[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

nó báo như này là sao bác ơi
Sorry, you cannot participate in this study at this time. Only one participant per household can take each study. Don't worry - the block is for this study only and does not apply in general. However, you may see it again if someone else in your household (or the same building) takes another study before you could.
We will be implementing additional authentication to allow users to bypass this block in the near future. No action is required at this time.

nghĩa là có ai đấy trong nhà cùng IP hoặc chính bác đã làm cái study này rồi nên ko được làm lại nữa. Môĩ khảo sát chỉ cho 1 IP làm 1 lần thôi :)

Xem điểm chỗ Manage Studies :)

Nói thiệt là ngồi f5 cả ngày nay mà nó ko ra được cái nào. Toàn là ineligible ko à.
Nó còn bảo lả "You've answered all the prescreening questions, thank you". Không còn gì để điền luôn ấy. Với lại tiếng anh mình cũng ok nên trả lời rất hợp lý chứ ko có random. Buồn thiệt chứ

của mình nó ra thế này mà bấm vào nó lại không cho làm là sao vậy, vừa mới reg làm ref cho chủ thớt xong, chủ thớt chỉ mình với

:D:Dban ngày đi làm tối về lại lên diễn đàn chém gió với anh em cũng thú vị.! cảm thấy cuộc sống bớt tẻ nhạt hơn.

1.Bác săn khảo sát thế nào thê?
2. em bị 94/100 ví dụ bây giờ mà bị ko phù hợp em delete account đi. tạo account khác cùng ip có chiến dc lại ko.
3. updating...

1. auto F5 + may mắn + nhanh tay ấn start
2. Chỉ cần ko có 2 acc/1IP thì ko vấn đề gì. trước khi lập cái mới xoá cái cũ là được

Em cũng vừa về nhà bật web lên thì còn 1 slot. Vào ko kịp :(. Buồn vl nhưng có vẻ cái này khó bác ạ. Em thấy ít nhất 3 thằng fail rồi nên chắc cũng ko cần tiếc quá đâu =))
nó troll e bác ạ, hiện 3 lần đều 1/30 mà k vào dc :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week