Khốn nạn quá :(Người yêu đi lấy chồng.. dm cuộc đời :(

tại sao phải buồn vì gái. Bạn tập vô tâm chút đi!!!! Có thì sài, mất thì bỏ, cho thằng khác sài đồ cũ!!! vậy thôi!!!!!!!!!!

thật ra có ở trong chăn mới biết chăn có rận ,có yêu 1 người đặt hết niềm tin ,tình cảm ,hy vọng vào người đó ,rồi 1 ngày người đó bỏ mình đi xa thì mới cảm nhận và hiểu hết được nỗi đau đó như thế nào nhưng mà bạn nên suy nghĩ là nếu mình cảm thấy cuộc đời mình vô giá trị không còn ý nghĩa với bản thân mình thì mình hãy làm sao cho nó có ý nghĩa với những người khác ,có giá trị với những người khác ,cuộc đời của bạn là sự mơ ước của những người khác ,hãy biến nỗi đau thành hành động ,hãy tham gia các hoạt động từ thiện ,giúp đỡ người khác lấy niềm vui của người khác làm niềm vui cho mình ,rồi 1 ngày nào đó nỗi đau này sẽ qua và bạn sẽ thấy cuộc đời mình thật có ích ,thật có ý nghĩa vì những việc bạn đã làm đã giúp đỡ người khác ,cuộc đời trong cái rủi luôn kèm theo cái may ,cái rủi ngày hôm nay sẽ ẩn chứa nhiều cái may trong đó ,cố gắng lên bạn nhé,trong cuộc đời này 1 người không yêu mình nhưng vẫn còn rất nhiều người khác yêu mình ,đừng phụ lòng những người khác bạn nhé :)

kịp làm gì nó chưa mà để nó bỏ đi thế. Nói đùa cho vui vậy thôi chứ người ta bỏ mình củng là do 1 phần lỗi ở mình thôi. Không thể trach hoàn toàn bên đó được.May ta không phải là thớt

chia buồn

nếu như chuyện tình buồn này là thiệt thì xin chia buồn cũng bác nhé :)
thôi cố gắng lên.... kết thúc một điều gì đó chư hẳn là hết mà có khi là sự khởi đầu mới của một điều tốt đẹp hơn, xứng đáng với bác hơn.
Cố gắng sống nhé, nhưng đừng nghỉ dại dột nhé bạn :)

xàm vãi ra... thiếu quái gì gái >.<

Announcements

Forum statistics

Threads
421,561
173,746
Latest member
maybomnuochanoi

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom