Kaitokid------Giải Quyết 1 Số Vấn Đề ---

Status
Not open for further replies.
:binhsua23:UTLG sao em chưa bị Ban Nữa vậy nè anh :binhsua23:Hùng hồn lắm mà nói gọi cho Admin mà:binhsua21:

- - - Updated - - -

scam cũng ko sợ ban =))
Ai giải thích hộ mình vì sao với
:binhsua24:

:binhsua25:mày nói tạo scam là tao phải scam ah;)) ráng troll mạnh lên nha ko mất vui

- - - Updated - - -

thách thức BQT ;))
SCAMMER giờ đóng bảo hiểm 2tr trở lên bá đạo lạ lùng ;))

:binhsua25:Chú troll cũng thế thôi

:binhsua25:mày nói tạo scam là tao phải scam ah;)) ráng troll mạnh lên nha ko mất vui
à ko giờ ko dám nói vụ đại ca scam ship hàng nữa, vì đại ca hứa giỏi lắm ;))
đại ca còn nhờ thằng vào xác nhận fake là nhận đc hàng nữa cơ mà, thậm chí còn lập các nick clone tự scam lẫn mình để sau này bị ban thì vào tranh cái 2tr bảo hiểm nữa cơ mà ;))
Đại ca cũng ở khắp nơi trên đất nước nữa mà ;)) miền trong, miền ngòai , miễn giữa mỗi người đại ca nói 1 kiểu ;))

em chỉ report đại ca là cờ hó scam thẻ đt , scam tiền captcha của mọi người vì đại ca là s2_lhe0, langim, ntd_0203.......... :binhsua20:( bằng chứng đã có đầy đủ, nhưng mod thangquynho đã xóa. Mod doankhaido đã thêm bằng chứng về IP)

Ko biết có sự bao che giữa mod thangquynho và các thành viên BQT cho SCAMMER ko??????????????????????

[Today 12:30 PM]
mmo159: :m089: cẩn thận với nick MagicKaitokiki nha mọi người :146

MagicKaitokid: là đủ hiểu:m131:

longhomon: scammer s2_lhe0, langim là MagicKaitokid, mọi người cẩn thận :m177:

MagicKaitokid: mài cứ suy nghĩ đêm wa shin vào éo nói gì đi ra:m131:

MagicKaitokid: cố lên :m146:

[Today 12:29 PM]
MagicKaitokid: :mn146

Có lẽ nào có sự ưu ái đặc biệt giữa ADMIN Shin và SCAMMER

2 con *** này còn lằng nhằng đến bao giờ. 1 là đưa ra đủ bằng chứng đủ thuyết phục để tất cả mọi người thừa nhận scamer, đủ để admin mod ban. 2 là ko đủ thì im lặng cmn đi mỗi người tự bảo bệ bản thân. hay 2 đứa bây tự PR cho nhau đấy?

2 con *** này còn lằng nhằng đến bao giờ. 1 là đưa ra đủ bằng chứng đủ thuyết phục để tất cả mọi người thừa nhận scamer, đủ để admin mod ban. 2 là ko đủ thì im lặng cmn đi mỗi người tự bảo bệ bản thân. hay 2 đứa bây tự PR cho nhau đấy?
1 con là con MagicKaitokid, 1 con là mày đúng ko???

Bằng chứng thì có rõ ràng ở topic report của tao, CuBj, doankhaido bên box chat
nhưng mod thangquynho đã xóa. Giờ BQT khôi phục là biết liền. Sắp phải đi có việc nên ko lập topic post bằng chứng lại từ đầu.

BQT khôi phục lại topic report scammer MagicKaitokid là rõ

nhưng mod thangquynho đã xóa. Giờ BQT khôi phục là biết liền. Sắp phải đi có việc nên ko lập topic post bằng chứng lại từ đầu.

như vậy nghĩa là VIP member thangquynho bao che cho scamer ;))

dcm mài điên hả mà chửi :| tao chỉ nc với ng mua đồ. nó cắn kệ mẹ nó mài chữi cái éo gì

Nghiêng về ai ? mình quen biết bạn hay người bạn đang cãi nhau

dcm mài điên hả mà chửi :| tao chỉ nc với ng mua đồ. nó cắn kệ mẹ nó mài chữi cái éo gì
Cảnh cáo 1 lần. chửi bậy. Lần 2 ban 7 ngày

Vì topic cãi nhau quá. Nên mình closed topic này lại.Nếu ai scam thì cứ report ngay và luôn => câu này mới học trên mạng ;)). còn box này đừng mong post những bài gây hấn hay làm ảnh hưởng người khác . Ko phải chat chit.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week