Tutorial Khảng định 99% ko bị band acc coin !!!!!!

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000
soft nó add script đào bitcoin , kẹp 3 acc mà ko lag thì cũng phải gọi là thánh :m190:

tuanbca

Hero
Verified
Reactions
675
MR
0.083
Chat with me via Skype
Chính vì vậy mỗi 1vps bạn chỉ cài 1 acc coin thôi nhé ! ko được vô web Logut acc coin nhiều. Bạn muốn rút tiền bạn chỉ việc bấm vào dòng chữ: Add threads trên sof đó nó sẽ mặc định vô luôn web acc coin cho bạn rùi.
Bạn ko phải vô web coingeneration.com rùi login email để rút tiền ! login nhiều sẽ bị band, và mất pass !
Vì vậy mình khuyên các bạn Lên sài cách kẹp 1vps/4acc coin là chuẩn nhất !
Theo cách của bạn này thì 1ip có thể rút tiền nhiều acc coin mà không bị band nhỉ?

myngoctuan

Banned
Reactions
59
MR
0.001
Follow me on Facebook
đã làm theo chủ thớt , kẹp 3 acc trên PC nhà , lagg quá . Mà chả có $ mua vps nên chịu :)
link nào hướng dẫn treo 3 acc vậy.cho tớ xin với.nói như thớt thì rút tiền chỉ cần click vào add threat trên phần mềm là tự login vào web sẽ tránh dc banned ak.

leonora

Hero
Reactions
462
MR
0.000
Thân gửi các bạn !

Khẳng định với bạn vô gmail từng acc ác để rút tiền. Pass mặc định mà bạn tạo nó sẽ báo pass ko đúng “Wrong login or password” các bạn lại phải vô Forgot password? Và đánh mail vô, nó sẽ gửi đến mail bạn 1 tin nhắn để lấy Pass......
!

đoạn này là sao vây , tớ đọc ko hiểu gì @@ , acc mình mình treo để đó có ai làm gì đâu mà wrong pass hả thớt

đoạn này là sao vây , tớ đọc ko hiểu gì @@ , acc mình mình treo để đó có ai làm gì đâu mà wrong pass hả thớt

Có nghĩa là bạn muốn rút tiền về pz ý Bạn phải đặng nhập gmail từng acc COIN một ! Khi bạn tạo acc COIN bạn đặt pass rùi ! nhưng khi bạn Loguot ra thì lần sauu bạn Ligin vô lại acc đó nó sẽ báo Wrong login or password pas ko đúng ?
ví dụ: bạn tạo acc coine là keomut200. đặng nhập vô web và kích hoạt ok rùi ! giờ bạn lại Logout thoát tài khoản ! lần sau bận Login ao keomut200 khẳng định là nó sẽ báo
Wrong login or password

Sopa

Junior
Reactions
55
MR
0.004
Cần gì , đã login sẵn , bật các tab lên từng con vps , vào mà rút ầm ầm

- - - Updated - - -

Mà kẹp ở đây của các bác ý là gì vậy ?

Announcements

Today's birthdays