[ INFO UYTINLAGI ] Mọi người vào xác minh dùm , nhờ admin can thiệp giúp đỡ để tóm vụ này !!!!

lù lù vác cái lu chạy...................:))...............vô bóng tối,nhìn ra ánh sáng đi anh em
nói hay nhở !!! siêu chém gió là đây sao !

Các bác không biết chứ mấy ae săn ko thích lộ thông tin ra ngoài thôi.Vẫn đang âm thầm lặng lẽ xong việc sẽ báo anh em.
anh coi chừng nó thù vặt , nó cho giang hồ lên thịt anh chừ đó :binhsua79:: ... Lúc đó thì làm sao mà RB cho em được :binhsua04:

vãi các thiếu gia 10 triệu coi như rác,vụ này lại chìm,những thằng ngu không báo công an cũng góp 1 phần tạo thêm lòng tin của scammer

vãi các thiếu gia 10 triệu coi như rác,vụ này lại chìm,những thằng ngu không báo công an cũng góp 1 phần tạo thêm lòng tin của scammer

ko phải mà ở VN này chưa có cái vụ nào gọi là xử về cái khoản tiền ảo này hiểu chưa hả cưng ? chứng minh thư người ta còn làm giả đc cơ mà , thằng uytinlagi nó Scam cũng ko phải thằng ngu mà ko biết xóa dấu vết

nói như bác...tui ma bị scam như bọn này báo công an ngay lập tức, nói số tài khoản lê thành long lừa đảo, nhét cho nó 2tr no xử ngay...lại ngân hàng vcb điều tra có mà chạy đằng trời

thế là lại chìm rồi,rồi thế này nạn scam lại càng dữ dội nữa cho coi

ko phải mà ở VN này chưa có cái vụ nào gọi là xử về cái khoản tiền ảo này hiểu chưa hả cưng ? chứng minh thư người ta còn làm giả đc cơ mà , thằng uytinlagi nó Scam cũng ko phải thằng ngu mà ko biết xóa dấu vết

cũng vì những thằng suy nghĩ như thế này ,không đi tố cáo sao biết là công an không làm ,đợi công an bảo không làm rồi hẵng vào nói nhé.Thằng uytin mắc vài tội dưới thế đã đủ đi tù chưa
-Lừa đảo qua mạng
-Tạo tài khoản ngân hàng giả
Còn chưa điều tra mà đã bảo nó xóa sạch dấu vết thì phục luôn cái đầu óc ông này(đừng cãi là chỉ nói xóa dấu vết chứ không nói là xóa sạch dấu vết nhé).Trước có thằng sinh viên đại học FPT cũng thách bắt nó,chả có tài khoản ngân hàng gì nhưng cũng chỉ qua điều tra IP và 1 số nick đã dùng là bắt được

nói chung là đi báo công an là thằng này chết,lừa đảo trộm cắp ở VN lần ra hết,online cũng thế cũng tưởng là không có dấu vết nhưng thực ra có rất nhiều sơ hở,dấu vết mà không biết

Nó ko ngu nhưng chắc gì nó pro mà biết cách xóa các dấu vết :)), nó pro thì nó càng chết vì tội lừa đảo chuyên nghiệp =)), tội còn nặng hơn là do ngu mà phạm tội =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom