Khi người yêu cũ các mem MMO đi lấy chồng thì sao !

recar88

Senior
Reactions
1,520
MR
0.000
Vài hôm nữa là người iu cũ của mình sẽ lấy chồng . :D công nhận nghe tin này mình vui ghê lắm --- ko phải vì ko thương người ta nữa. Nhưng mừng vì cô ấy đã tìm đc hạnh phúc mới sau 3 năm chia tay ^^

Trước khi làm đám cưới đã gọi thông báo cho mình , mọi người vào đây chia vui với mình nào

------------------ Từ đây trở đi là phần tự kỉ sau 5 phút nghe tin nhé , bây h thì vui như Tết rồi --------------

[video=youtube_share;P8tywXivzHA]http://youtu.be/P8tywXivzHA[/video]

Ngồi trên tầng 7 kí túc xá khi gió đông đang về, ngồi thổi sáo uống rượu trên đó tự mình chúc mừng hạnh phúc cho người yêu .

Cười nhiều để che dấu nỗi đau, khóc ít để trong lòng thôi nhung nhớ.
Đứng trên tầng 7 để cảm nhận cái lạnh của thời tiết cũng là cái lạnh của con tim nhưng ko biết cái nào lạnh hơn.............buồn muốn khóc........vui trong nước mắt,đứng trên tầng 7 kí túc xá để gió làm vơi nỗi buồn để gió lấp đầy chỗ trống để vì sao thấu hiểu con tim để tình yêu của anh bay theo gió khi em đang vui bên người..........
Đây cũng là lí do tại sao lại đứng tầng 7 --- 7 là Thất , Thất là mất ~~ bây h mình đã mất 1 thứ j đó rồi không bik nữa

Last edited by a moderator:
tớ cũng vậy. chia tay người yêu cũ hơn 2 năm rồi. ko gặp k nhắn tin. nhưng cũng được mời. đang băn khoăn không biết nên đi hay không.

thế đã ấy ấy ngta chưa. nếu rồi thì đừng đi kẻo lại nổi máu gen đấy hehe

Vài hôm nữa là người iu cũ của mình sẽ lấy chồng . :D công nhận nghe tin này mình vui ghê lắm --- ko phải vì ko thương người ta nữa. Nhưng mừng vì cô ấy đã tìm đc hạnh phúc mới sau 3 năm chia tay ^^

Trước khi làm đám cưới đã gọi thông báo cho mình , mọi người vào đây chia vui với mình nào

------------------ Từ đây trở đi là phần tự kỉ sau 5 phút nghe tin nhé , bây h thì vui như Tết rồi --------------

[video=youtube_share;P8tywXivzHA]http://youtu.be/P8tywXivzHA[/video]

Ngồi trên tầng 7 kí túc xá khi gió đông đang về, ngồi thổi sáo uống rượu trên đó tự mình chúc mừng hạnh phúc cho người yêu .

Cười nhiều để che dấu nỗi đau, khóc ít để trong lòng thôi nhung nhớ.
Đứng trên tầng 7 để cảm nhận cái lạnh của thời tiết cũng là cái lạnh của con tim nhưng ko biết cái nào lạnh hơn.............buồn muốn khóc........vui trong nước mắt,đứng trên tầng 7 kí túc xá để gió làm vơi nỗi buồn để gió lấp đầy chỗ trống để vì sao thấu hiểu con tim để tình yêu của anh bay theo gió khi em đang vui bên người..........
Đây cũng là lí do tại sao lại đứng tầng 7 --- 7 là Thất , Thất là mất ~~ bây h mình đã mất 1 thứ j đó rồi không bik nữa

(sưu tầm )
Tầng 7, đừng nhảy nghe bạn ! =))

tình yêu là nó cư phải đi đôi với tình dục bác ạk. tình yêu mà k có tình dục thì cũng chỉ là tình đồng chí thôi

Tâm trạng khi nhận đc tin: Mày định chơi bố à? Quên đi nhá.

Nếu bồ cũ là người t đá: đi dự vô tư.
Nếu bồ cũ là người đá t: ở nhà.
:binhsua146::binhsua168:

1. tớ ... rồi
2. tớ ko nói chia tay, ngta đòi chia tay trước và tớ đồng ý
nên mới băn khoăn ko biết nên đi hay ko.
cho ý kiến luôn đi người anh em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back