[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

e còn chả biết bác ấy hỏi lúc nào hỏi cái gì :D

Em thì chỉ nhớ các câu hỏi gần đây ko có cái nào mới:oops:. Giờ chỉ đợi bọn support nó trả lời. Hôm qua gửi nhầm chỗ ko vào mail của support. Hôm nay lại gửi lại rồi. Chửi nó 1 trận. Nếu mà ko làm được thì đừng có để nó xuất hiện trước mặt tao =)):rolleyes:

:confused::D
Em thì chỉ nhớ các câu hỏi gần đây ko có cái nào mới:oops:. Giờ chỉ đợi bọn support nó trả lời. Hôm qua gửi nhầm chỗ ko vào mail của support. Hôm nay lại gửi lại rồi. Chửi nó 1 trận. Nếu mà ko làm được thì đừng có để nó xuất hiện trước mặt tao =)):rolleyes:
thanh niên cứng..

ngồi nhìn 3 cái chấm hỏi nó vui :)))

chắc do đội quân việt nam vào săn ác quá nên chúng nó sợ ko dám ra nữa rồi..! mà minh còn cái khảo sát 5gbp suốt từ hôm 30/11 tới giờ mà vẫn chưa đc thông qua. lâu valu

các bác cho hỏi nếu rút tiền thì mình đăng ký 1 tên nhưng tài khoản paypal tên khác thì có rút được không các bác :D

các bác cho hỏi nếu rút tiền thì mình đăng ký 1 tên nhưng tài khoản paypal tên khác thì có rút được không các bác :D

định chơi bán PP add mail hả :D. Có ng vẫn được. Có người bắt show bằng chứng như thẻ can cước, tài khoản PP..... Thích làm thế nào thì tùy. Nó thấy nghi ngờ ai bị hack thì nó sẽ hỏi bằng chứng thôi :rolleyes:

chuẩn bị F5 auto thôi nào bà con , hôm nay ko biết có như hôm qua ko

Về cái tool có vẻ ko ai hào hứng lắm nhỉ :). Em đang phân vân liệu tool với tầm vài bước cơ bản (log in (ko có captcha) ==> F5 n lần ==> check chữ "You are eligible for this study!" ==> Select ==> start ==> báo về bằng cách email cho mình và âm thanh) thế này có đắt quá 50$ ko nhỉ. :). nếu ko quá 50$ thì em với bác share nhau cũng được:)

Last edited:
Về cái tool có vẻ ko ai hào hứng lắm nhỉ :). Em đang phân vân liệu tool với tầm vài bước cơ bản (log in (ko có captcha) ==> check chữ "You are eligible for this study!" ==> Select ==> start ==> báo về bằng cách email cho mình và âm thanh) thế này có đắt quá 50$ ko nhỉ. :). nếu ko quá 50$ thì em với bác share nhau cũng được:)
tool sẽ như nào nếu nó k có khảo sát, đói quá đê ^^

định chơi bán PP add mail hả :D. Có ng vẫn được. Có người bắt show bằng chứng như thẻ can cước, tài khoản PP..... Thích làm thế nào thì tùy. Nó thấy nghi ngờ ai bị hack thì nó sẽ hỏi bằng chứng thôi :rolleyes:
không phải bác ạ, nãy xóa tk cũ vì đợi mãi chẳng cái nào đủ điều kiện cả, lập cái mới với tên người khác, trả lời được 1 câu, nhưng mà lại không có tk paypal khác, chỉ có 1 tk paypal cũ thì tên mình, sợ nó không chấp nhận trả tiền :D

không phải bác ạ, nãy xóa tk cũ vì đợi mãi chẳng cái nào đủ điều kiện cả, lập cái mới với tên người khác, trả lời được 1 câu, nhưng mà lại không có tk paypal khác, chỉ có 1 tk paypal cũ thì tên mình, sợ nó không chấp nhận trả tiền :D

Cứ khi nào đủ min rút thì điền vào là biết ngay có gì đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week