Khốn nạn quá :(Người yêu đi lấy chồng.. dm cuộc đời :(

thật ra có ở trong chăn mới biết chăn có rận ,có yêu 1 người đặt hết niềm tin ,tình cảm ,hy vọng vào người đó ,rồi 1 ngày người đó bỏ mình đi xa thì mới cảm nhận và hiểu hết được nỗi đau đó như thế nào nhưng mà bạn nên suy nghĩ là nếu mình cảm thấy cuộc đời mình vô giá trị không còn ý nghĩa với bản thân mình thì mình hãy làm sao cho nó có ý nghĩa với những người khác ,có giá trị với những người khác ,cuộc đời của bạn là sự mơ ước của những người khác ,hãy biến nỗi đau thành hành động ,hãy tham gia các hoạt động từ thiện ,giúp đỡ người khác lấy niềm vui của người khác làm niềm vui cho mình ,rồi 1 ngày nào đó nỗi đau này sẽ qua và bạn sẽ thấy cuộc đời mình thật có ích ,thật có ý nghĩa vì những việc bạn đã làm đã giúp đỡ người khác ,cuộc đời trong cái rủi luôn kèm theo cái may ,cái rủi ngày hôm nay sẽ ẩn chứa nhiều cái may trong đó ,cố gắng lên bạn nhé,trong cuộc đời này 1 người không yêu mình nhưng vẫn còn rất nhiều người khác yêu mình ,đừng phụ lòng những người khác bạn nhé :)
Té ơ đâu đứng lên từ nới đó đi bạn. Đau ơ đâu trị ở đó . Cô áy bỏ bạn chứ cha mẹ anh em có bỏ bạn đâu . Trong đời đâu chỉ vì người xa lạ mà hành xác mình để làm đau lòng cha mẹ đúng hem . Bạn đặt niềm tin cho cô ấy cô ấy làm bạn đau , có bằng nổi đau gia đình bạn không khi họ có thể đặt lên bạn niềm tin , hy vọng gấp trăm lần đấy :D. Đến với nhau là duyên xa nhau là vì ko có nợ với nhau thôi !

vào nhà nghỉ làm cuốc tàu nhanh là quên em nhanh nhất:D

Té ơ đâu đứng lên từ nới đó đi bạn. Đau ơ đâu trị ở đó . Cô áy bỏ bạn chứ cha mẹ anh em có bỏ bạn đâu . Trong đời đâu chỉ vì người xa lạ mà hành xác mình để làm đau lòng cha mẹ đúng hem . Bạn đặt niềm tin cho cô ấy cô ấy làm bạn đau , có bằng nổi đau gia đình bạn không khi họ có thể đặt lên bạn niềm tin , hy vọng gấp trăm lần đấy :D. Đến với nhau là duyên xa nhau là vì ko có nợ với nhau thôi !
chắc lại ........xxxxx............. rùi nên giờ ..............xxxxx........... mình cũng giống bạn chuyện của mình cách ddaaay 3 năm rùi cơ
và bây giờ con mình gần 1 tuổi kém 1 tháng nữa thui
*** mẹ đàn bà cứ ai có tiền nó bám thui chứ cậu nghĩ cậu có ****** cái gì mà để nó bám
nó bám thì chết mẹ cả đói ah
theo tôi bạn nên làm thật giàu lúc đó éo ai kinh thường bạn dc
chỉ có bạn bỏ người ta chứ éo ai nhìn thấy tiền mà bỏ đâu
đó là ý của tôi
nhưng theo tôi trong số vài triệu người việt nam đều nghĩ như vậy
ko có tôi bạn và 1 số người khác đâu
nên nó bỏ mình mình nên nói trước
bảo nó
anh cũng xác định bỏ em mẹ từ lâu rùi cho nó biết cảnh đó như nào

:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

ai cảm thấy nói đúng thank hộ cái topic chấm dứt ở đây đi
ko mmo4 thành mẹ nó
chỗ cho các bạn tâm tư trên đây ah ... ADMIN SHIN mở diễn đàn cho những người bị bồ đá ko khéo lại hay đó

Đi xa...
Cậu ấy đi lên cầu..
Cậu bước lên thành câu...
Cậu ấy gian tay ra..
Hô to...
VĨNH BIỆT EM
Các bạn thấy cú nhảy của cậu ấy có đẹp ko?
:D

Đi xa...
Cậu ấy đi lên cầu..
Cậu ấy gian tay ra..
Hô to...
VĨNH BIỆT EM
tớ cảm thấy các bọn bơi lội ko bằng
cậu làm 1 cú soay người 20 vòng nổi tiếng ngay ý mà

Đi xa...
Cậu ấy đi lên cầu..
Cậu ấy gian tay ra..
Hô to...
VĨNH BIỆT EM

cậu lấy camera quay lại ...
coi như sự hy sinh của cậu ấy ...
tránh cho thế hệ sau bước vào vết xe đổ ...
R.I.P :(

P/s: thời gian qua có nhiều ức chế nên đã có lúc cố tình gây với một số bác trên forum.. Tớ xin lỗi!
Tạm biệt mn. tớ đi xa một thời gian :)
Chia tài sản cho ae rồi đi đâu thì thi nhé.... ngoại tình với chồng nó cho nó sợ

Si tình quá khổ lắm, ko yêu thì thôi, đi kiếm đứa khác. mình đã từng rơi vào cảnh như bạn.
tốt nhất là bình tĩnh lại và đừng có phải đi đâu hết. lao đầu vào mmo rồi tán đứa khác.
à bạn có chất giọng hay đấy. :D

Bạn đi xa là đi đâu...bạn đi lên giữa cầu....bạn làm gì? bạn hô lên 2 tiếng...chết đây.

cảm ơn tât cả anh em :)
giờ tớ đang đi chơi ở HN rồi mà vẫn cứ buồn. Tối qua 2 đứa nc đt, mình phân tích mọi lý lẽ những vẫn ko thay đổi dc suy nghĩ người ta.
Lý do ư.. đơn giản là mình ko phải dân đi biển, mà mẹ nó muốn là người đi biển để thuận lợi cho việc làm ăn gia đình.
Sorry. I'm just a MMO-er :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,561
173,747
Latest member
tankkk

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom