Matrix JustbeenPaid (JSSTripler) - Free 10$,2%/dayx75,cập nhật Support mọi vấn đề!

Status
Not open for further replies.
đã nhận mail complete nhưng chưa thấy lr

đợi chờ là hạnh phúc đi bạn ah , trong những trường hợp sever của JSS chưa ổn định tốt nhất ko rút LR hay là mua Pos của nó làm gì cả đợi ổn rồi thì làm

đợi chờ là hạnh phúc đi bạn ah , trong những trường hợp sever của JSS chưa ổn định tốt nhất ko rút LR hay là mua Pos của nó làm gì cả đợi ổn rồi thì làm
Em mà rút được là cứ rút xổi luôn cho nó mấu \:D/

Chua nhan duoc lai ngay 3/4. co ai nhu vay khong.

Hi cậu,ngày hôm qua bị DDos, nên không được tính lãi,tuy nhiên số ngày được giữ nguyên, các lệnh rút trước ngày 3/4 chưa hoàn thành được tính vào 4/4 và được pay vào 5/4 (CEST)

vào bình thường,them cái này khi vào web www thì mới vào được,update thêm thong báo từ jss

Our servers were subjected to a massive DDoS (Distributed Denial of Service) attack but we have taken measures to protect against future attacks. Due to the server downtime, the 2% earnings will NOT be paid on Wednesday, but we expect the processing of withdrawal requests to likely resume by then. Thank you for your continued patience.

vậy là hôm nay vẫn ko được chia lãi nhỉ

Last edited by a moderator:
chưa nhận đc..mail nhận đc cả ngày rùi
Mai nhận được của hôm kia,còn có nhận đc của hôm nay ko thì chờ phát.:D
JSS lúc vào được lúc không, mấy thằng Korea chơi cú này ác thiệt
Mấy chú ấy phải đốt mạnh mới có tiền mà chống triều tiên chứ :D

thông báo mới từ jss : Do not try to withdrawal or Fund money today.The payments of 2% will begin to be paid tomorrow.Thanks.ngày 3 và 4/4 ko được chia lãi nha các bạn

Last edited by a moderator:
mình là newbie của invest ,mình muốn đầu tư vào jss các bạn cho hỏi là thời gian tốt nhất nên bắt đầu là lúc nào, có phải là đợi lúc nó rs thì là tốt nhất ( có bạn nào biết thời gian nó rs là lúc nào không) . Loại hình invest này đầu tư vào rồi cứ để đó không cần phải làm gì hết chỉ đợi khi đủ tiền min là pay thôi phải không các bạn

mình là newbie của invest ,mình muốn đầu tư vào jss các bạn cho hỏi là thời gian tốt nhất nên bắt đầu là lúc nào, có phải là đợi lúc nó rs thì là tốt nhất ( có bạn nào biết thời gian nó rs là lúc nào không) . Loại hình invest này đầu tư vào rồi cứ để đó không cần phải làm gì hết chỉ đợi khi đủ tiền min là pay thôi phải không các bạn
1/ theo lí thuyết là thế
2/thường thì mỗi đợt reset cách nhau 4-5 tháng,nhưng còn phải dựa vào nhiều yếu tố khác
3/nếu có khả năng thì cậu còn có thể tuyển ref để có thêm thu nhập nữa,nó khác hyip ở điểm này.:D

1/ theo lí thuyết là thế
2/thường thì mỗi đợt reset cách nhau 4-5 tháng,nhưng còn phải dựa vào nhiều yếu tố khác
3/nếu có khả năng thì cậu còn có thể tuyển ref để có thêm thu nhập nữa,nó khác hyip ở điểm này.:D
bạn có biết đợt reset lần trước cách đây bao lâu rồi không vậy

tình hình là phải quay lại với JSS thui , heeee nick để lâu lẳm rồi tự nhiên vào có 3 $ =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week