Help ipanel vẫn típ tục pay và chuẩn bị có thêm chức năng đổi quà cho member

Ối cái này biết cheat cũng ăn đc nhưng đừng cheat cao quá thôi, tốt nhất là nên 1 tuần 100k cho an lành :x

---------- Post added at 09:30 AM ---------- Previous post was at 09:30 AM ----------

Bác tuấnanhaff e lên 4rum nào cũng thấy bài của bác post trước >.<
đi trước ăn nhìu mà bac ;)

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:52 AM ----------

có cheat thì ít thôi nhé :D mà làm sao để có dc IP việt nam mà reg bây h ..... sài ip US nó ko trả tiền đâu

ko nhất thiết là 2 tuần :D có khi mới đổi điểm hôm qua thì hôm sau đã có tiền , nó ghi chở đợi kiếm tra nhưng chắc là có hệ thống kiểm tra cả , mỗi đơt pay cách nhau từ 7-10 ngày

cho mình hỏi tý?Mình đăný hôm đầu thì vào phần Thay Nhau Điều tra thì được điểm,nhưng từ hom sau trở đi vào phần đó điều tra xong nhấn TRÌNH GIAO thì nó cứ báo system notice .ai biết chỉ giáo với

cho mình hỏi tý?Mình đăný hôm đầu thì vào phần Thay Nhau Điều tra thì được điểm,nhưng từ hom sau trở đi vào phần đó điều tra xong nhấn TRÌNH GIAO thì nó cứ báo system notice .ai biết chỉ giáo với
dạo này giới thiệu ref bọn nó cũng bảo trường hợp này :( tốt nhất là bác kiếm ref cho khỏe , chứ khảo sát chỉ dc 200 đ là hết .... lâu lâu cũng vớ dc cái khảo sát ngon từ 400-1000 đ

thường thì là 4 ngày thì được giải quyết :D

Thanks bạn,típ tục chờ đợi..ai bảo chờ đợi là hạnh phúc :binhsua29:

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

hehe lập team lh mình với :D, đang cần gia nhập team có tinh thần trách nhiệm cao

MÌnh tham gia nữa,ko bít cheat thế nào...xin hướng dẫn :p

sao mấy ngày rồi mà không thấy có thêm điều tra gì nhỉ.ko hiểu nữa. các bác làm thế nào thế?

trang này kiếm tiền chủ yếu là kiếm ref thôi chứ khảo sát thì làm 1 lần là hết
tìm 1 forum đông 1 tí mà spam , spam tất cả các toppic có thể spam , bane thì tạo acc khác :D nhớ để lại yahoo , bọn nó hay add để hỏi cách làm
có ngày spam 1 forum beat.vn mà kiếm dc gần 600k :D h bọn nó chai mặt rồi mình lại kiếm 4rum khác =))

:d có bác nào dám fake ip INDIA rùi vào trang của india chơi thử ko :p site nè id.ipanelonline.com .... dùng translate mà dịch nhé
mấy bác có sock 5 làm thử đi :)) em cũng định chơi

k chơi đc bác ơi, thằng này khó chơi ip khác nếu arena đang ở VN quá, nếu mình ở mỹ thì hay biết mấy :))

k chơi đc bác ơi, thằng này khó chơi ip khác nếu arena đang ở VN quá, nếu mình ở mỹ thì hay biết mấy :))
bác thứ fake ip india rồi reg bên web india luôn xem có dc ko :D trong winsocks.net có ip của india thì phải , nhiều nữa là đằng khác..... xong rồi fack ip india mà cheat chứ cheat ở vn ko fake ip dc , chỉ rs modum thì ko ăn dc đâu , toàn bị chờ đợi kiếm tra thôi

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

rs modem chưa phải là cách tối ưu nhỉ nhiều khi nó vẫn bắt đc có ai biết fake IP VN ko
ipanel dạo này host nhỉ :D có người còn lập cả team cheat ....
kiếm đâu ra ip vn mà fake h :(

bác thứ fake ip india rồi reg bên web india luôn xem có dc ko :D trong winsocks.net có ip của india thì phải , nhiều nữa là đằng khác..... xong rồi fack ip india mà cheat chứ cheat ở vn ko fake ip dc , chỉ rs modum thì ko ăn dc đâu , toàn bị chờ đợi kiếm tra thôi

ipanel dạo này host nhỉ :D có người còn lập cả team cheat ....
kiếm đâu ra ip vn mà fake h :(
thử cả rồi nhưng k đc bác à ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week