Matrix Khẩn!!!Tìm hiểu tại sao Zeek delete oan một số tài khoản & nhóm tài khoản!!!

Status
Not open for further replies.
Mình dùng tài khoản 1 trên chrome , tạo thêm tài khoản 2 trên firefox có được không các bác ,cùng máy ,cùng IP :binhsua43:

Không ref của nhau thì còn hi vọng sống sót :binhsua37:

Mình dùng tài khoản 1 trên chrome , tạo thêm tài khoản 2 trên firefox có được không các bác ,cùng máy ,cùng IP :binhsua43:

Đọc bài bác Hieu mà không hiểu chi ư bác này!! Trùng IP thì nghỉ sớm cho đỡ mất công, đỡ hại não! :)

Đọc bài bác Hieu mà không hiểu chi ư bác này!! Trùng IP thì nghỉ sớm cho đỡ mất công, đỡ hại não! :)

Mình làm trong công ty , 1 IP public , Ip máy desktop toàn là IP local thôi , 2 máy khác nhau thì được không cậu ?

nó không phải check ip đơn thuần đâu, mà khi dữ liệu được gửi từ PC lên internet sẽ được mã hóa thành các PACKET riêng biệt và thông qua ROUTER SẼ ĐƯỢC ĐÁNH DẤU kí hiệu mã hóa để server nhận biết cho việc truyền nhận dữ liệu từ đâu và như thế nào để phản hồi lại, vậy nên có thể biết được nguồn và đích như thế nào. nếu server chủ của nó được lập trình tốt sẽ có phần mềm phân tích PACKET đến và những dữ liệu từ 1 ROUTER sẽ luôn có cùng 1 TÍN HIỆU PACKET NÀO ĐÓ mã hóa (phần mềm này hơi mắc tiền nhưng mình nghĩ zeek nó đủ sức mua để check) vậy nên nó chỉ cần check kĩ thì sẽ ra được những acc nào nằm cùng ROUTER :m131::m131:

Last edited by a moderator:
ui ! nếu là mình thì mình làm zậy nè
acc chình chơi 1 pc/ 1 ip : chơi sạch
acc cheat sll chơi 1 pc/ n ip : chơi bẩn. cái này thì mất time thui nếu mà có band thì coi như đầu tư công sức ko thu lợi nhuận và cũng chằng ảnh hưởng đến acc chính

nó không phải check ip đơn thuần đâu, mà khi dữ liệu được gửi từ PC lên internet sẽ được mã hóa thành các PACKET riêng biệt và thông qua ROUTER SẼ ĐƯỢC ĐÁNH DẤU kí hiệu mã hóa để server nhận biết cho việc truyền nhận dữ liệu từ đâu và như thế nào để phản hồi lại, vậy nên có thể biết được nguồn và đích như thế nào. nếu server chủ của nó được lập trình tốt sẽ có phần mềm phân tích PACKET đến và những dữ liệu từ 1 ROUTER sẽ luôn có cùng 1 TÍN HIỆU PACKET NÀO ĐÓ mã hóa (phần mềm này hơi mắc tiền nhưng mình nghĩ zeek nó đủ sức mua để check) vậy nên nó chỉ cần check kĩ thì sẽ ra được những acc nào nằm cùng ROUTER :m131::m131:
bac hipsi nói đúng nè giống như web seo của nga vậy.acc veri bằng điện thoại nhg chỉ cần 2 acc làm trện 1 máy là bi die liền zeek thì chưa bik

Lúc trc làm pts có reg acc zeek vài lần, nhưng chưa đăng ads lần nào. Giờ res modem tạo acc khác chơi có bị nó ban ko các bro? (ban ngay thì ko sao, sợ khi upgrade xog nó mới ban thì :|)

em chúa gét mấy thằng chơi cheat, hại người hại cả mình, nó tưởng nó chơi nhiều acc là nó ngon lắm, dis kụ bọn cheat

em chúa gét mấy thằng chơi cheat, hại người hại cả mình, nó tưởng nó chơi nhiều acc là nó ngon lắm, dis kụ bọn cheat
sax làm gì nóng vậy chú

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624
Latest member
huonlee4th

Most viewed of week