Không phải ai cũng chơi được và sống được với nghề MMO!

Thằng em bác chak tại nó ko quen ngồi máy tính nhiều nên đau đầu chứ gặp mấy thằng chuyên cày game chak ko mệt đâu :D

mmo không dành cho ai ko co kiên nhẫn .......mình cung 4 năm rồi nhưng vẫn chưa làm dc gj ra trò hjx hjx có lẽ do mjnh gà quá

sao mà giống em vậy, em đi làm công tháng 6 củ k đủ ăn, muốn mở trại nuôi lươn mà chưa có vốn, chán quá bác ạ, biết bao giờ mới có sư phụ chỉ dạy cày ngày cày đêm thực hiện ước mơ
Nghề trang trại không phải dễ, nếu bạn thực sự có tâm huyết mới làm được. bạn nên làm từ từ khi chưa biết kĩ thuật, chứ đừng đùng 1 cái bỏ vốn ra rồi ôm 1 cục nợ. đôi khi 1 quyết định làm cuộc sống làm thay đổi cuộc đời nhưng cũng làm cho con người ta phải trả giá :)

Thằng em bác chak tại nó ko quen ngồi máy tính nhiều nên đau đầu chứ gặp mấy thằng chuyên cày game chak ko mệt đâu :D
Có nhiều người chơi game ko mệt nhưng làm việc lại mệt :p:p:p

Chuyện bình thường mà! ^^
Chắc các bạn ko biết cái bô lão trong Forum từng thức trắng đêm để kiếm từng $ với nghề đánh captcha đâu! :) Lúc đó tuy khó khắn nhưng a e ai cung vui cả! :) Nhớ vậy mà bây giờ các bô lão đó ai cũng kiếm ngày >100$
Đá mậu ngày ta kiếm dc có 50$ mà dám bom lên 100$ là sao hả :mad:

Thường những ai khởi đầu mới có đam mê , còn lại giờ vào đọc cái diễn đàn này để làm theo thì chỉ có hoa mắt chóng mặt

Mình cũng bằng tuổi theart đấy, cũng 30 rồi, mà có 3 cái tàu há mồm chờ ở nhà. Phải chịu khó và kiên định thôi.

nghề nào cũng ra tiền nếu giỏi không chỉ mmo. Vấn đề là mình thik mmo vì thik ngồi 1 chỗ và ko thich giao du với nhiều người :D
PS/ chắc mình thuộc dạng tự kỉ cmnr. Ra đường thì sợ tai nại giao thông

nghề nào cũng ra tiền nếu giỏi không chỉ mmo. Vấn đề là mình thik mmo vì thik ngồi 1 chỗ và ko thich giao du với nhiều người :D
PS/ chắc mình thuộc dạng tự kỉ cmnr. Ra đường thì sợ tai nại giao thông
giống bác này ;) ra đường tốn xăng chứ làm đc gì. Với giờ ra đg cái gì cũng mắc, coi phim thôi mà hết 100k rồi. Có điều e không tự kỉ nhé

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week