Matrix JustbeenPaid (JSSTripler) - Free 10$,2%/dayx75,cập nhật Support mọi vấn đề!

Status
Not open for further replies.
mình cũng đang muốn đầu tư cái này,xem anh em show proof mà thấy ham,sao giờ trời,còn có ít vốn làm run quá:binhsua04:

Các bác ơi ,một tài khoản AP mà Dep vào 2 Acc JSS có sao không nhỉ ,

đừng có dại mà chơi kiểu đấy vào peding hay nó mà hỏi thì toi mạng

1 Acc JSS thì dep bao TK AP cũng đc , đã thử TK AP thứ 5 vào 1 Acc JSS vẫn mua pos bình thường :D

Có ai tính ra được mới Dep thì bao nhiêu mới có thể hoàn thành matrix không nhỉ:binhsua07:
hehe. 520 $ ak bạn. 1 ma trận cần 52 "xác chết" :D. Hoàn thành được 60$sau 81 ngày thì được 820 $ nếu kể cả 40 $ thu được từ ma trận. :D. (lời 300$)

Hết AP mới Dep thêm 4Po mà 2 ngày nay pm lấy rb mà ko thấy anh sharingtb đâu cả, anh ấy làm đồ án lâu thế :(

mình đăng ký ngày 30/3. hôm nay 29/4 mới mua pos, mua vào thời điểm này có bị ảnh hưởng của restart j ko mấy bác

mình đăng ký ngày 30/3. hôm nay 29/4 mới mua pos, mua vào thời điểm này có bị ảnh hưởng của restart j ko mấy bác

Mua pos sau ngày 7/4 sẽ không bị ảnh hưởng gì hết nha

Bác sharing mấy hnay đi đâu thế, mới dep vô mà pm bác ấy ko đc

Các bác cứ lo , bác này thì đảm bảo là không quỵt của các bạn xu nào đâu.
Lo thì lo thằng JSS sao nó cứ cứ gặp vấn đề hoài ấy :binhsua04:

có thông báo rồi còn j các cậu cứ mua pos rồi qua 1/5 thì xẽ rb ko phải lo? cũng vừa mua dc thêm 1pos tối qua xong

help me

khi choi jss. dau tu AP ma rut ze LR, có người đầu tư 3k6 , lãi sinh ra bao nhiêu rút hết bấy nhiêu, rút đến khi đc 2k vẫn bình thường , lần rút tiếp theo pending tới 3 ngày mà tiền chưa về ? có pác nào biết tại sao

cảm ơn trước, các bạn đã góp ý

khi choi jss. dau tu AP ma rut ze LR, có người đầu tư 3k6 , lãi sinh ra bao nhiêu rút hết bấy nhiêu, rút đến khi đc 2k vẫn bình thường , lần rút tiếp theo pending tới 3 ngày mà tiền chưa về ? có pác nào biết tại sao

cảm ơn trước, các bạn đã góp ý
Anh em cho hỏi jss pending tiền không paid,nếu mình mở tranh chấp trong alterpay có đòi được tiền không,nghe nó trong vòng 30 ngày có thể mở tranh chấp trong alterpay

chủ thớt còn tuyển ref bounss nữa ko ta cho xin 1 vé với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week