấy trăm ngàn cho cái tool đơn giản mà nó viết chẳng ra hồn gì :( hix hix Trong vòng 1 tháng mà tớ order nó 6 cái tool , mà cái tool thứ 6 tớ đưa $ trước cho nó cái nó dỡ chứng delay cả tháng trời . mà lúc nó viết xong gửi mình nó nói nó viết trong vòng 5 phút là xong , thế mà nó delay tớ cả tháng trời , giờ chả biết tin tưởng coder nào trên mmo4me nữa , hzaiii :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week