Khiếu nại về việc giải quyết band id member của bạn mirinda và 5tin

Status
Not open for further replies.

suggestion

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Tôi gửi đơn này đến ADMIN của forum mmo4me.com mong được giải quyết. Giải quyết xong tôi sẽ ra đi và không bao giờ tham gia vào forum mmo4me.com nữa!

nick diễn đàn của tôi là
songoku

tôi xin trình bày lại mọi điều như sau:

1. Tôi có spam trả lời 1 câu trong topic của Update tình hình của bạn Mirinda nên bị band 3 ngày.

2. Tôi không biết nên ra lập topic thắc mắc nói là tại sao cái bạn pót bài kế tôi cũng spam mà không bị band sao?

- ngay lúc đó mọi người bắt đầu vào nói tôi bị vậy là đáng còn kêu ca cái gì?

- rồi tôi nói lại là còn bao nhiêu người spam khắp nơi mà sao cứ nói tôi? thì nói tôi mới reg nick mà pót nhiều bài vậy bị band là đúng rồi?

không lẽ tôi pót nhiều bài là đáng bị band à??? tôi không biết tôi hỏi thì bị band à? tôi thấy mọi người đang nói vui tôi nói thêm vào thì bị band à????

--> vậy là tôi ức chế nên cãi nhau với mấy bạn trong đó sau đó nói là tôi sẽ không bao giờ vào lại cái box captcha nữa và trước khi đi tôi đã trù mọi người trong cái topic vào chửi tôi là "... tôi trù cho mọi người bị pic nó band hết, có ít band ít, có nhiều band nhiều... khi nào bị tôi sẽ vào chúc mừng mọi người"

3. sau đó tôi vào lại thì band từ 3 ngày lên thành band forever? tại sao lại làm như vậy? tôi không thấy có rule nào nói là tôi sẽ bị band như vậy? tôi làm vậy là sai nặng lắm sao? phải bị band forever sao??

4. vậy là tôi lập topic ra khiếu nại thì mọi người cứ liên tục nhảy vào chửi tôi? vậy tôi phải im lặng và chịu đừng à? tôi không được nói lại à?

bạn MINRINDA thì không thấy vào giải quyết cho tôi, ngay lúc đó bạn 5tin lại vào nói tôi spam, xúc phạm mod và band tôi.

--> vậy tôi phải làm gì tiếp theo??? tôi lập nick và khiếu nại tiếp thì được chỉ qua suggestion khiếu nại

và tôi qua Suggestion khiếu nại thì không ai vào giải quyết mà mọi người lại tiếp tục lao và chửi tôi? tôi lại phải im lặng hay sao???

sau đó tôi chửi nhau với bọn họ thì MIRINDA và 5Tin vào band tôi và nói tôi chửi bậy nên band? trong khi bao nhiêu người vào chửi tôi (chửi rất tục và thậm tệ thì không bị sao???).

sau đó bạn MIRINDA còn nói là tôi phải ăn năn hối lỗi đi rồi nếu thấy được thì 3 ngày sau vào xin bạn ấy unband nick cho???

VẬY Ở ĐÂY CÓ SỰ CÔNG BẰNG HỞ ADMIN??? tôi phải làm gì lúc đó??? tôi ức chế quá, tôi làm sai thì bị band 3 ngày thôi chứ, sao lại band tôi forever và bắt tôi phải xin xỏ để unband, trong khi bao nhiêu người vào chửi tục tôi thì không ai bị gì cả???

vậy là tôi không kiềm chế được nên từ hôm qua đến giờ cứ đi spam hình 3xxx khắp forum để cho mọi người thấy cuộc chiến đây là do MIRINDA VÀ 5TIN gây ra cuộc chiến này. để có người vào giải quyết cho tôi.

5. Và đến lúc nãy tôi thấy mình có lỗi và đã lập topic vào xin lỗi mọi người trong forum, xin lỗi ADmin, xin lỗi các Moderator và nói sẽ không bao giờ quay lại làm gì rắc rồi cho mmo4me.com nữa. và đề nghị bạn MIRINDA VÀ 5TIN cũng phải vào xin lỗi lại tôi.

vậy mà mọi người lại cứ tiếp tục lao vào chửi tôi là sao??? bọn họ có quyền đó à??? mod có quyền muốn làm gì thì làm à??? muốn chửi ai là chửi sao??? Tôi làm sai, tôi nói sai, tôi xin lỗi mọi người. Người ta xin lỗi đàng hoàng thì cũng cần phải có 1 lời xin lỗi từ phía ngược lại chứ??

TÔI VIẾT ĐƠN NÀY ĐỀ NGHỊ ADMIN GIẢI QUYẾT VIỆC NÀY CHO RÕ RÀNG. TÔI CÓ RA ĐI THÌ CŨNG PHẢI ĐƯỢC MỘT LỜI GIẢI QUYẾT CHO VIỆC NÀY.

CÁM ƠN BẠN ADMIN NHIỀU

Sao lại unban??? gây ra đủ chuyện rồi cứ khiếu nại là dc unban??
Bây giờ chỉ cần xem xét lại bnhiu tội là banned đúng theo luật thôi
Spam (bao nhiêu ngày) + post xxxx (bnhiu ngày) + chửi bậy (bnhiu ngày)
Còn ai mà bạn ấy thấy chửi tục nặng nề j thì đưa bằng chứng ra để xử lí luôn,
Công bằng, ok?

MÌNH KHÔNG CẦN ĐƯỢC UNBAND! MÌNH SẼ RỜI KHỎI FORUM NÀY! nghe bạn nói mình cảm thấy thật sự rất bức xúc, ok, bạn kêu ADMIN vào xem thử trong
286 bài post của nick songoku mình có chửi ai? đụng chạm đến ai không?

rồi nói ADMIN xem lại từng page một trong topic của từng nick songoku2, songoku3, songoku4 thử xem ai mới là người gây sự trước? ai mới là người chửi tục trước? ai mới là người sai? vậy là biết liền mà!

Last edited by a moderator:
Up cho Admin, yêu cầu mọi người không ném đá, spam nhé. Để em nó đạt đc ý nguyện của mình.

Upvote 0
để ý nhiều topic cậu này rồi chỉ vì có chút bất mãn với mod Mirinda và 5Tin , mà bị nhiều đứa ko liên quan ném đá , Mod nào làm việc khách quan hơn thì baned thẳng tay những thằng vào topic này spam + ném đá chữi bới chủ topic để mọi chuyện dc giải quyết êm đẹp . Thân

Upvote 0
giết người rùi chỉ 1 tiếng xin lỗi ok men :m131:

---------- Post added at 03:26 PM ---------- Previous post was at 03:25 PM ----------

để ý nhiều topic cậu này rồi chỉ vì có chút bất mãn với mod Mirinda và 5Tin , mà bị nhiều đứa ko liên quan ném đá , Mod nào làm việc khách quan hơn thì baned thẳng tay những thằng vào topic này spam + ném đá chữi bới chủ topic để mọi chuyện dc giải quyết êm đẹp . Thân

zinlee1987

Thanks
0

:m131: :m131: :m131: :m131:

Upvote 0
Lại lập topic nữa àh .... hajz .... chán nhỉ .... :m020:

Upvote 0

---------- Post added at 03:26 PM ---------- Previous post was at 03:25 PM ----------

nếu không có những
bạn chuyên đi khiêu khích người khác như bạn này thì đã không có topic này. post comment này lần cuối. không bao giờ post comment nữa. chờ ADMIN VÀO GIẢI QUYẾT.

Upvote 0
tôi là 1 người bị mirinda ban ;))
thằng mirinda nó chơi với 1 số đứa bên box captcha nên chúng nó chửi nhau tẹt ga ko sao, mình newbie mà chửi là nó ban liền,

Tính thằng mirinda do đc 1 số đứa tâng bốc nên nó tưởng nó là bố giời rất tinh tướng, từ cách xưng hô đến cách quản lý box của nó:
Nó nổi tiếng với câu: Ở topic tao, tao thích trảm ai thì trảm

tiếp theo là con 5Tin nó là gái hay trai, lớn hay nhỏ thì ko ai biết (ảo mà)
Nhưng nó nổi tiếng là nhờ fake ảnh tốc độ gõ, và luôn miệng xưng là ta nhỏ tuổi ta tài giỏi.
Mục đích của nó lên làm Tmod là để
tuyển ref dụ dỗ newbie để nó ăn chặn người ta (ở topic tuyển ref zeek bên invest)

câu nói nổi tiếng của nó:
Để ta hỏi ý kiến bác Bao

Chân dung con beggie và con chihuahua
:binhsua33:

Upvote 0
forum này nổi tiếng hùa theo mà, ko chấp nhận có thể lặng lẽ ra đi ;)

Any suggestion ?

Upvote 0
Cậu này mới 15 tuổi nên tính tình còn trẻ con , nông nổi nhưng làm sai mà biết nhận lỗi thì cũng rất đáng quý, thật sự t thấy sự việc này cũng ko có gì to tát , chỉ 1 chút hiểu lầm mà mấy bác kia cứ vào quăng gạch em nó,với lứa tuổi của cậu này thì sẽ ko kiềm chế nổi khi có nhiều sự đả kích, ngay cả bản thân mình đã trưởng thành nhiều khi chưa chắc đã nuốt trôi.Vậy nên cách tốt nhất là hãy unban cho cái nick songoku , hãy thể hiện đây là 1 forum công bằng và văn minh . Ai thích ném gạch thì tớ nhận hết

Upvote 0

Tên này ỷ mình master đây mà ;)) đúng là vãi ;))

Upvote 0
:binhsua36::binhsua36: đã 2 ông bị newbie đe --- thế kon nhợn nào đe đốt nhà mình thế nhỉ --- ta qui ẩn giang hồ rồi - không thì ta cho cả nhà mày vào nhà xác luôn đó :binhsua35: thật là ngu khi động đến dân hải phòng

Upvote 0
chưa gì là gạch đá bay tùm lum rùi
đợi admin vào giải quyết đi

Upvote 0
mình chỉ cười thôi nào dám có ý gì vs người mới reg nick :m131:

ok tôi chấp nhận là nick mới reg , không có tiếng nói gì sao đấu lại những thằng tai to mặt bự như thế này chỉ dc cái tính hùa hùa thấy bãi nào thơm lại bu vào chứ :) hiểu ko Master mutjhocdoj nhìn cái tên biết tuổi teen rồi :binhsua47:

Upvote 0
tình trạng làm 1 xì căng đan rùi xin lỗi có được tha thứ ko nhỉ.
hận 2 mod thế thì giải quyết với 5 tin va anh Bao
đằng này làm ảnh hưởng đến quá nhiều người khác.
Ko tha thứ được :binhsua39:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123