Warning Khởi Kiện - Ngô Văn Sáng (vansangpc) - SCAM 300$

Status
Not open for further replies.
Nếu có khởi kiện thật thì bạn @AutoPayPM cũng rất mệt đấy :))
Buôn bán tiền ảo, mở website buôn bán tiền ảo chưa đăng ký, cục thuế nhảy vào.... đủ thứ chuyện :)
Sự vụ này cũng do thớt ra cả, do thớt không chịu check bank :3

em thấy Sơn Tùng hát cũng hay mà các bác.

Hát hay nhưng mà cái chính là bạn ý có sai lầm khi nói rằng tôi không đạo nhạc, tôi cũng không thần tượng bất kì ai cả...Trong khi phong cách thì bị giống quá...Nó không phải là học hỏi...giống copy hơn.:D

công nhận

thằng hàng nhái đó thì có cái vẹo gì, nhất là vụ áo choàng lông màu đỏ, 1 hot boy G-Dragon và 1 con chim cánh cụt màu đỏ =]]

bọn trẻ trâu ko đc ở bên Hàn nên cuồng tạm thằng hàng nhái thôi =]]

CÔNG NHẬN THẰNG LỜ ẤY CŨNG CAN ĐẢM THẬT, NHÌN THẾ KIA MÀ DÁM KHOÁC LÊN NGƯỜI + LÊN SÂN KHẤU

mình thì ko phải fan Vpop cũng k phải fan Kpop nhưng mình phải nói 1 điều đó là ST nhai lại phong cách của GD nhìn công nhận phải nói là lỗi hơn cái chữ lỗi

trước hát live hơi tệ giờ thì cũng gọi là ổn rồi, nhưng lựa con đường ăn gạch để càng lúc càng nổi thì quá sai lầm, nằm rap học theo GD mà 1 người rap TOP hàn quốc 1 người rap cứ như vịt kêu :(

mình mà đi thì ai lo cho VN nhỉ.... phải có ai như mình đứng ra gánh vác chứ :D
mình thấy bạn gánh vác thì ko có, nhưng phá hoại thì có thừa, thây vì bạn ngồi đây hơn thua thì gọi lên Chủ tịch nước ý kiến đi

Sắp hết ngày 16 rồi.Hi vọng thớt nhận đc $,mà công nhận tiền đã ra khỏi túi-khó lấy lại đc.Nhất là tiền ảo :( Mong thớt may mắn.

tới bến nào nữa. Chìm là cái chắc. Cả 2 đều cứng lên xem thằng nào chịu. Thằng nào mặt dày thằng đấy thắng thôi.

:v Ủng hộ thớt :v lên lên

hong tiếp nào
số lượng ít nhiều chả quan trọng mấy, quan trọng hơn đó là phải quen biết và có quan hệ.
mình có biết 1 trường hợp vì phê men nổi hứng đi cướp. Chặn đầu xe lại cướp đc đâu 50k. Gặp đúng thằng có quan hệ, xong nó gán cho cái tội dùng dao để cướp.
thế là ăn án tù 12 năm vì 50k
Trộm cắp lừa đảo nó khác nhé. Còn cướp thì nó là đặc biệt nguy hiểm, thằng này còn dc 50K đã to, bạn đã nghe chỉ vì đi xe máy giật cái mũ rơm hay mũ tre gì đó của học sinh giá có 10K đề trêu đùa mà cả lũ vào tù vài năm không?

ae như kiểu đón giao thừa ấy nhể :D:D:D

đọc 1 lèo từ page 1 đến đây, vẫn chưa thấy gì, lót dép hóng tiếp, sợ chủ top thấy nó năn nỉ ỉ ôi gì đấy rồi lại rộng lượng tha cho nó 1 con đường sống rồi, hy vọng chủ top làm cho ra ngô ra khoai cho tụi scam nó bớt mưu mô đi

thằng kia *** thua hết $ rồi, trong lòng muốn trả, nhưng trong vì ko còn khả năng trả

Tình hình vụ này thế nào rồi nhỉ? chủ thớt đã nhận lại đc xiền chưa, không thấy report gì cho anh/em đang hóng?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week