SCAM invest-style - invest-style.com

Status
Not open for further replies.
thằng admin này ngày hôm nay ra đến tận 3 site hyip. ngoài site này ra còn có: europeinv.com với premierempire.biz nữa. ko biết nó đang tính nước cờ gì đây:binhsua10:

Đã theo rồi không sợ gì hết ! xác định liều ăn nhiều !:binhsua08:

Toàn mấy bố phán như thánh sống :))
Chắc check mấy site thấy DNS là
ns1.1000dns.net
ns2.1000dns.net

Hãy đọc topic này về DNS 1000dns.net nhé:

http://www.talkgold.com/forum/r333661-.html

Hãy tìm hiểu kỹ trước khi phát biểu:

Thực ra đây là host của thằng admin host nó bán cho dân admin hyip vì host có hệ thống chống ddos
Bọn admin Hyip mua host của thằng này rồi chạy, chứ ko phải là tất cả các site chạy cùng dải IP này đều là của 1 admin
Hãy tìm hiểu rõ nhé các bạn
Và cũng có thể là 1 thằng admin có 1-2 site chung trên cùng host này, nhưng ko thể có chuyện tất cả các site đều là của 1 admin ;)

Toàn mấy bố phán như thánh sống :))
Chắc check mấy site thấy DNS là

Hãy đọc topic này về DNS 1000dns.net nhé:

http://www.talkgold.com/forum/r333661-.html

Hãy tìm hiểu kỹ trước khi phát biểu:

Thực ra đây là host của thằng admin host nó bán cho dân admin hyip vì host có hệ thống chống ddos
Bọn admin Hyip mua host của thằng này rồi chạy, chứ ko phải là tất cả các site chạy cùng dải IP này đều là của 1 admin
Hãy tìm hiểu rõ nhé các bạn
Và cũng có thể là 1 thằng admin có 1-2 site chung trên cùng host này, nhưng ko thể có chuyện tất cả các site đều là của 1 admin ;)

Chào chú babynomore, chắc chú làm site PTC ngon hơn HYIP hả :"> HYIP giờ gặp mấy pro ở trên kinh nghiệm đầy mình thì làm sao mà có đất sống nữa nhỉ >:) Có lẽ mình cũng phải cân nhắc chuyển nghề :-bd

Uất ức dần đều rồi đấy :m133:

Retas modem , xóa cookie vào thử xem . Nãy không vào được nhưng h vào được rồi . Cứ bình tĩnh vì có request thì từ sáng đến h nó đã pay cho ai đâu , lượng đầu tư cũng tạm ngưng vì chưa đc pay.

Chào chú babynomore, chắc chú làm site PTC ngon hơn HYIP hả :"> HYIP giờ gặp mấy pro ở trên kinh nghiệm đầy mình thì làm sao mà có đất sống nữa nhỉ >:) Có lẽ mình cũng phải cân nhắc chuyển nghề :-bd
mình còn học hỏi nhiều :binhsua95:

Xác nhận hàng về rồi nhé!!!
Date: 7/18/2012 5:25 AM
Batch: 103680698
From Account: U0012347 (Invest Style)
Amount: $10.40

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads