k bao giờ giao dịch ở www.moneyexchange.vn

thanhduy254

Banned
Reactions
17
MR
0.000
vãi cả đái....

thường ngày vẫn để nhiều WMZ để bán lun ở webmoney việt nam cho dc giá cao...
còn thiếu tiền bán nhỏ lẻ vẫn bán ở TRANSFER.VN. vì nó nhanh chưa đến 10'' là tiền về
hôm nay mới dep IU còn đúng 13.5 wmz định bán transfrer nhưng web k vào dc.....thế là vào
moneyexchange

cuối cung là thế này nek Untitled1.pngUntitled2.pngUntitled3.pngUntitled4.png

omg :binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76:

Ai cũng muốn nhanh cả , số lượng khách đông thì sẽ không vừa lòng một số bạn .
Họ không muốn mua của bạn nữa thì bạn cũng đừng đạp đổ miếng ăn của họ

Lần sau bạn cạch trang này ra là okay :) Cứ qua bên kia bán cho lành :binhsua04:

P/s : ý kiến cá nhân nên có thể sai sót gạch đá thoải mái

Max

Rảnh háng quá mà ... ko tự động là chuyện của người ta ... cần gì phải đưa lên 4rum nhỉ ... dìm hàng ak ... :ban:

Éo người ta ko giao dịh tự động mà cũng đem lên nữa, chủ Top này khìn quá.....

sau mail thông báo "hủy đơn hàng" là có ngày mail "đơn hàng đã hoàn thành" trong cùng 1 phút kìa
chắc chủ thread cố ý dìm hàng rồi :))

Mình giao dịch nhiều ở web này nhưng có thấy sao đâu. người ta k Auto tranfer nhưng đâu phải thanh toán quá trễ đúng k? Người ta còn phải xử lí nhiều giao dịch mà bạn lại kì kèo như thế có tốt k? Chủ thớt đáng ăn gạch

người ta làm bằng tay mà đòi nhanh thì bó tay chủ pic
làm ăn thì cứ bình tĩnh,cứ sồn sồn lên, so sánh này nọ trước mặt người ta
ai chả tức!

Làm ăn gì mà lạ thế chẳng tôn trọng khách hàng gì hết . Mấy thằng lóc chóc lăng quăng này sớm muộn gì cũng dẹp tiệm. Cám ơn chủ thớt chia xẻ thông tin

Ông thớt mới giao dịch lần đầu mà đã thánh phán " Thế giao dịch ngày càng đi xuống " thử hỏi ai chả mất lòng tự trọng. Bạn chủ thớt giao dịch lần đầu mà nói nthe thì k chấp nhận đc!. Vote del Topic

miễn sao site ko scam là dc.

Admin đó có hoóc môn nữ cao vậy =)) mới hỏi sao không làm auto tự ái luôn =)) mà chính xác là không làm nổi chứ được thì đã làm rồi =))
Trước giờ vẫn dùng transfer.vn

cái gì trời dìm hàng chi.... mọi người đọc lại cái dòng góp ý với site đi.... sao bên bạn k làm giống TRANSFER.VN góp ý thế mà nó nói qua đó mà bán ... vãi.... đang cần tiền gấp thì hỏi auto k chứ ... nó k giao dịch với mình thì kệ nó nó mới là ng phụ thuộc mình.. cầm tiền bán ở đâu là quyền của tao....
làm hỗ trợ mà thái độ vãi... vd 1 ngày mình làm ra 40 50 wmz đó là lấy vd thế .... 1 $ nó lời 400 đến 1000 vnd vậy nó k gd với mình thì kệ cha nó....

còn mình kiếm tiền MMO thì cứ thằng nào tối thì mình gd... vậy thui.....

còn cái hủy xong rùi nhưng vì wmz mình gửi rùi..... nó scam chắc...

tại sao mình lập top ở mục chat là muốn mọi ng bàn luận thái độ làm việc của nó.... chính nó nói là mình đến chỗ tốt mà gd...

làm dịch vụ mà k lắng nghe khách hàng còn bày đặt bảo thủ *** nghe góp ý... chắc nó nghĩ số 13.5 nhỏ nên xem thường... thôi thu nhập tàng tàng ngày 100-200 $ như em chắc chỉ chat chit ở đây cho vui chứ nếu muốn góp ý chắc phải nhiều nhiều nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week