[INNOCURRENT] HƯỚNG DẪN KIẾM TIỀN INNOCURRENT - PAYMENT THROUGH PAYPAL

hỏi thế thôi chứ mình sinh viên chơi free kiếm chút chứ k có tiền mua :)
ờm..vs lại bọn mình cũng nghĩ k lên bán..sắp tới bọn mình lập nhóm rồi.mình hd miễn phí.và kiếm tiền hoàn toàn sinh viên và đầu tư k quá 100$ thôi bạn

chơi fake dễ band acc lắm bạn à..hôm nay bao nhiêu người bị band rồi
hihi...hi... hum nọ thấy bên topic của @thikhanh123 thì b bẩu là fake sang US để chơi
giờ thì bảo bị ban nhìu rùi :p

vậy tính ra làm 1 ngày cũng chỉ được 10k vnđ à bác @@ tại thấy ảnh bác rút tiền ngon quá :D
bên topic kia b chủ bẩu 1 ngày làm 8-10k.... mình cũng chưa bik làm kiểu gì đêy

Topic nào bảo 1 ngày làm 8-10k vậy bạn ?
ơ hay.... bác ko đọc sao àh... bên topic của b chứ đâu
...
đêy trang 2 topic
SITE THANH TOÁN TRONG 7 NGÀY + PAYPAL PHẢI VERIFY THÌ MỚI ĐƯỢC THANH TOÁN CÒN ĐÂU THÌ CỨ PENDING DÀI DÀI.NHẬN ĐƯỢC 120% TỪ REFCLICK.1 NGÀY MAX 6H LÀM THÌ ĐƯỢC 13>>15K CREDITS 1 NGÀY
...
còn trang 3 nói 8k-10k

ơ hay.... bác ko đọc sao àh... bên topic của b chứ đâu
...
đêy trang 2 topic

...
còn trang 3 nói 8k-10k
Ý là mình không nói thế, bạn bảo "bên topic kia b chủ bẩu 1 ngày làm 8-10k" có thể khiến cho người ta hiểu nhầm là mình tuyên bố như vậy !
Nhưng nói thật ra thì chuyện đó là hoàn toàn có thể đó bạn - bạn chỉ cần làm cách nào đó, tuyển được chừng 20 refs trở lên thì hằng ngày bạn ngồi không cũng có 7000-10000 points(lúc đó refs nuôi mình rồi, mình làm tà tà cũng được:rolleyes:).
Hôm tôi mở topic bên kia chỉ để link none ref, có vài bạn inbox riêng cho tôi bảo link ref của tôi là gì, cho các bạn ấy để các bạn ấy tự nguyện làm ref cho tôi - thấy vậy, tôi mới chèn cái link có ref vào.

Last edited:
Ý mình là mình không nói thế, bạn bảo "bên topic kia b chủ bẩu 1 ngày làm 8-10k" khiến cho người ta hiểu nhầm là mình tuyên bố như vậy !
Nhưng nói thật ra thì chuyện đó là hoàn toàn có thể đó bạn - bạn chỉ cần làm cách nào đó, tuyển được chừng 20 refs trở lên thì hằng ngày bạn ngồi không cũng có 7000-10000 points.
Hôm tôi mở topic bên kia chỉ để link none ref, có vài bạn inbox riêng cho tôi bảo link ref của tôi là gì, cho các bạn ấy để các bạn ấy tự nguyện làm ref cho tôi - thấy vậy, tôi mới chèn cái link có ref vào.
hì..hì... thì em com mần ben topic này, nên cái "b chủ" nghĩa là chủ thớt này, chứ có phải chủ thớt kia đâu :D hỉu nhầm
em cũng ref theo b đoá mừ, có mất gì đâu mà không ủng hộ nhau

hì..hì... thì em com mần ben topic này, nên cái "b chủ" nghĩa là chủ thớt này, chứ có phải chủ thớt kia đâu :D hỉu nhầm
em cũng ref theo b đoá mừ, có mất gì đâu mà không ủng hộ nhau
Cám ơn bạn vì đã làm downline cho mình, nếu có site nào tốt mình sẽ giới thiệu cho bạn cùng làm:)

ip việt nam. Ngày mình làm đc có 1k5 :(
Vậy là bạn quá ngon rồi, chỉ khoảng 7 ngày đủ min pay $5.
Chỉ 1 site mà 1 tháng kiếm $20(không bỏ vốn đầu tư) - điều này khối người trong diễn đàn mơ ước có được..:)

Vậy là bạn quá ngon rồi, chỉ khoảng 7 ngày đủ min pay $5.
Chỉ 1 site mà 1 tháng kiếm $20(không bỏ vốn đầu tư) - điều này khối người trong diễn đàn mơ ước có được..:)
Thằng Ayuwage ngày mình cày được gần 1$ cơ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back