Matrix JustbeenPaid (JSSTripler) - Free 10$,2%/dayx75,cập nhật Support mọi vấn đề!

Status
Not open for further replies.
Chuyển dc upline ko cậu? :D
Không được đâu bác ơi.:) Làm ref ai rầu thì cứ làm ref người đó thôi bác.Có gì lăn tăn cần hỏi thì cứ pm yahoo em nhé.Ref ai cũng thế cả chuyển làm gì mất công :)

Không được đâu bác ơi.:) Làm ref ai rầu thì cứ làm ref người đó thôi bác.Có gì lăn tăn cần hỏi thì cứ pm yahoo em nhé.Ref ai cũng thế cả chuyển làm gì mất công :)
ref ai cũng được nhưng ref em em thích hơn :binhsua01:

anh sharingtb lùn , đen , già , xấu , mụn , keo kiệt nhưng mà support nhiệt tình lắm , mọi người cứ pm thoải mái :binhsua79:

Bao giờ thì JSS tàn đây:binhsua75:

anh sharingtb lùn , đen , già , xấu , mụn , keo kiệt nhưng mà support nhiệt tình lắm , mọi người cứ pm thoải mái :binhsua79:
Đù.Ko đọ được với chú 1m77 90kg nhưng anh vẫn ngon zai lắm nhé :-" Nhớ cái dòng bôi đen đen kia nhé,hừm,lần sau là ta xù luôn ko bô nớt 1 xen nầu đâu nhóe :-?
bác nghĩ người bác đủ chổ cho 300k cây mã tấu phang vào người hem mà nói câu đó zay :binhsua72:
gần 400k rầu nhé.:D Có mấy thằng Ref ở Iran với Triều tiên nó còn cho ăn bom Hạt nhân nữa đóa :D

JSS-Tripler now has 373,156 members --
having grown by over 13,000 new members
in the past 48 hours. Thank you to our
many promoters for doing such a great
job!

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

em yêu nóng tính thế :x
Cu này nó nóng lắm ông ạ.MẤy lần bô nớt chậm mà tí nó cho banh xác đấy :( Hôm trước ông vinamos kia cũng tí bị nó lấy thịt đè người :binhsua76:

Đấy là bác mới nhìn thấy những phần xấu bên ngoài thôi. :binhsua08:

Topic rất đầy đủ và hữu ích cho mọi người cần tìm hiểu về JBP. Thx bác. :binhsua06:

em mới dep 131 gói mà nge nói sắp RS lo quá,lỡ ngày 26 nó RS cái là bỏ mẹ em luon,hix,tiêu luôn cả nghìn $

em mới dep 131 gói mà nge nói sắp RS lo quá,lỡ ngày 26 nó RS cái là bỏ mẹ em luon,hix,tiêu luôn cả nghìn $
Thế là bác chưa tìm hiểu kĩ rồi.Làm sao tiêu cả nghìn $ của bác được.:)

Nhìn proof đau mắt ghê á. Bác này làm hại mắt AE rồi @@!

Bác quyết ăn thua đủ với nó à. Bác dep nhiều vậy thì chắc chẳng cần lo RS đâu, đã xác định chơi trường kì với nó lo làm gì. Làm ăn nhỏ lẻ như em thì mới lo :binhsua06:

Nhìn proof đau mắt ghê á. Bác này làm hại mắt AE rồi @@!
Tưởng bác này qui ẩn giang hồ rầu.Qui ẩn thì không màng danh lợi chứ nhỉ.:D

Bác quyết ăn thua đủ với nó à. Bác dep nhiều vậy thì chắc chẳng cần lo RS đâu, đã xác định chơi trường kì với nó lo làm gì. Làm ăn nhỏ lẻ như em thì mới lo :binhsua06:
Bác í là admin site kia mà vẫn lo thì mem yên tâm làm sao được :binhsua04:

Chắc bạn chưa tìm hiểu kỹ về JSS thôi ,pm chủ thớt để được Sup tận tình .

sao mình đăng kí ko thấy nó cho 10$ nhĩ :binhsua75:

em cũng chưa hiểu sâu cái matrix cho lắm,nghe nói 1 gói quá 25 ngày sẽ bị cho vào ma trận khi retart,mà 56 gói moi dc 1 ma trận hoàn chỉnh = 60%,em có 131 gói mà cho hết vào chac dc 2 ma trận = 120$,với 25 ngày ăn lời chưa dc nửa tiền,lỗ lòi con mắt ra rồi con gì,hix,bác nào chỉ em chỗ nào nghiên cứu cái matrix cái,cầu nó RS sớm sớm tí,cho em dc bảo toàn các gói,hix,

sao mình đăng kí ko thấy nó cho 10$ nhĩ :binhsua75:
Bác tạo tài khoản JSSTripler.Xong sẽ thấy 10$ Free trong mục Buy Positions đó.:m096:

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

em cũng chưa hiểu sâu cái matrix cho lắm,nghe nói 1 gói quá 25 ngày sẽ bị cho vào ma trận khi retart,mà 56 gói moi dc 1 ma trận hoàn chỉnh = 60%,em có 131 gói mà cho hết vào chac dc 2 ma trận = 120$,với 25 ngày ăn lời chưa dc nửa tiền,lỗ lòi con mắt ra rồi con gì,hix,bác nào chỉ em chỗ nào nghiên cứu cái matrix cái,cầu nó RS sớm sớm tí,cho em dc bảo toàn các gói,hix,
Nếu ngồi cầu như thế thì lúc đầu đừng Dep còn hơn bạn ạ.RS xảy ra nó chỉ chuyển 10-75% số pos của bạn đi thôi chứ nó có chuyển hết đi đâu mà bạn lo.Bạn nên tìm hiễu kĩ rồi hãy quyết định Dep chứ.Dep xong giờ ngồi lo thế này thì thà đừng Dep còn hơn,vừa hao tổn tiền bạc vừa hao tổn tâm trí :-"

em lo cho em chỉ 10% thoi,ref cua em có mấy đứa vừa dep gần 60 gói,khi RS no chuyen đi 75% số gói,coi như vậy đi,thì nó đè đầu chửi bỏ mẹ luôn,admin gì mà chả thông báo cho ref,hix,giờ thông báo thì trễ quá rồi,thôi bảo tụi nó đừng dep nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week