Matrix JustbeenPaid (JSSTripler) - Free 10$,2%/dayx75,cập nhật Support mọi vấn đề!

Status
Not open for further replies.
em lo cho em chỉ 10% thoi,ref cua em có mấy đứa vừa dep gần 60 gói,khi RS no chuyen đi 75% số gói,coi như vậy đi,thì nó đè đầu chửi bỏ mẹ luôn,admin gì mà chả thông báo cho ref,hix,giờ thông báo thì trễ quá rồi,thôi bảo tụi nó đừng dep nữa

Sặc, nó dựa vào số lãi đã được hưởng convert 10 - 75 % thôi.Đâu phải nhất định 75 % Chiến lâu dài thì matrix vẫn có lợi hơn mà( đọc blog của bác tonghieu )

em cũng chưa hiểu sâu cái matrix cho lắm,nghe nói 1 gói quá 25 ngày sẽ bị cho vào ma trận khi retart,mà 56 gói moi dc 1 ma trận hoàn chỉnh = 60%,em có 131 gói mà cho hết vào chac dc 2 ma trận = 120$,với 25 ngày ăn lời chưa dc nửa tiền,lỗ lòi con mắt ra rồi con gì,hix,bác nào chỉ em chỗ nào nghiên cứu cái matrix cái,cầu nó RS sớm sớm tí,cho em dc bảo toàn các gói,hix,
em đọc được ở đây ,thấy chi tiết dễ hiểu http://jsstriplervn.blogspot.com/p/ma-tran-jss.html (ko phải của mình,đọc thấy chi tiết thì bảo vào thử thôi)
trên mạng có nhiều bài bác phải chịu khó tìm hiểu,nếu tính như bác dân tình người ta ai chơi nữa

em lo cho em chỉ 10% thoi,ref cua em có mấy đứa vừa dep gần 60 gói,khi RS no chuyen đi 75% số gói,coi như vậy đi,thì nó đè đầu chửi bỏ mẹ luôn,admin gì mà chả thông báo cho ref,hix,giờ thông báo thì trễ quá rồi,thôi bảo tụi nó đừng dep nữa
Em không hiểu sao mà bác chưa tìm hiểu kĩ mà cũng đưa lên blog được.Một khi bác không tìm hiểu kĩ,không yên tâm chiến,ko phân tích được cho ref thì ai dám theo bác :( Cái blog rõ đẹp.

làm tế nào để nhạn Bn 10$ hả chủ thớt?
Bạn vào tạo JSSTripler xong mục Buy positions có 10$ đó bạn lấy mua 1 pos nhé.
Sặc, nó dựa vào số lãi đã được hưởng convert 10 - 75 % thôi.Đâu phải nhất định 75 % Chiến lâu dài thì matrix vẫn có lợi hơn mà( đọc blog của bác tonghieu )
Đúng rầu.

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

em đọc được ở đây ,thấy chi tiết dễ hiểu http://jsstriplervn.blogspot.com/p/ma-tran-jss.html (ko phải của mình,đọc thấy chi tiết thì bảo vào thử thôi)
trên mạng có nhiều bài bác phải chịu khó tìm hiểu,nếu tính như bác dân tình người ta ai chơi nữa
Blog của bác mmo1991.Khá chi tiết và đầy đủ.Cần thêm thông tin có thể add yahoo mình trao đổi hoặc tìm hiểu thêm trên cụ gúc gồ,rất nhiều,,,,:binhsua79::binhsua79:

Cho mình hỏi, do ko đọc kỹ trước và cần tiền ngay mình đã dep vào 400$ và rút ra ngay thì bị Pending đến nay đã 3 ngày, ko biết tài khoản có bị sao ko nhỉ? Trước đó tài khoản đc chia lãi và đã rút về LR đc vài lần bình thường. Giờ lãi đủ min pay mình có nên rút tiếp trung khi cái 400$ đó đang bị Pending ko?

Cho mình hỏi, do ko đọc kỹ trước và cần tiền ngay mình đã dep vào 400$ và rút ra ngay thì bị Pending đến nay đã 3 ngày, ko biết tài khoản có bị sao ko nhỉ? Trước đó tài khoản đc chia lãi và đã rút về LR đc vài lần bình thường. Giờ lãi đủ min pay mình có nên rút tiếp trung khi cái 400$ đó đang bị Pending ko?

Cậu dep vô rồi tự dưng rút ra ngay làm chi...Up cho bác nào vào support giúp :binhsua76:

Cậu dep vô rồi tự dưng rút ra ngay làm chi...Up cho bác nào vào support giúp :binhsua76:

Tớ đâu có biết, lỡ rồi mới phát hiện là FAQs nó ko cho, ko lẽ giờ bỏ luôn acc sao :(

cho mình hỏi dùng nhìu tk ap lr dep vào 1 acc có bị làm sao ko ,với nó + lãi vào khoảng mấy giờ vn thế

Sao sáng nay e mua 5po mà giờ vẫn chưa thấy update po nhở?? :-ss

chờ đi bạn ah , hệ thống JSS đang quá tải mà , hôm nay 3h sáng đi làm về đập 300 AP vào mua đến 8h tối nay mới cộng cho tớ 30 ponit , đôi lúc nó chậm hoặc 1 trong các trường hợp sau

bạn dùng 2 TK hay hơn 2 TK AP fun tiền vào nó check

2 hệ thống quá tải

E chỉ dùng 1 AP dep vào thoai. :-s LR thì dùng 2 acc. :-s Chắc hệ thống nó quá tải. :-s Mà giờ vẫn chưa thấy chia lãi. :(

mới chat với tụi nó,tụi nó chỉ trả lời vậy thôi
me:why this training JSS interest too late everyday ?
JSS:THEY ARE WORKING ON THE SITE--NO WORRIES PAYOUTS ARE DELAYED A FEW HOURS!!!

mới chat với tụi nó,tụi nó chỉ trả lời vậy thôi
me:why this training JSS interest too late everyday ?
JSS:THEY ARE WORKING ON THE SITE--NO WORRIES PAYOUTS ARE DELAYED A FEW HOURS!!!

Có dấu hiệu gì rồi chăng?? :-ss Ném gạch cho ae hoa mắt nào. Jss sắp scam. :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week