Other JSS-Tripler- Phương thức hiệu quả khi bạn muốn change AP sang LR (Hot: bonus 10$)

Nếu không muốn đầu tư mà muốn rút các bạn có 2 cách:
+ cách 1: đập thêm 10$ nữa ngay từ đầu, +10$ bonus mua được 2 position -> sau 75 ngày cậu được 30$ rồi cash
+ cách 2: kiếm thêm 5 ref và hướng dẫn cho ref mua pos bằng bonus => các bạn có 5$
5$ đó + 15$ bạn có do mua pos từ 10$bonus ban đầu =20$ -> cash

Đầu tư AP rồi rút ra Lr được hả cậu???? Nếu đúng thì có lẽ phải chơi thằng này mới được :D

Nếu mà invest ap mà rút qua LR ..! chưa có bằng chứng gì chứng tỏ điều đó..! Đề nghị bác chủ thớt kiếm bằng chứng xác thực nhé ..! Nếu đổi ap qua LR thì e hốt bạc :))

+ cách 1: đập thêm 10$ nữa ngay từ đầu, +10$ bonus mua được 2 position -> sau 75 ngày cậu được 30$ rồi cash
+ cách 2: kiếm thêm 5 ref và hướng dẫn cho ref mua pos bằng bonus => các bạn có 5$

Cách 2 được ko vậy bạn? nghe nói nếu ref không mua bằng tiền của ref mà chỉ mua bằng tiêng bonus thì mình ko được nhận 1$ bonus đó mà .

thế có đọc cái dòng sau 60 ngày tài khoản sẽ ghi nợ 10$ :)) nó ko ngu mà cho không 10$ đâu

sau 60 ngày nó trừ 10$ ban đầu nó cho chứ sao
Nói chung mình thấy kiểu bonus này chỉ thích hợp cho ai muốn chơi thằng này lâu dài mà chưa có vốn. chứ nếu xác định chơi chỉ để được hưởng từ tiền bonus thì cũng chẳng được gì.

---------- Post added at 06:32 PM ---------- Previous post was at 06:31 PM ----------

Như vậy thì mình cũng đã dc 12$. còn mình muốn hỏi là nếu như ref của mình chỉ dùng tiền bonus để mua position thì mình có dc hưởng 1 $ từ ref ko?
Hiện tại đối với mình là mình thấy không có cộng rồi đó. nhưng tại có 1 số huynh đài có kinh nghiệm cứ khăng khăng là có cộng nên mình chưa biết sẽ thế nào

Như vậy thì mình cũng đã dc 12$. còn mình muốn hỏi là nếu như ref của mình chỉ dùng tiền bonus để mua position thì mình có dc hưởng 1 $ từ ref ko?

hiện tại free rè ko được bonus vì cheat dữ quá :)). may ra 10$ đó kiếm 10$ rồi mua 1 position nó mới cộng

Last edited by a moderator:
hiện tại free rè ko được bonus vì scam :)). may ra 10$ đó kiếm 10$ rồi mua 1 position nó mới cộng

Tức là ref của mình phải bỏ ra 10 $nữa mua posotion thì nó mới cộng cho mình?

Tưởng nếu ref mua bằng tiền bonus mà mình được 1$ thì kêu bạn ref cho 10 phát. rồi mình bỏ tiền mình ra mua thêm position

Tức là ref của mình phải bỏ ra 10 $nữa mua posotion thì nó mới cộng cho mình?

Tưởng nếu ref mua bằng tiền bonus mà mình được 1$ thì kêu bạn ref cho 10 phát. rồi mình bỏ tiền mình ra mua thêm position

tình hình cheat nhiều quá nên bonus 10$ và không cộng 1$ tiền rè. hiện tại giờ chưa công. tương lai thì chưa biết.........

uppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 03:09 AM ---------- Previous post was at 01:41 AM ----------

1/1: Khuyến cáo: Các bạn nào xác định chơi thằng này lâu dài thì hẵn đăng ký acc, vì 10$ bonus tương ứng 1 position free sẽ chỉ có lợi nhuận và hỗ trợ đắc lực cho những bạn nào có ít nhất 2 position, vì sau 60 ngày JSS sẽ lấy lại 10$ mà đã bonus hôm nay và lúc đó số tiền mà bạn kiếm được từ 1pos free này chẳng còn là bao cả. Đồng thời những bạn nào có ý định cheat thì hãy bỏ ngay ý tưởng đó vì việc bạn mua position bằng 10$ bonus thì upline của bạn cũng chẳng được gì cả, đây là 1 phương án của JSS đề phòng cheat tràn lan.

Up cho những ai đã sẵn sàng chiến thằng này. Nhớ đọc kỹ khuyến cáo sử dụng trước khi dùng

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

uppppppppppppppppppppppp

sao cái này giống HYIP vậy chủ thớt? lịu có scam ko?

ai bảo cậu sẽ được 12$, sau 60 ngày nó cấn trừ 10$ của cậu,cậu còn 2$ thôi,15 ngày tiếp theo khi 10$ free của cậu hết hạn cậu được thêm 3$ nữa. thế là tổng được 5$. cậu fund vào 5$ mua 1 position thì cái thằng mà cậu làm ref ấy nó sẽ được 1$,thằng trên nữa được 0.5$. mấy cái ông nhà mình loăng quăng chả hiểu rõ đầu đuôi cũng đi tuyển làm loạn cả lên.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week