Matrix [Khẩn] JSS đang bị lỗi hệ thống: đừng xài 45$ chùa!!!!

Status
Not open for further replies.
Aiza rút lãi hồi sáng không biết có bị pending tiền không nữa. Đúng là trong acc có 45$. Không đụng đến nhưng đừng pending tiền lãi của em là đc hic :(.

Nó mà không giải quyết cho sớm thì có mà khóc...............................

Có hơn chục Acc free ,mà nó ko mở cổng để rút 45$ nhỉ :D ai rút được nháy máy 0936230758 bonus cho 50$ nhé :))

Mình nghĩ đây là một chuyến thuật của nó. ai cũng biết acc chưa rút lần nào thì mình phải đập vào ít LR thì mới cho rút.thế là nó được đập vào một mớ. cùng lắm thì nó pending bảo lôi hệ thống .
nó thì nói nhưng hóng topic này mai ai rút được show lên anh em rút phát

Mình nghĩ đây là một chuyến thuật của nó. ai cũng biết acc chưa rút lần nào thì mình phải đập vào ít LR thì mới cho rút.thế là nó được đập vào một mớ. cùng lắm thì nó pending bảo lôi hệ thống .
nó thì nói nhưng hóng topic này mai ai rút được show lên anh em rút phát

Đính chính lại : không cần deposit LR vẫn rút qua LR bt.
Giờ dep vào k mua pos dù dư 1 cent cũng chết với trò pending của nó bạn à.

Đính chính lại : không cần deposit LR vẫn rút qua LR bt.
Giờ dep vào k mua pos dù dư 1 cent cũng chết với trò pending của nó bạn à.

Dep vào cho dù bằng LR mà ko mua pos thì nó qui cho tội rửa tiền là đúng, pending cho mấy thằng chơi rửa tiền chết bớt đi =)). Mà chả có thằng khùng nào dep vào bằng LR ko mua pos xong lại rút cả =)). Chú mày vẫn còn cay cú vụ kia à =))

Nói chung mạnh ai nấy lo thân, đừng thấy người ta dep mà ham hố chạy theo rồi chết khi nào ko biết.

Được confirm 4 pos rồi =.= thôi thì ăn lãi cái này hết 81 ngày nữa rồi hy vọng đúng đợt đấy nó reset để ra nhiều matrix hơn thì mình sẽ có lãi =))

vậy mai mình có lãi, chuyển từ tripler sang jss, có rút đc số lãi đó không nhỉ, hay lỡ bị dính qua 45$ kia thì toi

ôi cái đệt pending mẹ nó rồi :m066:

chắc ko trừ x3 lần đâu. trừ 45$ thôi. thằng kia nó nói thế để dọa anh em cũng nên :m098:

thằng jss này giờ ngang tàu khựa:)) thâm vãi cả loằng

bọn này là nga khựa mà bác :m098::m098::m098::m098::m098::m098::m098::m098::m098:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week