Khởi động dự án build tool dành cho web-ip

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Hum nay xã stress đón giao thừa nha các bác _ _! Tạm thời dừng build! Theo tình hình thì mùng 3 em build tiếp và khoảng mùng 6 là sẽ có tool cho các bác _ _!
End!

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
mình làm 1h được 100 job . Cái này rút dc 1/2 time vậy mình làm dc 200job/ hours phải không lehongphongvt
chỉ 10% nữa là có tool ....:binhsua44:
1h làm được 100 job...làm nhanh đấy chứ....

Reactions
46
MR
0.001
Ôi, bro kỳ công ghê, cảm ơn bro và mong ngày ra mắt, đã thanks

---------- Post added at 12:08 AM ---------- Previous post was at 12:05 AM ----------

chắc bác thớt không thiếu tiền đâu nhưng nếu bác nhận thỳ cứ để lại WMR, em send biếu bác 20 wmr luôn

LHP làm 1 lúc nhiều cái IE embedded có bị sao ko nhỉ, tớ làm 2 cái là 1 lúc sau cả 2 cái trắng bóc ngay :(
p/s: soft ko nhất thiết phải thu phí, có thể để vài nút donate hoặc gắn adsense vào là đc ;)

Botan

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
mình làm 1h được 100 job . Cái này rút dc 1/2 time vậy mình làm dc 200job/ hours phải không lehongphongvt

Cho mình hỏi nhà bạn xài mạng gì vậy? Tốc độ click với C&P của mình thì nhanh nhưng load web quá chậm. Bình thường mình làm 1 job thời gian click và C&P khoảng 15~20s nhưng load web hơn 40s, tức muốn chết =_=

100 job/h cũng nhanh phết, 1h cũng được 60 rups,.... mình cày 2 acc,... cứ 2 tiếng một làm đến 170 job là nghỉ, được tầm 100rups,nghỉ độ 1 tiếng chơi PS3 hay đi lượn phố xong rồi về vào máy thấy tiền lên rồi out ,reset modem chuyển qua acc 2 cày,...... 1 ngày 4 tiếng cũng gần 200 rups = 6$ ( đã tính những job sự cố như : lỗi, làm sai, cấm IP việt nam ,....) Bây giờ sắp có tool thế là công suất gấp đôi, có khi lại làm thêm acc 3 nữa :binhsua07:

NjGhtMaRe

Hero
Verified
Reactions
471
MR
0.371
Chat with me via Skype
nhanh gấp đôi là tính cho tốc độ bình thường thui, bác làm nhanh thế rùi thì tool chỉ giúp nhanh thêm 10-20% nữa thui :))
Thực ra thời gian load web mới lâu chứ click thì nhanh ý mà :)

Ko phải là nhanh hay ko àm chủ yếu phải làm đúng yêu cầu! Hiện nay bên trên web-ip đang chuẩn bị đưa việt nam mình vào banlist! Mình build tool này chủ yếu là mún thử thách và có thêm kinh nghiệm vì thế ko thương mại hoàn toàn! Ai có lòng thi donate thế thôi!
hum nay mình định build tool mà ai ngờ gặp 1 chiện rất là tâm trạng. lập 1 event chia sẽ nổi bủn cùng luni mà mọi người lại nghĩ mình là thàng đục nước béo cò...! chẳng biết đở sao nữa! Mình vì mọi người mà mọi người lại chém lén sao lưng thì hết đường để binh rồi _ _!

Thôi thì em ko build tool nữa! Em quăng thẳng source code lên đó! Ai mún làm gì thì làm! Em rút khỏi mmo! chán rồi...!

Ko phải là nhanh hay ko àm chủ yếu phải làm đúng yêu cầu! Hiện nay bên trên web-ip đang chuẩn bị đưa việt nam mình vào banlist! Mình build tool này chủ yếu là mún thử thách và có thêm kinh nghiệm vì thế ko thương mại hoàn toàn! Ai có lòng thi donate thế thôi!
hum nay mình định build tool mà ai ngờ gặp 1 chiện rất là tâm trạng. lập 1 event chia sẽ nổi bủn cùng luni mà mọi người lại nghĩ mình là thàng đục nước béo cò...! chẳng biết đở sao nữa! Mình vì mọi người mà mọi người lại chém lén sao lưng thì hết đường để binh rồi _ _!

Thôi thì em ko build tool nữa! Em quăng thẳng source code lên đó! Ai mún làm gì thì làm! Em rút khỏi mmo! chán rồi...!

Hiểu lầm thôi ấy mà, ko ai để bụng làm j` đâu.. mình ko scam người ta là coi như ko có tội lỗi j` cả , chỉ mấy đứa scammer mới phải "rút khỏi mmo" thôi ^^
Chia buồn cùng LHP vụ "chia buồn cùng Luni" ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week