Other JSS-Tripler- Phương thức hiệu quả khi bạn muốn change AP sang LR (Hot: bonus 10$)

ai bảo cậu sẽ được 12$, sau 60 ngày nó cấn trừ 10$ của cậu,cậu còn 2$ thôi,15 ngày tiếp theo khi 10$ free của cậu hết hạn cậu được thêm 3$ nữa. thế là tổng được 5$. cậu fund vào 5$ mua 1 position thì cái thằng mà cậu làm ref ấy nó sẽ được 1$,thằng trên nữa được 0.5$. mấy cái ông nhà mình loăng quăng chả hiểu rõ đầu đuôi cũng đi tuyển làm loạn cả lên.
Cái chính của mình là muốn tuyển ref chơi lâu dài chứ không phải nhân chuyện bonus này mới đi tuyển. đó là lý do tại sao mình là người tuyển ref mà lại đi khuyến cáo người ta hạn chế create acc nếu không có ý định chơi lâu dài

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 09:46 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppp

upppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 09:02 AM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppppp

chương trình này dành cho những người thích đầu tư mà! chứ cậu cứ reg rồi vất đó thì cũng bằng hòa!

cái này cũng giống dạng HYIP hả? Có khả năng scam ko bạn?

cái này cũng giống dạng HYIP hả? Có khả năng scam ko bạn?
hic. bạn hỏi câu hỏi khó trả lời lắm. nếu như biết trước khả năng scam thì mình không nhà đầu tư nào bị rơi vô tình cảnh dính scam cả. nhưng với mình thì mình thấy trang này đã hoạt động khá lâu dài và uy tín. Với lại nếu đầu tư nhiều và rút tiền sớm như nguy cơ càng thấp
$1 được bonus cho new ref dùng để làm j :s
bonus 10$ chứ bạn. 10$ đó bạn mua được 1 position mà kiếm được 0.2$ hằng ngày từ 1 position đó. nhưng vì sau 60days JSS sẽ lấy lại 10$ đó nên bạn nên đầu tư thêm để đủ tiền rút (10$=1position)

---------- Post added at 07:36 PM ---------- Previous post was at 05:52 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 08:24 PM ---------- Previous post was at 07:36 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week