Khởi động dự án build tool dành cho web-ip

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Hiểu làm mà phán mấy câu kiểu đó thì hết nói rồi! thôi! Source code quăng lên rồi đó! tự ngâm đi! Em ko lên mmo4vn nữa đâu _ _! Các bác chơi em cú đau quá!

Reactions
46
MR
0.001
nhanh gấp đôi là tính cho tốc độ bình thường thui, bác làm nhanh thế rùi thì tool chỉ giúp nhanh thêm 10-20% nữa thui :))
Thực ra thời gian load web mới lâu chứ click thì nhanh ý mà :)

ừ, lúc mình làm mình mở khoảng 10 job ra mở hết chỗ kiểm tra tra nhiệm vụ và cái chỗ để hiện ra trang làm việc , lần lượt từng trang như vậy cho đên hết rồi quay lại trang đầu tiên thỳ cũng load xong,lại copy lần lượt IP vào từng ô 1 một xong tắt đi, bắt đầu click site job yêu cầu,.....làm 1 lượt đến hết các tab cho nó load là vừa,......xong quay lại tab đầu tiên click thêm 4 link trên homepage , 1 site trong google và lần lượt làm như vậy với những tab còn lại để chờ load,....làm xong hết quay ra tab đâu tiên thỳ đã load xong , click 3 nhát trên cái site của google nữa, và lại tiếp tục làm lần lượt làm như vậy với các tab còn lại, sau khi xong hết quay ra tab đầu tiền copy ( Mình dùng add-on trên google chrome để click 1 phát copy toàn bộ link trên tab đó ) copy ra txt, rồi copy những link chính sau của mấy cái link mà mình vừa cop ra txt để cóp vào kiểm tra hoàn thành,... thế là xong xác nhận và tắt, làm lần lượt như vậy với các tab kia là xong 10 job

Nghe mình tả hơi rắc rối và khó hiểu tý nhưng thực ra khi làm quen rồi thỳ làm rất nhanh mà không phải lo tốc độ load trang, mình làm theo cách này thường thỳ xong 10 job căn đúng 5p , có máy job vấp váp thỳ 10p là căng nhất,...... nhưng mà làm kiểu này ngốn ram cực kỳ, cái ram 4Gb của mình dung google chrome + win 7 mà còn suýt đầy, dùng firefox thỳ :binhsua15:

NjGhtMaRe

Hero
Verified
Reactions
471
MR
0.371
Chat with me via Skype
Nhiều người ko phải việc của mình mà cứ thích đâm chọt vào nhỉ :( mà những nick đâm chọt toàn clone thôi, bác lehongphong để ý loại người đấy làm gì, mong bác sẽ trở lại :)

evorlet

Banned
Reactions
1,065
MR
0.000
LHP đập chai của chúng ta đã ra đi rồi, chắc mấy ngày nữa quay lại :binhsua08: ..
Tớ ko chơi web-ip nên cũng chẳng biết job với work j`, compile rồi vứt lên đây, tắt cái chế độ hỏi key thôi, ai thấy lỗi j` nói tớ phát =.='
DOWNLOAD:
http://www.mediafire.com/?887nym1m53ms8

Last edited by a moderator:
bác nói làm gì _ _! Tâm trạng đang bùn mà gặp chiện này là sụp lun! Hết đở nổi rồi! Mún chửi mà chẳng biết chửi thằng lào _ _! thôi thì đừng cuộc chơi vậy! Còn dc gì chia cho anh em hết!
End!

Ko phải là nhanh hay ko àm chủ yếu phải làm đúng yêu cầu! Hiện nay bên trên web-ip đang chuẩn bị đưa việt nam mình vào banlist! Mình build tool này chủ yếu là mún thử thách và có thêm kinh nghiệm vì thế ko thương mại hoàn toàn! Ai có lòng thi donate thế thôi!
hum nay mình định build tool mà ai ngờ gặp 1 chiện rất là tâm trạng. lập 1 event chia sẽ nổi bủn cùng luni mà mọi người lại nghĩ mình là thàng đục nước béo cò...! chẳng biết đở sao nữa! Mình vì mọi người mà mọi người lại chém lén sao lưng thì hết đường để binh rồi _ _!

Thôi thì em ko build tool nữa! Em quăng thẳng source code lên đó! Ai mún làm gì thì làm! Em rút khỏi mmo! chán rồi...!

Đừng có đi đâu mà bạn ơi, bạn quảng 1 mớ code lên mình chả hiểu gì về lập trình cả, kệ ai nói gì, vẫn còn nhiều người thần tượng bạn lắm.....

panda_92

Senior
Reactions
418
MR
0.000
bác lehongphong là con trai mà sao phải tự ái đến vậy. nói gì nói mặc kệ. cũng chỉ là online thôi biết là ai đâu mà phải để tâm làm gì? Lưỡi ko xương nhiều đg lắt léo mà!!!

Reactions
359
MR
0.004
Trời ạ! Vào topic bên kia xem thì cũng có thấy j` là ném gạch đâu những lời ấy cũng vui tai mà bác ko yêu Luni thì thôi :( (em chỉ nói theo suy nghĩ thôi). Bác mà bỏ mmo4vn thì sẽ là một mất mát lớn cho forum. Ai đã và đang đc bác giúp đỡ nhiệt tình thì đều hiểu và rất là nhớ ơn bác mà nên bác ko cần phải để ý tới nh~ người ko biết khác đâu, đừng vì 1 con sâu mà bỏ nguyên nồi canh chứ bác :(

kệ đi bác à _ _! em đang tâm trạng! Bị ném gạch thế này em suy sụp hoàn toàn! Thank các bác đã ủng hộ em _ _!

Code đó rất dể hiểu vì em đã chủ thik hết rồi _ _! Còn mún hiểu thêm thì bỏ 1 tuần ra ngời ngâm autoit là thông hết _ _! Có gì ko hiểu cứ hỏi em... chứ riêng em thì sock quá rồi nên em dừng build tool hoàn toàn!

tzzmzzo

Senior
Reactions
316
MR
0.001
bác này tính tự ái cao quá. có mấy câu thôi mà. a e cũng chỉ chọc thui. bác đi mất rùi thì forum mềnh lại mất đi 1 boy zep zai rùi

Cho ai cần mà chưa có :
LHP đập chai của chúng ta đã ra đi rồi, chắc mấy ngày nữa quay lại ..
Tớ ko chơi web-ip nên cũng chẳng biết job với work j`, compile rồi vứt lên đây, tắt cái chế độ hỏi key thôi, ai thấy lỗi j` nói tớ phát =.='
DOWNLOAD:
http://www.mediafire.com/?887nym1m53ms8

LHP đập chai đã ra đi vì luni chắc phải lập topic mới wa' =.='

kệ đi bác à _ _! em đang tâm trạng! Bị ném gạch thế này em suy sụp hoàn toàn! Thank các bác đã ủng hộ em _ _!

Code đó rất dể hiểu vì em đã chủ thik hết rồi _ _! Còn mún hiểu thêm thì bỏ 1 tuần ra ngời ngâm autoit là thông hết _ _! Có gì ko hiểu cứ hỏi em... chứ riêng em thì sock quá rồi nên em dừng build tool hoàn toàn!
thôi ở lại đi bác.ủng hộ 2 tay luôn nè

Sao thằng nào lại để bác ức chế đến vậy, em sẽ ném chết cả nhà nó, đừng bỏ đi anh đẹp zai ơi

---------- Post added at 11:00 PM ---------- Previous post was at 09:48 PM ----------

HUHUUHU, down về dùng thử nhập IP kiểu gì cũng không được là sao????? mình nhập IP vào rồi mở công việc thỳ nó bảo chưa nhập IP, cóp đủ kiểu cũng không được, lỗi đầu tiên đây hả

Tổng hợp các lỗi các bác đưa ra em thấy sử dụng combobox sẽ gây ra lỗi ko nhận diện dc job, khung khai báo IP chưa chuẩn gây lỗi ko xác nhận dc IP...
Chính vì thế nên gây ra nhiều khó khăn cho bác chủ thớt trong việc build lại _ _! Sao bao nhiêu trắn trở mình quyết định sẽ tự tay sửa lại code rồi giao lại cho bác chủ thớt _ _!

Quyết tâm hum nay thức thâu đêm build cho nó xong lun _ _! Ngày mai up lên rồi bay sang úc lun _ _!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week