Kaitokid------Giải Quyết 1 Số Vấn Đề ---

Status
Not open for further replies.
ng mua éo ý kiến gì dm sao cái bọn éo mua lại ý kiến thế, đầu năm nên ngứa hả
Người mua ai mà dám ý kiến với anh kai chứ :binhsua09:, em cũng không dám ý kiến đâu em không muốn học tiếng Đang Mạch đâu :(( thôi đi ngủ :binhsua101:

Vì Việc ngoài ý muốn nên từ giờ đến 15/1 Sẽ Ko onl 4rum các bạn đã đặt hàng đã send $ thì Đợi mình đến 15/1
2 : Các bạn có Quyền Ko Đợi Như thế cứ Reporf mình đi nha.
khi GD mình đã rỏ ràng với các bạn là 15/1 Vì thế Ai Thích Reporf cứ Reporf
Đây là danh riêng cho Ng đã đặt và send $

- Tặng 1 số ng " ng mua éo ý kiến gì dm sao cái bọn éo mua lại ý kiến thế, đầu năm nên ngứa hả "

các bạn đã send $ rồi hãy đợi đến 15/1 - Bạn nào có ý nói mình Scam thì bạn đó xác định là ăn cam nha -

Done
-

cái nick đang online xanh lè mà kêu đến 15/1 mới online lại được :m021:

mmo4me.com/showthread.php?94871-Sell-1-Lo-17ID-Chu-Full-Info&p=2029521#post2029521

chưa đến ngày hẹn anh ấy đã định làm cú chót, các chú mua đồ xác định đi nha =))

sao rồi, có ai nhận dc hàng chưa

hiện tại chưa ai mua đồ mà reporf thì phải;)) chú mày đợi 0h kêu admin ban tao như đêm qua nói nha

sao rồi, có ai nhận dc hàng chưa
có mới sợ ;)
nhưng toàn mấy bạn chém gió chatbox hứa hẹn với nhau, giờ mà report nó là nó nhận scam chịu ban nick là mất tiền, nên thà cứ "thẩm du tinh thần" là nó ko scam và cho nó kéo dài thoải mái ;)

Ko biết BQT xử lý thế nào trường hợp scammer đã có đủ bằng chứng mà vẫn cho nó tung tăng thỏai mái thế :D

- - - Updated - - -

Nhắc lại: MagicKaitokid là scammer s2_lhe0 (scam box captcha), langim (scam thẻ đt)... và 1 số nick clone scam khác.
Bằng chứng đã có đầy đủ ở các topic liên quan.
Đợi admin hay BQT có thẩm quyền vào xử lý ;)

có mới sợ ;)
nhưng toàn mấy bạn chém gió chatbox hứa hẹn với nhau, giờ mà report nó là nó nhận scam chịu ban nick là mất tiền, nên thà cứ "thẩm du tinh thần" là nó ko scam và cho nó kéo dài thoải mái ;)

Ko biết BQT xử lý thế nào trường hợp scammer đã có đủ bằng chứng mà vẫn cho nó tung tăng thỏai mái thế :D

- - - Updated - - -

Nhắc lại: MagicKaitokid là scammer s2_lhe0 (scam box captcha), langim (scam thẻ đt)... và 1 số nick clone scam khác.
Bằng chứng đã có đầy đủ ở các topic liên quan.
Đợi admin hay BQT có thẩm quyền vào xử lý ;)
- Tặng 1 số ng " ng mua éo ý kiến gì dm sao cái bọn éo mua lại ý kiến thế, đầu năm nên ngứa hả " :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

MagicKaitokid là scammer s2_lhe0 (giả gái scam box captcha), langim (scam thẻ đt) ..... và 1 số nick clone scam khác.
Bằng chứng có đầy đủ ở topic report . Nó hứa hẹn ngày 15-1 giao hàng nên chưa xử lý.

Còn giờ nó có scam hàng hay không thì ko cần biết.
Chỉ biết là

1. nó là scammer cũ và có đầy đủ bằng chứng chứng minh.
2. forum cấm ug nhưng nó công khai qua chữ kí (dù là ug giả hay thật)
Yahoo : Drop_ug sell laptop, đt,... (nó đã xóa bớt phần sell laptop, đt,...)

BQT xem xét xử lý.

tình hình là long hổ môn đang rất cay ma gích kha tô khi, còn hơn 1 tiếng nữa là hết ngày 15 rồi ko biết tình hình ra sao đây , nếu hàng Ship về chậm thì có thể bảo qua những ng đã gửi tiền 1 tiếng , còn tôi để ý câu chuyện này chưa đi đến đâu cả , UG kệ ko quan tâm miễn là có hàng giá rẻ thì mua đc nhưng đừng có bán CAM là ok :binhsua43:

MagicKaitokid là scammer s2_lhe0 (giả gái scam box captcha), langim (scam thẻ đt) ..... và 1 số nick clone scam khác.
Bằng chứng có đầy đủ ở topic report . Nó hứa hẹn ngày 15-1 giao hàng nên chưa xử lý.

Còn giờ nó có scam hàng hay không thì ko cần biết.
Chỉ biết là

1. nó là scammer cũ và có đầy đủ bằng chứng chứng minh.
2. forum cấm ug nhưng nó công khai qua chữ kí (dù là ug giả hay thật)
Yahoo : Drop_ug sell laptop, đt,... (nó đã xóa bớt phần sell laptop, đt,...)

BQT xem xét xử lý.
*** biết nói gì hơn ngoài lý sự cùn :binhsua146::binhsua146:

:binhsua21:15 rồi anh UTLG ơi em vẫn ở đây vẫn ngồi đây, em đã mặc áo mới rồi đang chờ lên báo:binhsua172:

:m020: có scam là tui bị roài làm gì mà tới mấy người
:m020: nói nhìu zo6 ùi người ta nổi khùng lên scam ráng chịu à nha
:m121: lão kai qua tết ship giùm con samsung nha

Mình đã nhận được hàng rồi nhé :) :binhsua17:
U7366325 said:
Kosrc

Mình đã nhận được hàng rồi nhé :) :binhsua17:là fake
tao vừa đọc chatbox thấy kai nói Kosrc là mày vào bảo nhận được hàng đi, nó cho mày vậy, tao ko muốn lên tiếng vì, tao ko liên quan gì đến bọn nó, báo cho mày biết vậy. Thế nhá.

2 con cò hó này thỏa thuận với nhau, vào nhận fake =))
May là có người bạn trực chatbox phát hiện gửi tin nhắn cho mình.

P/S: Mình đã gửi yêu cầu cho admin Shin và admin OnlyC và dường như 2 người đã đọc các topic liên quan. Tuy nhiên ko hiểu lý do gì mà làm ngơ.
Và giờ kể cả ko tính đến ship hàng thì nick MagicKaitokid chính là scammer s2_lhe0,langim... cũ trước đây . Bằng chứng đầy đủ nhưng ko có ai giải quyết

Thật sự thất vọng về cách làm việc của BQT. Gửi bảo hiểm 2tr, mỗi tháng admin nhận đc 20k tiền lãi thì đc làm tướng trong forum rồi.

Giờ ko dám tham gia vấn đề gì trong forum nữa, admin cảm thấy chướng tai thì có thể banned. Scammer thì nộp tí tiền thì ngông nghênh ko coi ai ra gì, bằng chứng đầy đủ thì mod thangquynho xóa sạch.
Chỉ khổ newbie ko biêt gì thì dễ ăn cam.

2 con cò hó này thỏa thuận với nhau, vào nhận fake =))
May là có người bạn trực chatbox phát hiện gửi tin nhắn cho mình.

P/S: Mình đã gửi yêu cầu cho admin Shin và admin OnlyC và dường như 2 người đã đọc các topic liên quan. Tuy nhiên ko hiểu lý do gì mà làm ngơ.
Và giờ kể cả ko tính đến ship hàng thì nick MagicKaitokid chính là scammer s2_lhe0,langim... cũ trước đây . Bằng chứng đầy đủ nhưng ko có ai giải quyết

Thật sự thất vọng về cách làm việc của BQT. Gửi bảo hiểm 2tr, mỗi tháng admin nhận đc 20k tiền lãi thì đc làm tướng trong forum rồi.

Giờ ko dám tham gia vấn đề gì trong forum nữa, admin cảm thấy chướng tai thì có thể banned. Scammer thì nộp tí tiền thì ngông nghênh ko coi ai ra gì, bằng chứng đầy đủ thì mod thangquynho xóa sạch.
Chỉ khổ newbie ko biêt gì thì dễ ăn cam.

ax sao mày kéo tao vào vây:m040:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week