Suggest Khá khó chịu với paypal

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
Nếu bạn và người thân đăng ký info Paypal chính chủ thì tẹt ga đi không cần phải login nhờ mạng :)
oh thế à bác, chứ sao bảo phải khác ip, trùng ip nó xem là clone

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.400
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
oh thế à bác, chứ sao bảo phải khác ip, trùng ip nó xem là clone
oh... No mình sử dụng 2 Paypal trên 1 IP ầm ầm từ lâu rồi no sao cả. Khi bạn có giao dịch đáng nghi + trùng IP có thể sẽ limited nhưng nếu các Paypal trùng info người thân thì bác sợ gì nhỉ :rolleyes:. Làm một lần mà ầm ầm về sau, có khi lại có giá :)
Ah.... Nói luôn là mình sử dụng 1 PC & 1 laptop trên cùng một AP nhé. Chỉ là không chuyển qua lại từ 2 acc đó thôi. Nếu Paypal của bạn verify ảo thì thôi login IP khác cho nó lành

oh... No mình sử dụng 2 Paypal trên 1 IP ầm ầm từ lâu rồi no sao cả. Khi bạn có giao dịch đáng nghi + trùng IP có thể sẽ limited nhưng nếu các Paypal trùng info người thân thì bác sợ gì nhỉ :rolleyes:. Làm một lần mà ầm ầm về sau, có khi lại có giá :)
Ah.... Nói luôn là mình sử dụng 1 PC & 1 laptop trên cùng một AP nhé. Chỉ là không chuyển qua lại từ 2 acc đó thôi. Nếu Paypal của bạn verify ảo thì thôi login IP khác cho nó lành
bác nói thế thì e khỏi lo rồi, xài có 2 cái pp trong nhà mà cực như thứ j, may quá. tks bác nhìu nha :P :P

bác nói thế thì e khỏi lo rồi, xài có 2 cái pp trong nhà mà cực như thứ j, may quá. tks bác nhìu nha :p :p
Bạn nhớ là 2 Paypal chính chủ người thân nhé, để lỡ có gì còn xác minh bởi vì như bạn đã nói trùng IP hay nghi vấn clone nhưng chỉ đến khi có khả nghi theo cách của Paypal. Cơ mà ngay trong info cũng trùng địa chỉ luôn nên cũng chả đáng ngại

Bạn nhớ là 2 Paypal chính chủ người thân nhé, để lỡ có gì còn xác minh bởi vì như bạn đã nói trùng IP hay nghi vấn clone nhưng chỉ đến khi có khả nghi theo cách của Paypal. Cơ mà ngay trong info cũng trùng địa chỉ luôn nên cũng chả đáng ngại
uh, nói chung chính chủ bác nói z cũng đỡ phải lo rồi. tại 1 cái lâu năm rồi, 1 cái mới reg nên sợ nó ăn mít

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week