Khốn nạn quá :(Người yêu đi lấy chồng.. dm cuộc đời :(

P/s: thời gian qua có nhiều ức chế nên đã có lúc cố tình gây với một số bác trên forum.. Tớ xin lỗi!
Tạm biệt mn. tớ đi xa một thời gian :)
Buồn cũng bạn. Cách đây 2 năm ng yêu mình cũng đi lấy chồng. và bây giờ vẫn sống bt k có.

bọn hàn xẻng người yêu đi lấy chồng thì đi nước ngoài du học. chủ thớt người yêu đi lấy chồng bỏ mmo =))

Lụy tình làm gì
Đàn ông phải mạnh mẽ lên thay vì ngồi khóc một đêm mua ngay chai Chivas về uống ngày mai quên hết

tình chỉ đẹp khi tình giang dở:D buồn j thiết kế đứa khác

hoàn cảnh mình cũng có thể coi là gần gần giống thớt cách đây 3 tháng mình cũng yêu một đứa , quen nhau dc khoản 3 tháng thì mình mới biết dc trong thời gian quen mình nó vẫn còn quan hệ với thằng khác trên đà lạt , cuối tuần hoặc cuối tháng nó đều đón xe lên đà lạt thăm thằng kia ( nó học trường đại học công thương ở ký túc xá... nó dối mình với bố mẹ nó là ở lại trường cuối tuần để đón xe lên đà lạt ) mình biết chuyện này cũng tình cờ biết dc pass yahoo nó vào xem log chat nó mới thằng kia mới biết . 3 tháng bị nó cắm sừng đau lắm các bác , nhưng giờ mọi chuyện ổn hơn rồi mình vẩn sống tốt , thớt cũng vậy từ từ cũng sẽ vượt qua thôi ) đời mà giờ cứ theo tiền thì con khác nó sẽ theo mình thôi ko việc gì phải lo , đời còn dài zái con nhieu` ...

Nhạc buồn quá! Chia buồn cùng cậu!
Ràng mà vượt qua! Hãy đi đến nơi nào đó thật xa! Làm lại từ đầu! Hi vọng cậu sẽ vượt qua được nỗi đau này!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,561
173,746
Latest member
maybomnuochanoi

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom