Ask Không muốn làm matomy nữa

Angkhana

Senior
Reactions
93
MR
0.000
E xin chân thành hỏi mấy a chị đang làm matomy e đã add apps nhưng do e bận chuyện gia đình nên 1 tháng nay e ko có làm hôm nay e vào kiểm tra mail thì nó để là acc mtm của e đã ko hoạt động một tháng rùi .. nếu còn ko hoạt động nữa nó sẽ khóa cho e hỏi là giờ e phải đi làm ko làm được offfer nữa nhưng e ko muốn bán vậy cho e hỏi có cách nào mà mình giử được acc mà ko bị khóa nếu mình ko làm ko ạ e xin cảm ơn

Um pro nên xin đi ở ngoài giá rẽ quá ko muốn bán nó mà sáng ra thấy mail nếu ko làm nữa thì sẽ bị khóa kiểu nàymình không biết làm thế nào nữa

để mình duy trì e nó vài tháng cho đỡ tiếc, ;)

E xin chân thành hỏi mấy a chị đang làm matomy e đã add apps nhưng do e bận chuyện gia đình nên 1 tháng nay e ko có làm hôm nay e vào kiểm tra mail thì nó để là acc mtm của e đã ko hoạt động một tháng rùi .. nếu còn ko hoạt động nữa nó sẽ khóa cho e hỏi là giờ e phải đi làm ko làm được offfer nữa nhưng e ko muốn bán vậy cho e hỏi có cách nào mà mình giử được acc mà ko bị khóa nếu mình ko làm ko ạ e xin cảm ơn
cần men thì pmm tớ nhé . yh bên trái

Bạn có thể mail cho nó nói traffic bạn hay gì gì đó đang có chút vấn đề nên tạm thời đừng ban. Mình đã thử nhiều net và hầu như nó đồng ý tất.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,710
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom