Warning Khởi Kiện - Ngô Văn Sáng (vansangpc) - SCAM 300$

Status
Not open for further replies.
ko liên quan cơ mà bác minh thư cho e hỏi cái sky là j ạ , e không hiểu :(:(:(:(
là cái bọn cuống thằng Sơn Tùng thái quá, coi ST là thần là thánh hơn cả Bác Hồ Putin hay obama đó. Mấy thằng Sky chuyên chế anh ST so sánh với mấy ông tai to mặt lớn, vô cùng nguy hiểm và voi trời bằng vung mà. Mà đừng cm ở đây ko sky bên trên thấy thì bạn mệt lắm đấy......

Chú không rảnh để tranh luận với loại nguy hiểm như tụi sky bọn cháu đâu. Chú định giải thích cho cháu hiểu nhưng mà hình như cháu éo hiểu đc. Haiz.z.z.. Nên đừng quote với tag tên chú vào cháu nha, cháu còn xanh và non lắm, chú bảo đừng quote rồi mà cháu biết đọc mà không hiểu ak. Đừng nguy hiểm không người ta chửi cho kìa.
Cháu bị người ta chửi cho rồi kìa, thôi về sờ ty mẹ đi,
Chuyện người lớn chưa đến lượt sky như cháu chõ miệng vô đâu....

Cái thằng đấy nếu mà gặp trong Liên Minh thì tốt nhất nên Mute cmn đi , chữi nó thì nó càng chữi lại nhức đầu lắm . Chữi team mình đã xong rồi mở kênh /All lên khóc lóc kể lễ với team địch là team mình ngu quá :D Cuối cùng bị team bên kia chữi nhục cái mặt im luôn :D

thằng ngu này thấy la liếm ở đâu cũng cá cá, người ta bảo ra trung gian thì rụt cmn ... vào, ngu người
trời ơi, mình thấy trên facebook nhiều chỗ bảo mấy thằng mấy con cuồng sky được ăn ứt thằng ST nên nó như vậy, đọc CM của bạn chả có nhé, sky này đc nếm ...ứt của NgoVanSang và cộng đồng scamer ak
Chả có nhẽ :(

Cái thằng đấy nếu mà gặp trong Liên Minh thì tốt nhất nên Mute cmn đi , chữi nó thì nó càng chữi lại nhức đầu lắm . Chữi team mình đã xong rồi mở kênh /All lên khóc lóc kể lễ với team địch là team mình ngu quá :D Cuối cùng bị team bên kia chữi nhục cái mặt im luôn :D
mình ko chơi Liên Minh nên ko để ý, nhưng sky này chắc đọc cm của mình cũng biết là nó ngu rồi.. Chắc đang quắn cu mà ức, nhưng nó sẽ vẫn lên đây quote 1 bài của mình và cố gắng nhé răng cười. Mặc dù mình bảo đừng quote, và mở miệng kêu hóng nhưng vẫn cứ quote, lại còn tag thêm tên :eek::eek::eek::eek: Vãi cả sky
:D :D

e im lặng , cách đây 1 tuần mới bị sky fan sơn tùng nó cho cái ly vì tội kêu sơn tùng nhái G- dragon rồi :confused::confused::confused::confused: , mấy bác làm j làm e không dám cmt nữa đâu :oops::oops::oops:

e im lặng , cách đây 1 tuần mới bị sky fan sơn tùng nó cho cái ly vì tội kêu sơn tùng nhái G- dragon rồi :confused::confused::confused::confused: , mấy bác làm j làm e không dám cmt nữa đâu :oops::oops::oops:
kinh nghiệm trận mạc thím còn thấp lắm, gặp bọn sky mà ko vững tâm lý nó nhảy lên mặt bạn luôn đấy, lúc nào cũng nên sẵn sàng,
đi với bụt thì mặc áo cà xa
đi với Ma thì phải mặc áo giấy,
với loại trẻ trâu thì ko cần lịch sự
với loại nguy hiểm ko đập chết luôn trừ hậu họa thì tránh xa ra... Tất nhiên là chửi nó cũng phải văn minh hơn chúng nó, chứ đâu có ăn .... ấy như chúng nó, bọn trẻ con nó vẫn có câu " ăn ..ứt ak mà ngu" thế chính là vậy đó =))

toàn nhân vật giỏi về luật nói chuyện không thôi, với toàn bàn lùi scam ở mmo này thích ha, scam xong sẽ có người khác giúp bàn lùi để mọi chuyện chìm vào quên lãng

Chú không rảnh để tranh luận với loại nguy hiểm như tụi sky bọn cháu đâu. Chú định giải thích cho cháu hiểu nhưng mà hình như cháu éo hiểu đc. Haiz.z.z.. Nên đừng quote với tag tên chú vào cháu nha, cháu còn xanh và non lắm, chú bảo đừng quote rồi mà cháu biết đọc mà không hiểu ak. Đừng nguy hiểm không người ta chửi cho kìa.
Cháu bị người ta chửi cho rồi kìa, thôi về sờ ty mẹ đi,
Chuyện người lớn chưa đến lượt sky như cháu chõ miệng vô đâu....
cứ né tránh câu trả lời, vòng vo wá.... :rolleyes: đất nước toàn bọn vòng vo này sao mà khá đc...giống mấy đại biểu trả lời chất vấn vậy
ôi việt nam tôi :(

cứ né tránh câu trả lời, vòng vo wá.... :rolleyes: đất nước toàn bọn vòng vo này sao mà khá đc...giống mấy đại biểu trả lời chất vấn vậy
qua nước ngoài sống đi bạn :)

mấy bác đang thẩm du tinh thần cho nhau đấy à

chú bảo mày đừng quote bài của chú mà... cháu biết đọc mà cháu ko hiểu nghĩa ak cháu :(:(:(:(

vậy sống ở VN chi vậy, ko biến đi

bàn lùi phát . lol

thôi cháu nó nhỏ không hiểu biết các chú tha cho nó, chửi nó đuổi nó làm gì, đuổi nó xong mẹ nó ai nuôi, để cháu nó ở nhà sau này nó còn nuôi mẹ nó nữa, nha, đừng chửi cháu nó nữa nha..
Giờ cháu nó bé chưa hiểu biết, sau này cháu nó lớn nó khác nghĩ khác

hong tiếp nào
số lượng ít nhiều chả quan trọng mấy, quan trọng hơn đó là phải quen biết và có quan hệ.
mình có biết 1 trường hợp vì phê men nổi hứng đi cướp. Chặn đầu xe lại cướp đc đâu 50k. Gặp đúng thằng có quan hệ, xong nó gán cho cái tội dùng dao để cướp.
thế là ăn án tù 12 năm vì 50k

nó gán dùng hung khí nguy hiểm, cướp 50 triệu thì cũng ăn án thôi, dân đen cãi sao được với đại gia, cái đó gọi là "ngu thì chết"

50 triệu đó đại gia đem biếu CA luôn :D

là cái bọn cuống thằng Sơn Tùng thái quá, coi ST là thần là thánh hơn cả Bác Hồ Putin hay obama đó. Mấy thằng Sky chuyên chế anh ST so sánh với mấy ông tai to mặt lớn, vô cùng nguy hiểm và voi trời bằng vung mà. Mà đừng cm ở đây ko sky bên trên thấy thì bạn mệt lắm đấy......

công nhận

thằng hàng nhái đó thì có cái vẹo gì, nhất là vụ áo choàng lông màu đỏ, 1 hot boy G-Dragon và 1 con chim cánh cụt màu đỏ =]]

bọn trẻ trâu ko đc ở bên Hàn nên cuồng tạm thằng hàng nhái thôi =]]

CÔNG NHẬN THẰNG LỜ ẤY CŨNG CAN ĐẢM THẬT, NHÌN THẾ KIA MÀ DÁM KHOÁC LÊN NGƯỜI + LÊN SÂN KHẤU

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week