ken_kute_k0ol---Một giống chó mới dc tìm thấy trong mmo

luongchan

Junior
Reactions
46
MR
0.111
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là giữa tháng 5 e có làm off cho kon dog này..nhưng do có công việc bận nên chỉ làm được có khoảng 100 acc.( cũng còn may các huynh ah..e mà rảnh chắc là giờ tức nữa.)........E nôp acc sớm cho nó cả 2 tuần..Vậy mà đến ngày e đòi xem cre + pay tiền nó nói acc nộp muôn giờ admin ko giải quyết.No bảo thằng admin nó xóa hết rồi.Muốn gì tháng sau vào sql lấy ra lại (sql cái bố nó ây:binhsua76:).Mặc dù là e éo có sai gì..nhưng dưới cơ nó phải chịu với lại cũng ko đáng bao nhiu.Nhận nhịn nó 1 tháng đến ngày pay e lại nhắn nó.No lại phán cho câu thât vl các huynh ah.Tháng này nộp acc nhấm mail giờ đợi đến mùng 10 đi.( acc tháng này thì liên quan gí đến acc tháng trước của em).Nói suông mắc công..Show trước tấm hình.

Chờ thếm 4 ngày thì hôm này e khẳng định nó là dog thật các a ah.E pm nó từ chiều nhắn nó hôm nay mùng 10.Đi chơi về thấy nó online.E buzz phát nó out nik luôn.e check thử xem nó có ẩn nik ko thì quá đúng.Nó ẩn nik để khỏi phải trả tiền.Show thêm 2 tấm hình.

Đến đây thì ko còn gì để nói nữa nhé.quá hiểu rõ kon người của nó sao rồi.E làm bài repost này để mọi người cẩn thận ko lại để nó cắn thì tốn tiền đi chích ngừa thì khỗ.Đấy là topic tuyển mem của nó:http://mmo4vn.com/showthread.php?7433-Offers-Cong-viec-kiem-tien-danh-cho-tat-ca-moi-nguoi-
Cuối topic nó còn phán câu này cho thánh họ nhà nó nghe : Kiếm tiền trên mạng!....Bán "sự ân cần" và "uy tín"Nói “không” với Scam...Nghe mà muốn ị và đâu nó.

---------- Post added at 12:17 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

up cho mọi người thấy mà né

good !!! ai bị KEN cắn cứ pm RP đầy đủ...giải quyết 1 thể
Vâng mọi người nghĩ sao thì nghĩ, thích Scam thì Scam lâu rồi, ko phải vì mấy đồng lẻ.......
cứ pm YH:
quoctoan_nguyen91
ongtiendeptrai
kyle_sk
snoopy1971991
boyditimtinhyeu2003
.......
hỏi xem đã scam của ai 1 đồng chưa??

---------- Post added at 11:30 PM ---------- Previous post was at 11:29 PM ----------

cần hơn pm admin site Way + Mal làm việc luôn bạn ơi. Đừng chửi vô căn nguyên Scam ở đây

@luongchan:cái loz bà mày ăn nói bố láo vừa thoy...admin chưa pay đc thỳ trả cái loz mẹ mày à...1 tháng nữa ông ken không pay cho mày thỳ pm bố mày pay cho con ạ...

chưa biết đầu đuôi thế nào nhưng chia buồn chủ thớt , gét nhất bọn scam, vài đồng bạc bán đứng cả danh dự

Last edited by a moderator:
vụ này là do tôi nộp nhầm email của Ken. Do vội đi Sài Gòn giải quyết việc gia đình. Không có chuyện Ken scam ai đâu. Rất xin lỗi mọi người.

---------- Post added at 11:56 PM ---------- Previous post was at 11:53 PM ----------

hiện tại tôi vẫn đang ở Sài gòn. Tôi chỉ muốn nói là mọi việc do tôi chứ k phải lỗi của Ken. Muốn chửi thì chửi tôi. Tôi nộp acc nhầm email.

Ai mà là bác ref cũng bực thôi, vì chờ mãi 1 tháng sau mới có tiền, mình mà là bạn kenkool thì sẽ bỏ tiền túi ra trả 1 phần, như vậy sẽ dễ xử hơn thôi.

Các bạn có gì cũng đừng nói những từ ngữ vô văn hóa nhé.

trùng tên thôi mà :m152: (ta sẻ ghi bạn vào blacklist :)) )

được thế thì còn gì bằng, chậm pay cũng có lý do đầy đủ, dù có lỗi, nhưng chưa pay ko có nghĩ là sẽ Scam. Thanks
Chỉ đáng tiếc là làm việc với nhau, để rồi có những lời lẽ thật làm người ta xấu hổ và chán nản
Xin nói rõ là Admin site way + mal có đi qua đây, xem vụ này giùm KEN.Không lại mang tiếng quá.

admin malo đã pay tiền tháng trước rồi mà bạn ?
yes. Nếu bạn gặp ông admin Wayleads, hỏi vụ thằng KEN nộp chậm 83 acc ( của tháng 5) chậm pay sang tháng 6, Acc tháng 6 vẫn chưa còn nộp nữa đúng ko ??? ( vụ này do quoctoan_nguyen91 chậm nộp Acc, ko đủ số lượng để Pay )
có đúng ko ???. Hay Tớ nói điêu.
Ngày xưa Sub được Check RP, bây giờ do admin check RP có đúng ko????
Hồi làm với 1 loạt deptrai+ Pak + Alis cũng biết. Chuyện Scam là chưa từng xảy ra

Rất vui vì có người cộng tác, để có ngày chửi thẳng mặt như vậy.

Đã chơi với mấy ông admin offer Việt thì phải chấp nhận bạn ah ;)) như nhau cả thôi ;)).Bỏ ra 1 vài trăm $ làm cái site,thuê mem cày,được thì tháng cả nghìn $,không được thì mem chịu,bảo là không được net nó trả,xong :)) Cùng 1 offer bạn làm site CPA giá gấp 2-4 lần,pay daily,tội gì :D
@:Góp ý riêng cho chủ topic,chả may đụng chạm ai thì cho xin lỗi nhé :))

Đã chơi với mấy ông admin offer Việt thì phải chấp nhận bạn ah ;)) như nhau cả thôi ;)).Bỏ ra 1 vài trăm $ làm cái site,thuê mem cày,được thì tháng cả nghìn $,không được thì mem chịu,bảo là không được net nó trả,xong :)) Cùng 1 offer bạn làm site CPA giá gấp 2-4 lần,pay daily,tội gì :D
ấy ấy, Site Way + Mal vẫn làm ăn bình thươgf mà
Vụ này là do lỗi chậm pay của Sub + Mem, nên admin chưa giải quyết chứ có đâu Scam. Chậm ngày nên sang đến hiện nay, có 1 số người chưa nhận được tiền

Bác nào làm Sub cho Admin Wayleads + Mal, cứ hỏi Ổng xem Tớ nói có sai gì ko ??? Nếu ở HN gặp trực tiếp luôn.Xem thực hư là Scam hay ko nhé !

ấy ấy, Site Way + Mal vẫn làm ăn bình thươgf mà
Vụ này là do lỗi chậm pay của Sub + Mem, nên admin chưa giải quyết chứ có đâu Scam. Chậm ngày nên sang đến hiện nay, có 1 số người chưa nhận được tiền

Bác nào làm Sub cho Admin Wayleads + Mal, cứ hỏi Ổng xem Tớ nói có sai gì ko ??? Nếu ở HN gặp trực tiếp luôn.Xem thực hư là Scam hay ko nhé !

:)) tớ cũng bị ăn quả lừa rồi :))

Lừa gì đây??? nếu biết nick YH ông admin Way + Mal cứ đối chứng xem thực hư nhé bạn, cần add nick tớ nói chuyện .thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week