Khảo sát giới tính của 4rum !

mình thấy bài viết và khảo sát này cũng khá hay nhưng các bác các cô chẳng nghiêm túc 1 tí nào => topic vô nghĩa
Nữ 12 9.30%
Gay (Nam) 17 13.18%
Les ( Nữ) 15 11.63%
có ai tin được tỉ lệ này không? nếu không thì 2pic tồn tại làm gì nữa?

mình thấy bài viết và khảo sát này cũng khá hay nhưng các bác các cô chẳng nghiêm túc 1 tí nào => topic vô nghĩa
Nữ 12 9.30%
Gay (Nam) 17 13.18%
Les ( Nữ) 15 11.63%

để chém gió ........ là chính chứ mấy cái tỉ lệ đó chả có cái nào tin đc :binhsua149:

Mục đích để thống kê giới tính của 4rum và tìm ra số lượng giới tính thứ 3 :m131:
forum cũng có giới tính sao???:))

---------- Post added at 11:11 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

Nữ 12 9.30%
Gay (Nam) 17 13.18%
Les ( Nữ) 15 11.63%

Mình nghĩ những topic có poll như thế này hay bạn kiếm được bao nhiều $ từ mmo,ect.......... chẳng bao giờ là có nghĩa cả

Nữ 12 9.30%
Gay (Nam) 17 13.18%
Les ( Nữ) 15 11.63%

tớ thấy hơi bị chuẩn đấy, nhìu đứa gay les ngầm dek bao giờ để lộ đâu. Nó chỉ lộ ra đối với những ai nó iu thôi ;)), còn 1 số ít khác thì lộ hẳn ra lun ;))

Nhiều tài lắm tật- Gay thường rất tài giỏi !!!

Chào các mem.

Mình vào diễn đàn lâu rồi, toàn đọc tin, làm online, chưa bao giờ đăng ký, post bài hay reply.
Hôm nay mình liều chết đăng ký 1 nick và vote nhưng chẳng biết vote chỗ nào nên reply đại như thế này.
Mình xin vote 1 phiếu gay. He he ('=')

Khoa học đã công nhận gay không phải là bệnh mà là một xu hướng tình dục bình thường như bao người khác.Không có gì đáng ngại.Mình gay và mình chấp nhận điều đó.

Nói zui: Chắc làm MMO, ngồi máy tính nhiều quá, hoocmon nam tính điều hòa không đều và theo xu hướng giảm nên... o la la.

P/s: Đừng chửi nha !

Full image : http://fc01.deviantart.net/fs71/f/2010/210/4/2/Gay_Love_by_yellowcaseartist.jpg

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week