[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

Về cái tool có vẻ ko ai hào hứng lắm nhỉ :). Em đang phân vân liệu tool với tầm vài bước cơ bản (log in (ko có captcha) ==> check chữ "You are eligible for this study!" ==> Select ==> start ==> báo về bằng cách email cho mình và âm thanh) thế này có đắt quá 50$ ko nhỉ. :). nếu ko quá 50$ thì em với bác share nhau cũng được:)

kéo lấy 10 người đê , đằng nào mà chẳng làm :D nhưng mà sợ là xong rồi chia sẻ ra nhiều quá thì nhanh hết khảo sát hic hic

kéo lấy 10 người đê , đằng nào mà chẳng làm :D nhưng mà sợ là xong rồi chia sẻ ra nhiều quá thì nhanh hết khảo sát hic hic

Nên em mới bảo là ko nên nhiều người quá mà :D. Em nghĩ tầm 5 hoặc nhỏ hơn là ổn. :rolleyes:. Vì em chưa thấy cái khảo sát nào dưới 5 slot, cái bé nhất từng thấy là 8 (dĩ nhiên là những người đóng góp thì ko nên chia sẻ cho ai cả)

Last edited:
Cứ khi nào đủ min rút thì điền vào là biết ngay có gì đâu :D
hjc, canh mãi mới được 1 cái, giờ lại làm thêm 4 cái nữa, biết bao giờ mới có @@ chắc làm lại cái tk tên mình vậy, mà không có chỗ cho đổi tên trong tài khoản bác nhỉ :D

hjc, canh mãi mới được 1 cái, giờ lại làm thêm 4 cái nữa, biết bao giờ mới có @@ chắc làm lại cái tk tên mình vậy, mà không có chỗ cho đổi tên trong tài khoản bác nhỉ :D

Mọi thông tin nhập ban đầu đều lưu vào hệ thống cả rồi. Ko thay đổi được đâu

Sao ko có khảo sát nào hết v. ta

quy mô đánh bắt ca xa bờ , khảo sát ít quá do những thằng nó cần khảo sát ko rót vốn vào , đành phải đợi thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week