Matrix JustbeenPaid (JSSTripler) - Free 10$,2%/dayx75,cập nhật Support mọi vấn đề!

Status
Not open for further replies.

bạn cho hỏi martrix 2x2 là gồm mình và F1 thôi hay là phải thêm cả 4 F2 nữa...nếu tất cả như vậy thì là F1 và F2 là 6 vị trí, mỗi vị trí mua 20$ tổng là 120$ mà lãi thu về chỉ có 60$ thì làm sao mà lời hả bạn
Trong trường hợp này là mình muốn mua vị trí chứ không phải từ 4 pos hết hạn để có 1 post trong martrix nhá

anh em yên tâm mà chiến nhé,tất cả đều rõ ràng cả rồi.jss đã thống báo :bắt đầu từ ngày 5/4 sẽ chia lãi lúc 7:05 am edt,lý do vì sao no giam lãi ngày thứ 7 và chủ nhật đây các` ban:The daily earnings for Saturdays and Sundays will be 1.5% starting this weekend. The reason for this is funding into JBP drops to 1/2 on weekends. The drop will aid in less restarts..và đây là 1 ý tưởng để không restar sớm.This could significantly increase the time between Restarts -- another great idea from one of our members!.mình thì ủng hô JSS rồi đó

bạn cho hỏi martrix 2x2 là gồm mình và F1 thôi hay là phải thêm cả 4 F2 nữa...nếu tất cả như vậy thì là F1 và F2 là 6 vị trí, mỗi vị trí mua 20$ tổng là 120$ mà lãi thu về chỉ có 60$ thì làm sao mà lời hả bạn
Trong trường hợp này là mình muốn mua vị trí chứ không phải từ 4 pos hết hạn để có 1 post trong martrix nhá
1 matrix full là bạn rồi đến 2 vị trí phía dưới bạn và 4 vị trí phía dưới 2 vị trí trên nữa,nếu bạn tuyển được ref mua pos trong JSS thì bạn có thể điền vị trí đó vào matrix của bạn,còn JSStripler chuyển sang thì hình như không được.
Bạn đâu cần mua replace cho cả 6 vị trí,chỉ cần mua replace cho 2 vị trí số 1 và 2.sau khi 2 vị trí lấp đầy mail cho 2 vị trí đó nếu họ cũng làm như thế là matrix của bạn hoàn thành rồi :)

hôm nay có ai nhận dc lãi của nó kg
sao của mình nó vẫn chưa chia nhỉ

1 matrix full là bạn rồi đến 2 vị trí phía dưới bạn và 4 vị trí phía dưới 2 vị trí trên nữa,nếu bạn tuyển được ref mua pos trong JSS thì bạn có thể điền vị trí đó vào matrix của bạn,còn JSStripler chuyển sang thì hình như không được.
Bạn đâu cần mua replace cho cả 6 vị trí,chỉ cần mua replace cho 2 vị trí số 1 và 2.sau khi 2 vị trí lấp đầy mail cho 2 vị trí đó nếu họ cũng làm như thế là matrix của bạn hoàn thành rồi :)

vậy là nếu không có ref thì không thể nào chơi maxtrix được hả bạn

hôm nay có ai nhận dc lãi của nó kg
sao của mình nó vẫn chưa chia nhỉ

Hôm nay mình đc chia lãi rồi nhé !! Còn ko biết sao bác ko đc :binhsua10:

được roài có lãi roài

Tin mới từ JSS.Có vẻ như việc giảm xuống 1.5% sẽ không được thực hiện chăng,hoặc là việc giảm xuống 1.5% vẫn thực hiện nhưng sẽ kéo dài ngày live của Pos lên vì từ 10$ sẽ vẫn cho ra 15$,đảm bảo lãi vẫn là 150%.Mình dịch láng máng như thế:
(^_^) JSS-Tripler - Strong Growth Resumed!

Welcome to all our new members!

JSS-Tripler now has 439,905 members.
Thank you to our many promoters for
doing such a great job!

The earnings interruptions as a result
of the DDOS attack, as well as the 1.5%
earnings will not reduce the overall
earnings. $10 JSS-Tripler positions
will still earn a total of $15 or 150%
-- it will just take a few days longer.

The "Platinum upgrades" for JSS that
have been mentioned will take longer
to implement than previously expected.
We first need to get JSS (the matrix
program) to work more efficiently. The
automatic purchasing of JSS "Placements"
also remains suspended until we get JSS
running more efficiently.

Anh em nào pro tiếng Anh cho thêm ý kiến nào!

tức là nó sẽ kéo dài ngày ra :). ôi JSS chán rồi đó

tức là nó sẽ kéo dài ngày ra :). ôi JSS chán rồi đó
Chán thì chuyển đi bác ạ.
Lãi vẫn là 150%,nếu nó có dài ngày hơn thì có hơn hay không việc vẫn chỉ 75 ngày và thứ 7 chủ nhật lãi là 1.5%,1 chu kì bác chỉ ăn 140% @@

ai giúp mình với ,hôm 4/4 mình có mua của exchanger trong 4rum là lasmonitor 100 ap nhưng hôm sau nhận đc mail của ap thông báo ap nguồn nhận có vấn đề và thu hồi,100 ap này mình đã dep vào jss và hôm nay nhận đc mail thông báo từ jss và bị nó - 300$ vào account blance ,nội dung mail như sau

Our customer care team has created a ticket, #741612 on your behalf, with the following message.

Some of your payments were reversed by AlertPay.
You were sent emails about this.

Email: [email protected]
Amount(s): $100.00 USD
Reference Number(s): 839B0-A7200-4FFA8

Because the $100 that has been reversed
will eventually earn you $300, I've
deducted that amount from your JSS
account. If you fund another $100, I'll
add a further $200 to your account, for
a total of $300. (Note that transferring
funds from your JSS-Tripler to your JSS
account doesn't constitute funding.)
Member ID: 743252

Username: 1HZdz9TUL7

E-mail: [email protected]

Amount: $ -300

If you wish to provide additional comments or information regarding this issue, please don't open a new ticket. You can update or view this ticket's progress online here: http://helpdesk.justbeenpaid.com/[email protected]&t=741612.

ai giúp mình với ,hôm 4/4 mình có mua của exchanger trong 4rum là lasmonitor 100 ap nhưng hôm sau nhận đc mail của ap thông báo ap nguồn nhận có vấn đề và thu hồi,100 ap này mình đã dep vào jss và hôm nay nhận đc mail thông báo từ jss và bị nó - 300$ vào account blance ,nội dung mail như sau

Our customer care team has created a ticket, #741612 on your behalf, with the following message.

If you wish to provide additional comments or information regarding this issue, please don't open a new ticket. You can update or view this ticket's progress online here: http://helpdesk.justbeenpaid.com/[email protected]&t=741612.
đúng rồi còn gì nữa. cậu đập vào 100$. sẽ thu được 300$ :)). Nhưng AP của cậu có vấn đề nên bị thu hồi lại. Tài khoản của bạn bị - 300$ có thế thôi

Khổ cho bác này rồi, nó chỉ trừ 300$ còn position vẫn giữ nguyên ak?

Bây giờ cậu phải kêu lastmonitor bảo hành cái AP cậu đã mua của lão.Kêu lão hoàn trả lại tiền cho bạn! Còn bỏ cái acc -300 đi thôi chứ ko đến bao giờ mới cho nó hết âm được!
Cần hỗ trợ gì thì add nick yahoo mình nhé!

@ All: Các bạn mua bán AP nên nói người bán bảo hành đàng hoàng và mua của những người uy tín,đã nhiều người dính trường hợp như này rồi,dính như này chỉ có cách vứt tk đi thôi chứ nạp vào 300$ để nó hết âm thì lỗ nặng.

---------- Post added at 09:22 AM ---------- Previous post was at 09:20 AM ----------

Khổ cho bác này rồi, nó chỉ trừ 300$ còn position vẫn giữ nguyên ak?

Chính xác.Pos giữ nguyên và vẫn cho lãi đều.Tài khoản JSS Accout bị âm 300$ còn số tiền trong JSSTripler vẫn tăng lên hàng ngày,đến đủ 10$ có thể mua pos.Nếu bạn ấy không lấy được tiền từ lastmonitor thì chỉ còn cách vào tái đầu tư liên tục khi đủ 10$,chắc khoảng 8-9 tháng thì có lãi.:) Còn lấy lại được tiền thì nên tạo 1 tài khoản khác mà chơi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week