Khi người yêu cũ các mem MMO đi lấy chồng thì sao !

1. tớ ... rồi
2. tớ ko nói chia tay, ngta đòi chia tay trước và tớ đồng ý
nên mới băn khoăn ko biết nên đi hay ko.
cho ý kiến luôn đi người anh em

khó xử nhỉ nhưng mà cô ấy là ng đòi chia tay nên chak ko s đâu

Thẳng tiến đi bạn. Ngại gì? Tôi đây người yêu cũ bảo chia tay. Tôi bảo " ok men, đừng hối hận nha". Thế là tôi 2 năm sau cưới luôn 1 em xinh đẹp, rất ngoan biết chăm lo cho gia đình. Giờ nàng ta vẫn bơ vơ. Sau khi tôi lấy vợ còn nhắn tin này nọ. Tôi bảo " hối hận rồi à em yêu". Nàng ta nói " vâng anh yeu ạ, em thật sự hối hận rồi". Tôi bảo " Quên đi, đừng tỏ vẻ đáng thương nữa. Tôi bây giờ đã có gia đình, đừng nhắn tin nữa mà vợ tôi hiểu lầm". Bây giờ thì mọi chuyện đã qua rồi. :D

khó xử nhỉ nhưng mà cô ấy là ng đòi chia tay nên chak ko s đâu
vấn đề là chia tay chỉ vì ngta hỏi. có cưới không 2 năm sau cưới. tớ bảo vẫn còn trẻ cứ yêu rồi tính. vậy sau vài hôm suy nghĩ ngta bảo chia tay tớ cũng đồng ý. đến 2 năm sau cưới thật. ko biết sao giờ.

khóc à :m021:

t đã thấy một người nói hùng hổ lắm nhưng đám cưới người cũ lại trốn ở nhà, chui xuống bàn ngồi khóc.

3 năm rồi mà giờ còn lưu luyến ghê vậy :(! trong 3 năm đó bợn ko tìm đc ai khác à :(
có khi lưu luyến cái vế sau, haha

t đã thấy một người nói hùng hổ lắm nhưng đám cưới người cũ lại trốn ở nhà, chui xuống bàn ngồi khóc.

mới chia tay thì còn có thể chứ những 3 năm thì tình cảm đã phai nhạt hết rồi,sao mà khóc dc?

3 năm mà chưa làm gì kể cũng hơi phjis bác nhỉ :)))

tớ cũng như cậu nè....
yêu 1 ng ta đc 1 năm rồi 2 đứa chia tay mình nói mình đợi ngta 2 năm....
rồi 2 năm cũng thấm thoát qua mình nhận đc giấy thiệu đỏ in hình đôi chim uyên ương mà lòng đau như gì bạn cũng biết đó
trong 2 năm 2 đứa vẫn giữ mối quan hệ tốt...vẫn đi chơi vẫn ôm nhau hôn nhau nhưng ko phải là ny của nhau....
đùng 1 cái có giấy mời mình ko tin nữa.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom