Spotlight Không biết có nên tạo topic ntn ko, mọi người cho ý kiến nhé

Nên Hướng dẫn all về Offer ko ?

• Không - Share ra lộ hết mánh thì sao ?

Votes: 11 5.4%
  • Có - Chia sẻ mọi thứ cho mọi người

Votes: 142 70.3%
  • Có nhưng share các thứ căn bản thôi

Votes: 49 24.3%

• Total voters
    202
Status
Not open for further replies.
Tớ nghĩ nên tổ chức một buổi offline ở đâu đó rồi phổ biến cho mọi người :) share online chả biết thế nào mà lần, như thế anh em cũng sẽ gần gũi nhau hơn :D Mình cũng k phải tay to cho lắm nên góp ý thế thôi :)

Anh em tụ tề khắp nơi, trải dài hình chữ S, offline cũng ko giải quyết được nhiều đâu
Tớ sẽ ráng làm video nói rõ đi từ giải thích, nhận biết, lí do, tới cách làm. chỉ mong các bạn chịu khó xem-cho-hết-video là được à
Và cũng như byn nói nên rất cần các bro khác hỗ trợ hoàn thành topic :d

ae chờ nhé, đang thi nên hơi bận, tầm 2-3 ngày sẽ xong :d

thanks all

chờ pro.vote 1 phiếu.:binhsua168:

Lập cái 2 PIC cũng phải ý kiến, giữ mà sài đi lập ra làm gì để bị ném gạch với đá. Còn thích thì cứ lập hỏi với thăm dò làm gì lằng nhằng quá

Lập cái 2 PIC cũng phải ý kiến, giữ mà sài đi lập ra làm gì để bị ném gạch với đá. Còn thích thì cứ lập hỏi với thăm dò làm gì lằng nhằng quá

Mới có mình bác ném gạch thôi :-"
Làm việc trong 1 cộng đồng mà ko nghĩ tới ảnh hưởng của mình tới cộng đồng thì đừng có làm.
Ở đây, topic lập ra có thể giải quyết vấn đề đào tạo newbie cho các sup, cũng như trao đổi kinh nghiệm làm offer theo 1 cách chính thống giữa các group với nhau
Bên cạnh đó, nếu share nhiều quá mất cái cần cơm của 1 số bạn trẻ đã giữ suốt thời gian qua

Vậy nên mới cần lập thớt thăm dò

Bác ko thích thì mình ghi nhận, tiễn khách vậy :)

Làm Offer mà share thì k có ăn đâu , nhìn mấy site public ,credit thấp tè le , các bác hiểu tại sao các pro chiến site ngon k bao giờ sharre rồi chứ .. Off sợ nhất là nát site bà pub !

Còn vấn đề share kinh nghiệm và cách làm off thì mình k có ý kiến gì ,rất hoanh nghêng :binhsua146:

Mới có mình bác ném gạch thôi :-"
Làm việc trong 1 cộng đồng mà ko nghĩ tới ảnh hưởng của mình tới cộng đồng thì đừng có làm.
Ở đây, topic lập ra có thể giải quyết vấn đề đào tạo newbie cho các sup, cũng như trao đổi kinh nghiệm làm offer theo 1 cách chính thống giữa các group với nhau
Bên cạnh đó, nếu share nhiều quá mất cái cần cơm của 1 số bạn trẻ đã giữ suốt thời gian qua

Vậy nên mới cần lập thớt thăm dò

Bác ko thích thì mình ghi nhận, tiễn khách vậy :)

Thứ nhất bạn viết ra làm gì ? Viết cho ai ? Và nhằm mục đích gì ?
Nếu đã hỏi Friends còn mang lên đây làm gì ? Cộng đồng là yêu cầu và đòi hỏi chia sẻ, không chia sẻ thì thôi không ai ép, cái gì cũng có nguyên do cả. Bạn hỏi trên đây bằng thừa, ai cũng muốn học hỏi để kiếm thêm một ít và số thu nhập.
Không phải câu hỏi là thừa thì là cái gì ? Hãy tự hỏi lại mình là có thể viết đến đâu và viết như thế nào sẽ tốt hơn là cái 2PIC này

Share king nghiem lam an điểm là oke rồi :) Up cho tinh thần chia sẻ

Thứ 1, viết ra cho cộng đồng, như trong mục "ẩn" đã nói
Thứ 2, friend đa số là các sup trong 4rum, nên hỏi ý kiến có nên lập topic ko, và các bro ấy bảo nên hỏi thêm mọi người nữa (đã nói lí do ở trên)
Thứ 3, lập topic có 2 yếu tố, 1 là có nên share hay ko, 2 là share những gì và ko share những gì. Bản thân tớ cũng đã bảo, chỉ thảo luận những vấn đề tớ nói trong clip của mình thôi, và "tạm" yêu cầu các bro khác ko share thêm hơn nữa. Y U serious ?
Thứ 4, đảm bảo cái mình share giải quyết nhiều thứ mà các group ko tiện giải quyết được do vấn đề member

Bác có vấn đề về đọc hiểu hay thậm chí bác còn chưa đọc phần "ẩn" trong #1?

cãi nhau là lối văn hóa ứng xữ của phần lớn người VN vì cái tôi quá cao .. up thêm phát :))

Thứ 1, viết ra cho cộng đồng, như trong mục "ẩn" đã nói
Thứ 2, friend đa số là các sup trong 4rum, nên hỏi ý kiến có nên lập topic ko, và các bro ấy bảo nên hỏi thêm mọi người nữa (đã nói lí do ở trên)
Thứ 3, lập topic có 2 yếu tố, 1 là có nên share hay ko, 2 là share những gì và ko share những gì. Bản thân tớ cũng đã bảo, chỉ thảo luận những vấn đề tớ nói trong clip của mình thôi, và "tạm" yêu cầu các bro khác ko share thêm hơn nữa. Y U serious ?
Thứ 4, đảm bảo cái mình share giải quyết nhiều thứ mà các group ko tiện giải quyết được do vấn đề member

Bác có vấn đề về đọc hiểu hay thậm chí bác còn chưa đọc phần "ẩn" trong #1?

Đã đọc hết mới CM thôi !

Nói luôn cho nó vuông bạn không bào giờ đáp ứng đủ yêu cầu của cộng đồng đâu. CÓ 2 phương án cho bạn hiện nay

1 . Share tất cả những gì mình biết mình có mình làm và kinh nghiệm
2. Share những gì bạn nghĩ là nên share

thế thôi đã vì cộng đồng thì những gì nên share = điều 1 . Còn giữ lại cho bản thân nó nằm ở điều 10 cơ mà lựa chọn cho cộng đồng thì ko có điều 10 he he

share thôi ko thì pri cho mấy anh em trong box offer thôi, ai trên 50 post hẵng share coi như người có tâm huyết để anh em chiến ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week