Matrix Khẩn!!!Tìm hiểu tại sao Zeek delete oan một số tài khoản & nhóm tài khoản!!!

Status
Not open for further replies.
Đang chơi mà nghe thế cũng ớn rồi.
Mình đang làm ăn chân chính nhưng không biết có qua cửa ải đó không nữa
:binhsua43:

Mình đang chơi 2 acc. một acc post ad buổi sáng, acc kia post ad buổi tối. reset modem thường xuyên. không biết có sao không nữa

Mình đang chơi 2 acc. một acc post ad buổi sáng, acc kia post ad buổi tối. reset modem thường xuyên. không biết có sao không nữa

sau 2 tháng sẽ có điều kì diệu xảy ra nhớ để sẵn cái khăn tắm cỡ vừa kèm thuốc chống sốc trợ tim nhé . Cái khăn để hộc máu mà che lại , thuốc trợ tim để ko bị sốc dẫn đến đột tử :m131:

úi. cậu thiếu 2 acc nữa kìa. thêm 1 acc buổi trưa và 1 acc buổi chiều nữa.
4 acc "nếu thoát" qua được sự kiểm soát của zeek thì xiền nhiều lắm á nha.

Chơi 50 acc, lần lượt 50 info khác nhau, trên 50 IP khác nhau, 50 máy tính kác nhau, phong cách post ads khác nhau chắc không sao đâu ha :binhsua39:

Mình nghĩ face IP để post ad zeek nó sẽ phát hiện ra ngay vì khi nó check thì acc này 1 ngày post ac với IP # nhau nên nó biết là cheat liền à :binhsua47:

Thì vẫn biết là tắt modem IP se thay đổi nhưng mấy cái dãi đầu giống nhau chỉ # mấy số cuối mà Face ip thì nó chạy qua hẳn IP của anh hoặc đức luôn :binhsua36:

---------- Post added at 12:58 PM ---------- Previous post was at 12:58 PM ----------

Reg nick ở VN mà post ad ở Anh thì nó ko ban mới lạ :binhsua33:

[/COLOR]Reg nick ở VN mà post ad ở Anh thì nó ko ban mới lạ :binhsua33:[/QUOTE]

Mình còn reg ở VN mà post tận bên califonia có bị sao đâu

Mình nghĩ face IP để post ad zeek nó sẽ phát hiện ra ngay vì khi nó check thì acc này 1 ngày post ac với IP # nhau nên nó biết là cheat liền à :binhsua47:

Mình nghĩ nó quản lí acc của mình bằng log trên trang của nó thôi chứ còn trang mình post ads sao mà nó quản được IP ;))

mình chỉ chơi 1 acc nhưng mình lúc login = IP VN lúc post = IP US = utrasuft tại có những lúc IP VN của mình ko vào đc, không biết có sao ko

Mình dùng tài khoản 1 trên chrome , tạo thêm tài khoản 2 trên firefox có được không các bác ,cùng máy ,cùng IP :binhsua43:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week