Iphone 6 - Nếu đây là thực tế

Mình quá mê mẩn với hình ảnh conver của Iphone 6 thời gian vừa qua

Nếu như sản phẩm thực tế mà giống với picture thì chắc chắn Iphone 6 sẽ ko có đối thử cạnh tranh rồi hihihi :D

Quá đẹp phải ko các bạn?

vtnoxg

Cũng mê cái giao diện này, hơi bị thích, chắc ráng dành dụm để mua cái Sky về chụp hình em này để lâu lâu lấy ra ngắm :D

:( xai nokia 1208 day nay:mad: uoc ao co cai dien thoai doi moi hon con ko co:D

Ước gì Apple cho ra Iphone 6 giống như picture thì thôi rồi .......... :D
đồng 1 là bản dựng đẹp thật nhưng ko biết bên apple có tiếp thu đc ko, ra mấy đời mãi ko lên đc màn hình hơn 4in nhìn là thấy chán rồi, cấu hình mạnh vl thế mà lại màn hình 4in chơi game ko đc mới ảo

sao mình nhìn đt xịn mà ko có cảm xúc bao nhiêu nhỉ :D
cái này tuy mỗi người, mình mua đt thấy đẹp thích thì mua, còn đa số bây giờ người ta mua đt nhất là IP chủ yếu là khoe của chứ thật ra toàn nghe gọi nt, mình mua thì về chủ yếu là game lướt web chơi chơi thôi, dùng cái smarphone mà ko bỏ sim vào dùng toàn chơi máy ko sim đây :D
1280 1202 thần thánh vẫn hơn, chỉ thấy đẹp thích muốn mua về thôi chứ dùng 1tg sẽ chán, nhưng nói thất ai thấy IP đẹp thì đẹp mình nhất dòng Z của sony vận đẹp nhất đúng chất :D

cái này tuy mỗi người, mình mua đt thấy đẹp thích thì mua, còn đa số bây giờ người ta mua đt nhất là IP chủ yếu là khoe của chứ thật ra toàn nghe gọi nt, mình mua thì về chủ yếu là game lướt web chơi chơi thôi, dùng cái smarphone mà ko bỏ sim vào dùng toàn chơi máy ko sim đây :D
1280 1202 thần thánh vẫn hơn, chỉ thấy đẹp thích muốn mua về thôi chứ dùng 1tg sẽ chán, nhưng nói thất ai thấy IP đẹp thì đẹp mình nhất dòng Z của sony vận đẹp nhất đúng chất :D
ừ cũng tự thấy mình quê & lạc hậu cái này mà :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week