Matrix JustbeenPaid (JSSTripler) - Free 10$,2%/dayx75,cập nhật Support mọi vấn đề!

Status
Not open for further replies.
Mình đăng kí nick mới của jss thì khi nào mail kiểm tra check link của nó thì khi nhấn "process with my registrion" thì hiện dòng chữ The image code you have provided does not match the actual one. Hit the 'back' button of your browser and input the correct code please. trong khi ở trang để nhấn "process with my registrion" ko có bất kì 1 capcha nào để gõ hết.
có Ai bị như mình ko cho mình lởi khuyện cái

P/s : đã xóa cookie reset modum và reg 2 acc thì 2 acc đề bị thế

Mình đăng kí nick mới của jss thì khi nào mail kiểm tra check link của nó thì khi nhấn "process with my registrion" thì hiện dòng chữ The image code you have provided does not match the actual one. Hit the 'back' button of your browser and input the correct code please. trong khi ở trang để nhấn "process with my registrion" ko có bất kì 1 capcha nào để gõ hết.

Chắc là JSS đang lỗi đó bạn.:)

Tối bác đăng kí lại là được, mà sao reg nhiều acc làm gì bác :binhsua06:

Tối bác đăng kí lại là được, mà sao reg nhiều acc làm gì bác :binhsua06:

reg lúc đầu 1 acc xong nó ko nhận nghe bác sharingtb thử tạo lại acc mới coi thế nào^!^ chắc jss đang lỗi..... nó đang thêm capcha vào các bước để chống auto reg nick thì phải @@ tại bước đăng kí nó có thêm phần gõ capcha vào rồi.còn bước nhấn process thì mình ko thấy capcha nào mak nó ghi mình ghi sai capcha @@

Đúng là nó đang có vấn đề về đăng ký. Không biết có phải chặn IP gì ko hay là đang ngồi tính Po convert chờ RS :binhsua163:

• có thể chơi cu này,cần tìm site invest ngon wa lr thằng này full đkiện r`;)

Dạo này withdraw tiền về cỏ vẻ lâu nhỉ :|

nó đang trong quá trình restart mà cậu. Nên tiền về hơi lâu thôi. Nhưng khoảng 20h là tiền về rồi mà :)

Dạo này withdraw tiền về cỏ vẻ lâu nhỉ :|
Lúc trước bác with buổi tối thì sang tiền về, có lẽ buổi sáng h VN mình là lúc JSS nó chuẩn bị thanh toán cho ngày hôm trước, còn bây h buổi tối limit with thì bác phải with buổi sáng rồi => sáng hôm sau bác mới nhận được tiền là đúng quy luật mà.

Lúc trước bác with buổi tối thì sang tiền về, có lẽ buổi sáng h VN mình là lúc JSS nó chuẩn bị thanh toán cho ngày hôm trước, còn bây h buổi tối limit with thì bác phải with buổi sáng rồi => sáng hôm sau bác mới nhận được tiền là đúng quy luật mà.

Mình with từ hôm 16 nó chưa pay, send ticket thì nó ko reply, giờ sao ta :(:)binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Mình with từ hôm 16 nó chưa pay, send ticket thì nó ko reply, giờ sao ta :(:)binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:
Có nhận được mail thông báo 24-36h nhận $ ko. Nếu không thì nó bị lag lúc bác with, gửi ticket thì 1 tuần sau nó trả lời nhé. :binhsua06:

Hoặc là có Dep AP rồi rút về LR mà ko mua pos không.Chắc bác này chưa nhận được mail complete mà tiền bị pending rầu !

Có nhận được mail thông báo 24-36h nhận $ ko. Nếu không thì nó bị lag lúc bác with, gửi ticket thì 1 tuần sau nó trả lời nhé. :binhsua06:

Có bạn à, mình with 2 lần, đều có mail cả !

Hoặc là có Dep AP rồi rút về LR mà ko mua pos không.Chắc bác này chưa nhận được mail complete mà tiền bị pending rầu !

Mình dep AP. mua 50 pos, dep tiếp tiền và rút về, tiền rút 2 lần peding thì lâu ko bạn !
----
Chỉ sợ tiền ko về chứ 1 tuần thì đợi đc :binhsua04:

Last edited by a moderator:
Có bạn à, mình with 2 lần, đều có mail cả !

Mình dep AP. mua 50 pos, dep tiếp tiền và rút về, tiền rút 2 lần 1 lần peding và 1 lần ghi 000-0000-000 gì đấy !
----
Chỉ sợ tiền ko về chứ 1 tuần thì đợi đc :binhsua04:

Tức là cậu mua 50 pos, rồi có lãi, rồi dep ap vào tiếp, rồi rút về LR + lãi =>> Đúng không nhỉ =>> Khác j rửa tiền nhỉ =>> Pending là đúng rầu !

Tức là cậu mua 50 pos, rồi có lãi, rồi dep ap vào tiếp, rồi rút về LR + lãi =>> Đúng không nhỉ =>> Khác j rửa tiền nhỉ =>> Pending là đúng rầu !

Liệu bị peding mãi mãi ko ta :binhsua04:

---

Ai có cách gỡ ko mình hậu tạ 50$ :binhsua04:

---

Please transfer the money withdrawn that was pending to JSS-Tripler Account Balance for me to buy new position.
Transaction Invoice No. 4367242-1333662252 (2012-04-06 00:21:08)
Gửi 1 ticket cho nó Thay cái chỗ in đậm bằng Transaction của cậu
khoảng 3 4 ngày j đấy là nó trả lại tiền về acc

---

Bác này chơi dại thế.Nếu làm được như thế thì đã nhiều ông trên forum này rửa cả vài k rồi bác ạ.Làm gì cũng phải nghe ngóng tình hình và suy luận chút chứ.:(

Gửi 1 ticket cho nó Thay cái chỗ in đậm bằng Transaction của cậu
khoảng 3 4 ngày j đấy là nó trả lại tiền về acc

Làm theo cách của bác này đi,hi vọng nó gửi trả lại blance để bạn mua pos.Trước bác vrcher.... (gì gì í nhớ ko rõ) có dính vụ tương tự nó cũng trả về blance rồi.nên pm bạn korokke bạn í chỉ chắc là sẽ lấy lại được tiền!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week