Help ipanel vẫn típ tục pay và chuẩn bị có thêm chức năng đổi quà cho member

cũng nhanh thôi mà :)) mỗi ngày 6k point là đẹp ;))
6k point là nhiu ref nhỉ :d khoảng 120 ref 1 ngày .... cheat gì mà kinh zậy :P

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 12:30 AM ----------

sao úp nhiều thế ông kiếm ref và ref thì nói luôn đi còn bày đặt quá chừng
thì đang kiếm ref này ... chứ bác nghĩ em đang làm gì

Điều tra về ô tô : 400 đ :d anh em làm theo hướng dẫn trước khi làm nhé , có nhìu bạn đọc lướt qua nên mất 2 $ oang uổng... khảo sát này tới ngày 4-7-2011 và 1 tuần chỉ lấy số lượng vừa đủ vào đầu tuần , bạn nào nhanh chân thì làm dc :D

Tên điều tra:Điều tra về xe ô-tô
Thù lao:400
Thời gian bắt đầu:2011-06-04
Thời gian kết thúc:2011-07-04
Thông tin chi tiết:
1) 35-54 tuổi Nam tính
2) Có kế hoạch mua một chiếc xe ô-tô thứ nhất (xin trả lời các câu hỏi cẩn thẩn, trong cuộc điều tra có câu trap)
3) Cuộc điều tra này là hàng tuần theo dõi điều tra, khi chúng tôi lấy đủ mẫu trong một tuần, chúng tôi sẽ tạm ngừng điều tra, bạn có thể tham gia điều tra này trong tuần sau.
4) điều này phải chú ý: trong đơn hỏi có một câu là "Loại xe nào hiện có trong hộ gia đình của anh/chị mà anh/chị định đổi (bán, trao đổi, loại bỏ…) vào thời điểm anh/chị mua xe mới tiếp theo?"
xin bạn chọn câu "Không thay thế/loại bỏ” hoặc “Hiện nay gia đình tôi không sở hữu chiếc xe hơi nào".

Nhắc nhở: chỉ có phù hợp điều kiện ở trên nhắc đến sẽ mới hoàn thành được điều tra. còn một điều: có một câu hỏi trong đơn điều tra, ví dụ bạn có tham gia những khảo sát trong máy tháng qua không? bạn phải chọn không! và không bạn bè và người gia đình nào làm nghề có liên quan khảo sát thị trường.

proof ngày 9/6

sallby

Senior
Reactions
128
MR
0.000
vào up tiếp cho pac' top1 ipanel kai' nhể hehe 1 ngày pac' payout nhiều vậy ma được thanh toán hết,đáng nể :binhsua117: tui bị mấy phát chờ đợi,vẫn đc thanh toán nhưng chậm wa' hix :binhsua53:

vào up tiếp cho pac' top1 ipanel kai' nhể hehe 1 ngày pac' payout nhiều vậy ma được thanh toán hết,đáng nể :binhsua117: tui bị mấy phát chờ đợi,vẫn đc thanh toán nhưng chậm wa' hix :binhsua53:
ko cheat mà cũng bị vướng lại gần 500k đấy bác :) contact lên thì nó bảo sẽ xét duyệt lại cho :binhsua28:

Vào cái thay nhau điều tra kiếm điểm, éo lên được tẹo điểm nào :-w
Tuyển ref thôi bác :D kiểu như f1 ,f2 nhưng chỉ f1 có tiền , còn f2 muốn có tiền thỉ phải tuyển f3
1 tháng có khoảng 2-3 cái khảo sát 400 :D canh mà zô làm bạn

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 04:15 PM ----------

kinh nghiệm cho các bạn tuyển ref mà nó ko gủi mai về hoặt lỗ khi confirm mail :D các bạn contact lên thì nó sẽ tự động kích hoạt luôn nếu mail là đúng chứ ko gủi gủi mail về nữa

Dannytuan194

Hero
Verified
Reactions
1,036
MR
1.065
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Này ông bạn ơi tôi chơi cái này pay dk 2 lần roài nhưng mà lần 3 ko dk pay (đó là do cheat)thế bh làm ăn hẳn hoi liệu nó có pay cho ko nhi??????????????

Làm cách nào có thể giới thiệu dc người đăng ký. Cho mình hỏi là chừng nào mới có mấy cái khảo sát mới?
khảo sát mới thì chỉ trông chờ mấy cái 400đ thôi bác ...
bác lên mấy trang tuyển dụng việc làm úp bài nhé ;) bây h mấy site mmo người ta bik cả rồi chả ai ref cho bác nữa đâu

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:08 AM ----------

Này ông bạn ơi tôi chơi cái này pay dk 2 lần roài nhưng mà lần 3 ko dk pay (đó là do cheat)thế bh làm ăn hẳn hoi liệu nó có pay cho ko nhi??????????????
ko cheat nữa thì chắc vẫn pay :D

sao điểm của mình đủ để đổi rồi mà mà nó báo chưa đủ điểm nhỉ,ko biết có phải nó mới update nên chưa cho đổi ko hix,có bạn nào bị như mình hok :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,999
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week