Không giao dịch , liên lạc với nick vnmonitor.love <<<< Tránh bị scam

Status
Not open for further replies.
Nói chung thằng viscocorp.com down rồi kìa/ Có BH gì ko hay lại a lê hấp típ
Mình thấy nhìu trường hợp mọi người bị lừa rồi thôi, nói ko đáng, bỏ đi, nhưng cứ như vậy mấy tụi lừa đảo lại dc cái làm tới
Bây h ai bít địa chỉ rồi tìm ra NH vnmonitor làm rồi tới phá, chúng ta ko mất gì cả. Để xem chúng ta mất tí tiền với ông vnmonitor mất việc ai thiệt hơn

Tình hình là thêm site GoldFund.biz hôm nay pending nhé bác VNmonitor! Chán quá:binhsua74:

---------- Post added at 04:55 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Mà có 2$ RCB không biết bác có định trả không nữa

hum wa mới nhận rcb side vicocorp từ bác vnmonitor mà
hum nay chờ nhận bảo hiểm side này :binhsua72:

bên VMK có người report bác này scam , nói ex với bác này từ trước lúc kêu hack nick nhưng sau đó kêu bị hack nick và ngừng giao dịch, chẳng hiểu rõ thế nào

cả 3 site có vấn đề : vicocorp, goldfund , powerful stragedy... hix . Liệu có nhận được bảo hiểm k.. Sao thấy lo lắng từ lúc có scandal này tới giờ vậy nhỉ

à, goldfund rút đc rồi nhé , còn 2 site kia mất tích lun .. hix

Last edited by a moderator:
cả 3 site có vấn đề : vicocorp, goldfund , powerful stragedy... hix . Liệu có nhận được bảo hiểm k.. Sao thấy lo lắng từ lúc có scandal này tới giờ vậy nhỉ

à, goldfund rút đc rồi nhé , còn 2 site kia mất tích lun .. hix

scam rồi còn đâu T_T

nói chuyện với mấy bác cũng vậy thôi. việc của mình thì mình sẽ giải quyết. các bác cũng chỉ đc cái chém là giỏi. mình làm gì mình tự biết

---------- Post added at 12:03 AM ---------- Previous post was at 12:02 AM ----------

Tình hình là thêm site GoldFund.biz hôm nay pending nhé bác VNmonitor! Chán quá:binhsua74:

---------- Post added at 04:55 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Mà có 2$ RCB không biết bác có định trả không nữa

Hello vnmonitor .com.

$10.50 has been successfully sent to your AlertPay account [email protected].
Transaction batch is FDB72-5195D-74F8E.

www.goldfund.biz
http://www.goldfund.biz

cũng biết đùa

nói chuyện với mấy bác cũng vậy thôi. việc của mình thì mình sẽ giải quyết. các bác cũng chỉ đc cái chém là giỏi. mình làm gì mình tự biết

---------- Post added at 12:03 AM ---------- Previous post was at 12:02 AM ----------

Hello vnmonitor .com.

$10.50 has been successfully sent to your AlertPay account [email protected].
Transaction batch is FDB72-5195D-74F8E.

www.goldfund.biz
http://www.goldfund.biz

cũng biết đùa

Bác trả lời dùm câu là bác có đền bù cho người đã giao dịch với thằhng hack acc yahoo của bác ko ? có hay là ko thôi ?

hên là giao dịch với bác Kim Huấn đó trước:binhsua72:

Bác trả lời dùm câu là bác có đền bù cho người đã giao dịch với thằhng hack acc yahoo của bác ko ? có hay là ko thôi ?

có hay ko thì tớ việc gì phải nói với cậu. cậu là người bị hại à, cậu cũng hơi rảnh, còn tớ thì rất bận

---------- Post added at 12:48 AM ---------- Previous post was at 12:44 AM ----------

các bạn cứ yên tâm. 1 thời gian nữa forum sẽ có thêm 1 số nick như là : emdeophaivnmonitor, vnmonitorlathangnao, vnmonitoremvotoi...... xuất hiện=)) và bảo hiểm lên đến 5000% EX 100k/1 LR =))
Anh em cứ yên tâm. Trong vòng vài tuần tới sẽ xuất hiện thể loại này
Rác rưởi ăn trên mồ hôi công sức của người khác
Nó làm ở ngân hàng 24/24 nên ỉa con không kịp chùi ass, tống *** vào họng ko kịp sỉa răng, ngủ không thèm nhắm mắt :)) vì thế làm gì có thời gian online để thông báo :)). Thử xem anh em mình bi hack nick xem có bình tình được như "bạn ấy" không :))

SR CÁC BÁC VÌ LỜI LẼ HƠI THIẾU VĂN HÓA VÌ HỒI TRƯỚC EM ĐÃ BỊ 1 ĐỨA SCAM 50$ CÔNG SỨC CẢ TUẦN GÕ CAPTCHA NÊN EM RẤT ỨC CHẾ THỂ LOẠI NÀY
ĐỀ NGHỊ MOD DEL CẢ THẰNG SCAM LẪN THẰNG KHÓC THUÊ GIÙM EM CÁI :D

tớ nghĩ bạn nên dành câu nói này cho bố mẹ của bạn, chắc bố mẹ của bạn đang đói đó. về mà tống *** vào mồm bố mẹ mày nhé

Với loại như mày, ko đủ tuổi để nói chuyền

Xin lỗi admin và mod, bực với loại này quá, éo biết thì câm miệng mẹ nó đi, vào bu như ruồi bu ***

có hay ko thì tớ việc gì phải nói với cậu. cậu là người bị hại à, cậu cũng hơi rảnh, còn tớ thì rất bận

---------- Post added at 12:48 AM ---------- Previous post was at 12:44 AM ----------

Tớ bị scam 49.22$
Bác duongmquyen1 cũng bị scam
Xử lý thế nào cứ nói đại ra xem nào

Last edited by a moderator:
Nói ngắn gọn thế này

Khi bik tôi làm dịch vụ ex thì cũng phải chú ý xem là acc LR của người ta như thế nào

http://ex.vnmonitor.com

Bên phải có ghi rõ acc của từng loại tiền

Thứ 2 : Tôi cũng éo có nhiều time để chém và bâu như mấy cậu, thấy cái gì hở ra là tớp

Thứ 3 : Tôi giải quyết như thế nào là việc của tôi, tôi ko việc gì phải nói cho ai biết cả

Thứ 4 : Ai hiểu thì hiểu, ko hiểu thì thôi

Hết. Còn đền bù thế nào thì tôi tự biết

Tớ bị scam 49.22$
Bác duongmquyen1 cũng bị scam
Xử lý thế nào cứ nói đại ra xem nào

bác vào giải quyết nào ! Toàn trả lời những câu hỏi đâu đâu ko ! Vấn đề chình là người bị hại đây này !

bác vào giải quyết nào ! Toàn trả lời những câu hỏi đâu đâu ko ! Vấn đề chình là người bị hại đây này !

ok. vụ của cậu thì tớ nói luôn :

Tớ ko giải quyết vụ PP của cậu. nếu cậu gd = PP thì cứ kiện PP

Hết

Còn với binknk gì đó : tớ đã nói là sẽ giải quyết là sẽ giải quyết, giờ đang bận, ít nhất là tối mai sẽ làm

Hết

thằng vnmonitor scam chứ hack cái ********* =)) !
nó ăn nói ngu như *** vậy đó =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week