Matrix JustbeenPaid (JSSTripler) - Free 10$,2%/dayx75,cập nhật Support mọi vấn đề!

Status
Not open for further replies.
Vụ này tớ dính rồi nè =)), dính 450$. Cũng hồi hộp vãi tè may mà gỡ đc :D. Nó Pending là Blocked rồi đấy, khi nào liên lạc đc với hỗ trợ của nó thì may ra.

Hình như lần đầu mình dep vào mà không mua thêm pos, rút ra nó cho rút. Nhưng lần 2 thì không dám thử nữa :D

tớ dính 28k lận :((

híc, nhiều thế. Sao mà bác liều vậy, nhiều thế này mà không đi tham khảo ý kiến mọi người trước, dep rồi rút chi không pending. support ticket tiền quay lại balance rồi mua pos tiếp thôi.

28k thì bác rắc rối to rồi.Trường hợp bác vrevhc nó còn dễ,hơn nữa số tiền ít.
Giờ may mắn ra thì bác lấy lại được tiền vào blance và mua pos rồi đợi rút tiền về lr từng ngày thôi.

Mình mới bước vào MMO ko lâu, nên chưa có kinh nghiệm, thằng CBR của ngta, đấy là mục tiêu của mình :binhsua04:

Không hiểu mấy anh dính cái gì thế nhỉ? NGhĩa là nó sắp rs thì ko đc rút tiền về LR hả các anh? Em đang định đầu tư thêm JSS mà ko thấy bác sharingtb online để hỏi :binhsua04:

Không hiểu mấy anh dính cái gì thế nhỉ? NGhĩa là nó sắp rs thì ko đc rút tiền về LR hả các anh? Em đang định đầu tư thêm JSS mà ko thấy bác sharingtb online để hỏi :binhsua04:

Bác iTunes định rửa tiền, dep AP mà rút LR liền, không mua pos.

Có thấy pm yas hù đâu cậu.Cứ spam nhé :D

---------- Post added at 10:23 AM ---------- Previous post was at 10:23 AM ----------

Lần sau bác nhớ mua hết tiền nha =(( :d

Bác ấy cố tình rửa tiền để ăn chênh lệch mà.

Đúng là rắc rối to rồi, rule nó đã có luật cấm như vậy mà cậu chơi tới chục K thì nó sẽ làm căng đây :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week