Spotlight Không biết có nên tạo topic ntn ko, mọi người cho ý kiến nhé

Nên Hướng dẫn all về Offer ko ?

• Không - Share ra lộ hết mánh thì sao ?

Votes: 11 5.4%
  • Có - Chia sẻ mọi thứ cho mọi người

Votes: 142 70.3%
  • Có nhưng share các thứ căn bản thôi

Votes: 49 24.3%

• Total voters
    202
Status
Not open for further replies.
đừng nói ko share site thì ko nát. 1 con off mà cheat dc nhiều quá cũng dễ nát lắm. đấy là theo kinh nghiệm của mình

đừng nói ko share site thì ko nát. 1 con off mà cheat dc nhiều quá cũng dễ nát lắm. đấy là theo kinh nghiệm của mình

Đúng rồi :d thế nên mình mới sợ mà phải thăm dò :-"

@all:
Các bạn cứ từ từ, gần 20 cái video ko phải nói xong là xong đâu :|
Đang thi nữa, rồi tối nay lại đi chơi :]] Sẽ ráng xong trong 2 ngày nữa :binhsua162:

.Kinh nghiệm chiến site US, cheat các dạng như firecash, gpt … (Phần này nên viết ko nhỉ )
.Cách nhận biết bị cheat credit
.Mẹo chat và tâm lí với sup, admin. Làm gì khi bị scam (Ko biết nên nói về phần này ko nữa :-j Các bro vào bàn luận phần này nhé :d)
.Kinh nghiệm tuyển mem,group tốt cho các sup, admin

Có ai để ý
có chứ chủ thớt,nhiều người rất cần đó,còn nếu video chỉ hưỡng dẫn những cái cơ bản nhất thì không cần thiết shea đâu vì rất nhiều bạn đã shea kiểu này,và vào sup nào chả có video hướng dẫn hả cậu.thân!:binhsua135:

có chứ chủ thớt,nhiều người rất cần đó,còn nếu video chỉ hưỡng dẫn những cái cơ bản nhất thì không cần thiết shea đâu vì rất nhiều bạn đã shea kiểu này,và vào sup nào chả có video hướng dẫn hả cậu.thân!:binhsua135:

Quan trọng là "Thậm chí tớ tham khảo 1 số video hướng dẫn của vài sup thì lúc làm, các cậu làm sai bước gì các cậu còn ko biết nữa, rồi cứ bảo con đó bị lỗi, close :d"
Và "Và theo thời gian, nếu hệ thống offer có gì đổi mới dẫn đến những cách làm mới, những exp mới thì mong các bro giúp mình fix cái post #1 này nhé" vì "vì hầu hết các hướng dẫn tổng hợp đc bookmark ở trên hết theo đc thời đại rồi :d"
Với lại "Tớ sẽ ráng làm video nói rõ đi từ giải thích, nhận biết, lí do, tới cách làm. chỉ mong các bạn chịu khó xem-cho-hết-video là được à" nên dù cơ bản cũng có lẽ sẽ hơi khác các sup khác tí

Ý mình là thế ^^

Last edited by a moderator:
thay vì thời gian ngồi mần cái topic này ta hãy mần chuyện khác có ý nghĩa hơn đi

Tớ vừa chiến PTU và quản lí mem làm offer, hết riết tới cuối năm, tớ chợt suy nghĩ rằng

"Thay vì ngồi kiếm $ chán ngắt như thế này, mình hãy mần chuyện khác có ý nghĩa hơn đi nhỉ"

Và rồi có cái topic này :)

Quan trọng là "Thậm chí tớ tham khảo 1 số video hướng dẫn của vài sup thì lúc làm, các cậu làm sai bước gì các cậu còn ko biết nữa, rồi cứ bảo con đó bị lỗi, close :d"
Và "Và theo thời gian, nếu hệ thống offer có gì đổi mới dẫn đến những cách làm mới, những exp mới thì mong các bro giúp mình fix cái post #1 này nhé" vì "vì hầu hết các hướng dẫn tổng hợp đc bookmark ở trên hết theo đc thời đại rồi :d"
Với lại "Tớ sẽ ráng làm video nói rõ đi từ giải thích, nhận biết, lí do, tới cách làm. chỉ mong các bạn chịu khó xem-cho-hết-video là được à" nên dù cơ bản cũng có lẽ sẽ hơi khác các sup khác tí

Ý mình là thế ^^
ừa, đúng rồi nếu video của sup bị sai thì dẫn đến hệ thống mem của sup đó cũng sẽ sai hết,nên nếu cậu làm video này sẽ rất có ý nghĩa đó.một số pro nhưng hơi ích kỉ 1 tý thì cứ ném gạch thôi,mỗi người có 1 site chiến cho mình cả rồi cái quan trọng là cách làm,các bạn cứ lo lắng như vậy hơi thừa.nên nhớ các bạn chỉ là 1 trong số vô vàn người làm offer.:binhsua135:

Mình thấy những kinh nghiệm bạn định share sẽ giúp ích cho những người làm ofer có thêm kinh nghiệm, để làm offer tốt hơn, lead cao hơn thì cũng đâu có j` là sai. Làm offer chủ yếu là socks tốt, site ngon, muốn ko nát site thì đừng share site đó là được rồi.

Last edited by a moderator:
Sao mình thấy theo POLL cái Có - Chia sẻ mọi thứ cho mọi người tận 40 ( tính đến thời điểm hiện tại ) còn cái Có nhưng share các thứ căn bản thôi thì có 11 :p mà ở PAGE 1 lại share cái căn bản :p
Thắc mắc vui vậy thui chứ G không chơi OFF :p hi.

Làm Offer thì k có kinh nghiệm gì đáng để share cả ,credit cao hay thấp là do admin , cậu làm nhiều ăn nhiều lằm ít ăn ít, off cậu làm dc hay k thì phải qua tay admin mới đến lượt cậu ,có off cậu làm dc mà admin bảo trược thì cũng như k .. thế hỏi thử cái zì là kinh nghiệm làm off dc lead cao ?

Nếu các cậu muốn kiếm dc 100$/ngày , thì kiếm dc site ngon , k pub , ko share , làm cho chính admin , off pay đúng giá , 1 ngày cày trên 10h thì còn có cơ hội .. chứ nói 100$ ngày còn xa xối quá ..

Có 1 cách dể nhất để kiếm 100$/ngày là làm admin .. thế thôi, các cậu nên học cách làm admin thay vì học cách làm off lead cao .. mình nói chơi đừng chém .. he he:binhsua146:
credit cao hay thấp là do admin đâu hẳn là như thế đâu nhỉ ? bằng chứng cụ thể nào ?

Sao mình thấy theo POLL cái Có - Chia sẻ mọi thứ cho mọi người tận 40 ( tính đến thời điểm hiện tại ) còn cái Có nhưng share các thứ căn bản thôi thì có 11 :p mà ở PAGE 1 lại share cái căn bản :p
Thắc mắc vui vậy thui chứ G không chơi OFF :p hi.
Đọc lại những post trước đi Gold

Chủ topic cứ post đi, tớ sẽ chỉnh sửa và có lẽ sẽ sticky lên cho mọi người thấy, mong là topic đó sẽ có nhiều ý nghĩa :)

.Kinh nghiệm chiến site US, cheat các dạng như firecash, gpt … (Phần này nên viết ko nhỉ )
cái này nên để tự tìm hiểu thì tốt hơn :binhsua153: cái gì share nhiều thì nhanh nát thôi. Có cái cần share và có cái không nên share, tớ nghĩ là vậy

nếu thế thì có lẽ chỉ share cho ng trên 300 post thôi :)

ok còn nick 1k5 post mất pass để kiếm lại =))

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

cái này nên để tự tìm hiểu thì tốt hơn :binhsua153: cái gì share nhiều thì nhanh nát thôi. Có cái cần share và có cái không nên share, tớ nghĩ là vậy

share nốt đi để offer lên 1 tầm cao mới :D, các bác pro thì always pro share thì chưa chắc vài năm nữa vẫn hiệu quả :D

Share đi chủ thớt ơi..............nhiều ý kiến quá rồi đấy

Tính lập 1 topic về hướng dẫn toàn tập offer, cơ mà friend trong list yh và skype hơn 30% bẩu đừng lập :d
Thành ra tạo poll thăm dò xem ý kiến của pà k0n thế nào
Nếu nhiều người phản đối quá thì tạch vậy :-"

Còn đây là nội dung topic tính lập,các bác tham khảo nhé

Các video mình đã cố gắng nói hết mọi thứ cần thiết cho các bạn, trừ những thứ cơ bản quá sức (nên tự tìm hiểu thì có ích hơn), hoặc những exp đang có lợi cho group mình thì mình ko thể share đc ^^
Cho nên, hy vọng mọi comment trong đây sẽ để chỉ bàn luận, sửa lỗi (nếu có) về cách làm trong video của tớ, mong các bạn đừng vì chút cái fame mà nói thẳng ra hết mọi thứ nhé. Bác mod del thẳng tay hộ mình các comment ko phù hợp tính chất của topic nhé
Âu là để bảo vệ lợi ích của bạn cũng như ép buộc newbie “muốn ăn thì lăn vào bếp”. Chứ như newbie làm offer hiện giờ tớ thấy, làm theo kiểu vẹt là nhiều hoặc còn mơ hồ về hệ thống offer lắm chưa kể còn chưa rành sử dụng máy, lướt net, hay kết cấu 1 trang web …. (Thế nên những topic như “sao credit lại ntn dù đã làm theo hướng dẫn video rồi” các bạn đọc thấy mệt hơm :”>) Thậm chí tớ tham khảo 1 số video hướng dẫn của vài sup thì lúc làm, các cậu làm sai bước gì các cậu còn ko biết nữa, rồi cứ bảo con đó bị lỗi, close :d

Vậy nên topic này là để chia sẻ vì lợi ích chung của dân offer nói chung và làm giàu đẹp cái box offer nói riêng (vì hầu hết các hướng dẫn tổng hợp đc bookmark ở trên hết theo đc thời đại rồi :d)
Và theo thời gian, nếu hệ thống offer có gì đổi mới dẫn đến những cách làm mới, những exp mới thì mong các bro giúp mình fix cái post #1 này nhé

1. Sandboxie và Máy ảo (VMware)
    -So sánh
    -Cài đặt
  2. Cài soft và các công cụ hỗ trợ làm offer
    -Firefox và add-on

3. HMA và Proxifier a.k.a VPN và sock
  4. Các trang lấy Info, Các loại mail, Bookmark Firefox
  5. Mạn đàm cơ bản về lí do credit ko đều
  6. Chung quy cách làm offer căn bản
  7. Kinh nghiệm làm các con Survey cho nhanh và lead cao (1p 1 em :d)
  8. Kinh nghiệm làm AcraMax (nhiều con cùng lúc)
  9. Kinh nghiệm làm các con Download . Lead của các con download
  10. Kinh nghiệm các con app facebook. Và fb galaxy legion
  11. Kinh nghiệm làm loại 5in5, memolinks, Survey Panel Group
  12. Kinh nghiệm làm các con Auto Insurance
  13. Kinh nghiệm làm các con SSN (Social Serial Number – Số An Sinh Xã Hội)
  14. Kinh nghiệm làm các con Submit Email (for newbie)
  15. Kinh nghiệm chiến site US, cheat các dạng như firecash, gpt … (Phần này nên viết ko nhỉ :-s)
  16. Cách nhận biết bị cheat credit
  17. Mẹo chat và tâm lí với sup, admin. Làm gì khi bị scam (Ko biết nên nói về phần này ko nữa :-j Các bro vào bàn luận phần này nhé :d)
  18. Kinh nghiệm tuyển mem,group tốt cho các sup, admin
  19. Làm nhiều profile Firefox với sock (Làm nhiều mail cùng lúc)
  20. Sử dụng Excel và NotePad++ để ...

[To be continued…]

Sau khi khảo sát => h` mình sẽ chỉ hướng dẫn những thứ cơ bản + 1 chút giải pháp cho ae thôi nhé :d Xem như làm 1 topic tổng hợp cho newbie và là nơi cho các bro thảo luận các vấn đề về hoàn thành offer. OK ?

poll rõ ràng là share hết cuối cùng thành tổng hợp mấy cái cơ bản, chủ thread chém gió anh em rồi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week