[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

nó troll e bác ạ, hiện 3 lần đều 1/30 mà k vào dc :))

Em đến lần 1/30 thứ 4 mới vào được. Quá tang 3 bận. Cố lên. Cái này nhiều thằng fail vì làm bừa lắm.

em hỏi khí không phải. bác ngoài chơi cái này còn chơi cái gì nnữa k

Em còn chơi bên ACX, TNC, HYIP, T3T, ... Khá nhiều. Em chơi từ free đến đầu tư. Cái này em có phải canh phút nào đâu. Cứ để máy chạy và ăn đều đều mà

Em đến lần 1/30 thứ 4 mới vào được. Quá tang 3 bận. Cố lên. Cái này nhiều thằng fail vì làm bừa lắm.

Em còn chơi bên ACX, TNC, HYIP, T3T, ... Khá nhiều. Em chơi từ free đến đầu tư. Cái này em có phải canh phút nào đâu. Cứ để máy chạy và ăn đều đều mà
tại em thấy bác reg tùe 2013. lại 1k5 mess. lâu năm. nên nhiều kinh nghiệm.

Với thông tin chưa quá tối ưu nhưng bác làm ổn phết :D. Hầu như ít bỏ sót cái nào
bị bỏ sót mất cái 3gbp vì bận có khách.! còn cái phía dưới cùng nó bắt mình cung cấp cái hồ sơ cá nhân chết tiệt gì ấy. up mấy lần ko đc chấp nhận nên mặc kệ bạn ah. ko biết có ảnh hưởng gì đến điểm số ko.?

bị bỏ sót mất cái 3gbp vì bận có khách.! còn cái phía dưới cùng nó bắt mình cung cấp cái hồ sơ cá nhân chết tiệt gì ấy. up mấy lần ko đc chấp nhận nên mặc kệ bạn ah. ko biết có ảnh hưởng gì đến điểm số ko.?

Nếu ko bị reject thì điểm sẽ ko tụt :). Đừng lo. Cái đấy đến giờ em đã được approve đâu. Gần 2 tuần rồi :). Bác cứ lo làm cái khác đi. Xong rồi thì cứ cho nó qua. Nghĩ lại làm gì cho mệt đầu :D

1.Bác săn khảo sát thế nào thê?
2. em bị 94/100 ví dụ bây giờ mà bị ko phù hợp em delete account đi. tạo account khác cùng ip có chiến dc lại ko.
3. updating...

khổ quá #1 update trưa nay xong

thời gian khảo sát thường diễn ra khi bên UK là sáng còn bên mình tầm gần chiều tối , tầm 4-5h ( 16-17h ) chiều là bắt đầu có khảo sát ngẫu nhiên đến 4-5h sáng sớm của ngày hôm sau , nó ra ngẫu nhiên không có thời điểm dạng kiểu là ai thuê thì nó bán khảo sát , khảo sát nó dạng kiểu là như thanh thông báo facebook có ai bình luân nhắn tin thì nó hiển thi dạng (1) hoặc (2) khi dìm trang wep xuống desktop

của mình nó ra thế này mà bấm vào nó lại không cho làm là sao vậy, vừa mới reg làm ref cho chủ thớt xong, chủ thớt chỉ mình với
View attachment 66786

bạn mới reg chú ý cần phải làm những bước sau

1 là Verry Email rồi ok , 2 là verry SMS #1 hướng dẫn , 3 là verry facebook > Acc sẽ đổi thành

bước 2 bạn cần điền những thông tin để nó lựa chọn khảo sát phù hợp , sau khi đã trở về khung điều chỉnh chính của Acc https://www.prolific.ac/participant/account của bạn kéo xuống dưới cùng sẽ nhìn thấy dòng

✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶

VD dòng
What is your sexual orientation ? > nhìn hình bên dưới câu trả lời phù hợp điền vào thì đã thấy là dòng bên cạnh Heterosexual

đây là FOM của 1 Pro điền vào sẽ được % khảo sát nhiều hơn , lưu ý đọc kỹ #1 tránh hỏi nhiều là sao chưa thấy khảo sát , mấy giờ nó ra , điền sao cho nó ra nhiều khảo sát => #1 nhé

dc thanh toán topcashback chưa bạn ?

có 2 cái mà kích vào bị thông báo này : Xin lỗi, bạn không đủ điều kiện để nghiên cứu này.
thôi chắc kệ mợ nó. mấy khảo sat trc vẫn làm bt đến 2 cái khảo sát này thấy nhiều người bị. chắc nó đòi hỏi trình độ phải từ phó tiên sư đến tiến đĩ mới đc.:D:D:D:D

khổ quá #1 update trưa nay xong

thời gian khảo sát thường diễn ra khi bên UK là sáng còn bên mình tầm gần chiều tối , tầm 4-5h ( 16-17h ) chiều là bắt đầu có khảo sát ngẫu nhiên đến 4-5h sáng sớm của ngày hôm sau , nó ra ngẫu nhiên không có thời điểm dạng kiểu là ai thuê thì nó bán khảo sát , khảo sát nó dạng kiểu là như thanh thông báo facebook có ai bình luân nhắn tin thì nó hiển thi dạng (1) hoặc (2) khi dìm trang wep xuống desktop

bạn mới reg chú ý cần phải làm những bước sau

1 là Verry Email rồi ok , 2 là verry SMS #1 hướng dẫn , 3 là verry facebook > Acc sẽ đổi thành

bước 2 bạn cần điền những thông tin để nó lựa chọn khảo sát phù hợp , sau khi đã trở về khung điều chỉnh chính của Acc https://www.prolific.ac/participant/account của bạn kéo xuống dưới cùng sẽ nhìn thấy dòng

✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶✶

VD dòng
What is your sexual orientation ? > nhìn hình bên dưới câu trả lời phù hợp điền vào thì đã thấy là dòng bên cạnh Heterosexual

đây là FOM của 1 Pro điền vào sẽ được % khảo sát nhiều hơn , lưu ý đọc kỹ #1 tránh hỏi nhiều là sao chưa thấy khảo sát , mấy giờ nó ra , điền sao cho nó ra nhiều khảo sát => #1 nhé

cái câu hỏi .are you student.? mà trả lời là yes thì chỉ có móm nhé.
phải giáo sư or tiến sĩ mới đc cái ngon.

Hiện tại có 2 khảo sát như bạn @valiniant đã hỏi hỗ trợ , do khảo sát lỗi hoặc do nó chưa định hình được khảo sát về đối tượng nào nên khảo sát mới vậy , điền đủ nhưng nó báo vẫn thiếu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week